SH 2012 phiên bản Sport đã có mặt tại Hải Phòng !!!

Sơn_hp8686

Xe máy
thật tình là rất buồn cho bác chủ thớt về e xe này, nhại lại kiểu dáng cho giống Sh đời trước chỉ?? làm chi?? thích thì mua con Sh cũ chạy cho sướng, Sh mới kiểu dáng mới người ta đã thiết kế sản xuất ra thế, nhại lại cái mặt nạ cho giống Sh cũ, haiz, đúng là nửa nạc nửa mỡ mà, chạy xe Sh cũ nhìn vô con này chắc cười bác nhìu lắm, xe Sh mới càng cười, chốt câu thôi: ae nhìu người có thể thấy đẹp nhưng riêng e chế cháo nửa con này con kia nhìn không khác gì xe TRUNG QUỐC rẻ tiền (TRUNG QUỐC hay nhại lại đồ, kiểu dáng của rất nhìu hãng nổi tiếng chắc các bác luôn rõ)

Ps: lên sport đẹp, chém mạnh cái mặt nạ
bác chém tốt qúa, cho e thêm tiền e mua sh đời trước ngay :))

haipm82

Xe tải
xe đẹp quá,nhưng ko biết là cái tem nó sẽ hỏng trước cái máy ko nhỉ

Notalone121

Xe hơi
bác cho hỏi cái mặt nạ làm khe gió chi vậy ạ!xe bác tản nhiệt ở đầu xe ạ!

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
thật tình là rất buồn cho bác chủ thớt về e xe này, nhại lại kiểu dáng cho giống Sh đời trước chỉ?? làm chi?? thích thì mua con Sh cũ chạy cho sướng, Sh mới kiểu dáng mới người ta đã thiết kế sản xuất ra thế, nhại lại cái mặt nạ cho giống Sh cũ, haiz, đúng là nửa nạc nửa mỡ mà, chạy xe Sh cũ nhìn vô con này chắc cười bác nhìu lắm, xe Sh mới càng cười, chốt câu thôi: ae nhìu người có thể thấy đẹp nhưng riêng e chế cháo nửa con này con kia nhìn không khác gì xe TRUNG QUỐC rẻ tiền (TRUNG QUỐC hay nhại lại đồ, kiểu dáng của rất nhìu hãng nổi tiếng chắc các bác luôn rõ)

Mỗi người có 1 sở thích khác nhau. Nói như bác thì mấy hãng độ xe trên thế giới như Hamann, G-Power, FAP, Project Kahn.... sống bằng gì. Mỗi người có 1 sở thích cá nhân miễn sao là thấy mình hài lòng và tự thấy nó đẹp được rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Sơn_hp8686

Xe máy
Mỗi người có 1 sở thích khác nhau. Nói như bác thì mấy hãng độ xe trên thế giới như Hamann, G-Power, FAP, Project Kahn.... sống bằng gì. Mỗi người có 1 sở thích cá nhân miễn sao là thấy mình hài lòng và tự thấy nó đẹp được rồi.
Thanks bác đã có phần biện luận hay cho con vợ của e :)

Sơn_hp8686

Xe máy
bác cho hỏi cái mặt nạ làm khe gió chi vậy ạ!xe bác tản nhiệt ở đầu xe ạ!
Làm lên chủ yếu cho đẹp thôi bác à chứ tản nhiệt xe này ko nằm ở đầu, chức năng chính của cái mặt nạ này e làm là để đi mua hút ngấm nước và bụi dẫn đến chập điện :))

BIM325

Xe hơi
cái bộ đấy là mình đặt luôn trong hãng cho đỡ mất công sơn bạn àh :)
Bạn ơi trong hãng nó bán luôn từng phần bộ vỏ mầu đen hả bác. Giá cả ntn a
Thế vỏ gốc mầu trắng Mình giữ lại hay đổi với hãng

Sơn_hp8686

Xe máy
Bạn ơi trong hãng nó bán luôn từng phần bộ vỏ mầu đen hả bác. Giá cả ntn a
Thế vỏ gốc mầu trắng Mình giữ lại hay đổi với hãng
Ừm, hiện tại trong hãng chưa có đồ bán sẵn nhựa cho sh 2012, bạn phải đặt từng chi tiết 1. Còn giá cả từng cái thì mình ko nhớ rõ lắm, mỗi cái tầm đôi 3 trăm gì đấy, mình chỉ nhớ tổng tiền cho 2 phần nhựa đầu + mặt nạ + 4 chi tiết nhựa cho 2 bên gầm = 1tr4. Còn phần nhựa trắng mình vẫn giữ để có gì còn về zin chứ trong hãng ko đổi đâu :)

VUXUANPHU

Xe buýt
Đẹp quá. Chúc mừng cụ nhé!

Lenhuquang1

Xe đạp

Tui chỉ hỏi bác 1 câu thôi, có đẹp ko? Mỗi người có một đam mê. Tui là tui không thích những người cứ so đo SH trc và Sh sau. Nghe giọng bác nới là có hơi hướng của sự khinh rẻ SH việt đây. Bác chủ thớt đã dám làm rồi, còn có những người ngồi đó thích nhìn và thích chê. Bác chử thớt làm vậy là biêt bao công sức để mang lại 1 sinh khí mới cho ae Otofun. Nói như bác thì 100 chiếc SH nó giống nhau như đúc. Vậy vào oto fun để cập nhật chi nữa.

Sơn_hp8686

Xe máy
Tui chỉ hỏi bác 1 câu thôi, có đẹp ko? Mỗi người có một đam mê. Tui là tui không thích những người cứ so đo SH trc và Sh sau. Nghe giọng bác nới là có hơi hướng của sự khinh rẻ SH việt đây. Bác chủ thớt đã dám làm rồi, còn có những người ngồi đó thích nhìn và thích chê. Bác chử thớt làm vậy là biêt bao công sức để mang lại 1 sinh khí mới cho ae Otofun. Nói như bác thì 100 chiếc SH nó giống nhau như đúc. Vậy vào oto fun để cập nhật chi nữa.
Thanks mấy bác đã ủng hộ và đã giải thích cặn kẽ cho 1 số thành phần quá khích :)

Demontion

Xe đạp
Xe bác đẹp thật . Sao bác k làm thêm quả đèn bi và sơn đen cái xi nhang nữa bác