Sh 2012 Lý do bạn nên chọn...Theo cảm nhận của mình....

LoveSSC

Xe đạp
Rất cảm ơn Mr.Tiu và Appale.black91 nhé.

LoveSSC

Xe đạp
E lại có 1 việc xin hỏi phiền các bác đây ah.
Xe em sh2012 125. mới đi có 100km thôi, nhưng e xem ở 1 bài nào đó về cái phanh dầu sau bị thấm (chảy ra ngoài)
Em để ý đến xe e thì cũng bị y như vậy, bị thấm 1 chút dầu, loang xung quanh chỗ con ốc mà được bịt bởi nút cao su ấy ạ.
E kéo nút cao su lên ngó thì thấy ren cái ốc đó còn 1 đoạn không vào hết, thấy đẫm dầu hơn 1 chút.

Nhờ các bác phán hộ e với ah, e xin cảm ơn nhiều.

Ah đúng như cụ Apple black91 bảo, chắc do cái đĩa phanh của e dính cát. hi hi.

Apple_black91

Xe buýt
Số nhà 28/119 Ngách 50 ngõ 310 Đường Nghi Tàm ạ :)
Website
www.thanhcun.com
E lại có 1 việc xin hỏi phiền các bác đây ah.
Xe em sh2012 125. mới đi có 100km thôi, nhưng e xem ở 1 bài nào đó về cái phanh dầu sau bị thấm (chảy ra ngoài)
Em để ý đến xe e thì cũng bị y như vậy, bị thấm 1 chút dầu, loang xung quanh chỗ con ốc mà được bịt bởi nút cao su ấy ạ.
E kéo nút cao su lên ngó thì thấy ren cái ốc đó còn 1 đoạn không vào hết, thấy đẫm dầu hơn 1 chút.

Nhờ các bác phán hộ e với ah, e xin cảm ơn nhiều.

Ah đúng như cụ Apple black91 bảo, chắc do cái đĩa phanh của e dính cát. hi hi.
Vâng thì xe em cũng ken két thế xuống lau sạch lại hết :).nói chung để í tí là ok ạ.^^! còn cái kia cụ rửa sạch xe r đi thử lại xem có bị k?.Nếu k bị thì do xe mới dò gỉ tí thôi.Như hôm đầu em cũng bị i thế sau rửa sạch sẽ lại hết :)

LoveSSC

Xe đạp
cảm ơn apple black nhiều nhé :D

LoveSSC

Xe đạp
mình lại có tý việc hỏi nhờ cụ apple black đc ko :D tuổi trẻ tài cao :D

Từ hôm mua xe đến hôm qua mới bị đi ra đường trời mưa phùn, thấy chỗ để chân sau bắn bùn lên ghê quá. Chị họ nhà mình kêu trời lên.
Cụ có biết ở đâu bán món gì lắp vào cho hết bắn không, hoặc làm gì cho đỡ bắn.

chờ tin cụ :D

philongcar

Xe tăng

Từ hôm mua xe đến hôm qua mới bị đi ra đường trời mưa phùn, thấy chỗ để chân sau bắn bùn lên ghê quá. Chị họ nhà mình kêu trời lên.

cho chị í gác chân lên đùi cụ :)) cách này ngon-bổ-rẻ-lợi-chuẩn

laceti.se

Xe buýt
Quan trọng nhất của cái xe này là chữ SH. Thương hiệu xe máy này vô địch tuyệt đối ở VN. Cứ SH là nhất, còn mọi thứ quan tâm làm gì cho mệt. Cái người gắn chữ SH vào đấy người ta chẳng nghĩ chán ra rồi.

philongcar

Xe tăng
Quan trọng nhất của cái xe này là chữ SH. Thương hiệu xe máy này vô địch tuyệt đối ở VN. Cứ SH là nhất, còn mọi thứ quan tâm làm gì cho mệt. Cái người gắn chữ SH vào đấy người ta chẳng nghĩ chán ra rồi.
ko cần học kinh doanh chắc cụ cũng biết câu "Ko bao giờ thay đổi một công thức đang chiến thắng". Honda tạo ra thương hiệu SH và đang chiến thắng rực rỡ, nếu cụ là chủ tịch Honda, cụ có đầu tư ngâm cứu 1 cái tên nào khác và hủy cái tên SH đi ko :D ^^
cái người gắn là Honda Corp cụ ợ , chứ dân VN ko bịa ra chữ SH để dán vào bất kì dòng xe nào mới ra
Honda SH Italy sắp về cũng kiểu dáng y hệt, chỉ khác nhau 1 chút về công nghệ, nên cụ đừng đổ oan cho mấy bác Head hehe

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

yamaki

Xe buýt
ko cần học kinh doanh chắc cụ cũng biết câu "Ko bao giờ thay đổi một công thức đang chiến thắng". Honda tạo ra thương hiệu SH và đang chiến thắng rực rỡ, nếu cụ là chủ tịch Honda, cụ có đầu tư ngâm cứu 1 cái tên nào khác và hủy cái tên SH đi ko :D ^^
cái người gắn là Honda Corp cụ ợ , chứ dân VN ko bịa ra chữ SH để dán vào bất kì dòng xe nào mới ra
Honda SH Italy sắp về cũng kiểu dáng y hệt, chỉ khác nhau 1 chút về công nghệ, nên cụ đừng đổ oan cho mấy bác Head hehe
Sh cũ lạc mốt rồi, đi sh mới cao ráo sport hơn nhiều

Apple_black91

Xe buýt
Website
www.thanhcun.com

Có 3 Cách,Cách 1 cụ đi chậm lại :)) ( Các này hiệu quả và chả tốn kém hay phải lắp đặt gì đã thế còn ăn toàn).
Cách thứ 2 cụ lên báo về honda để nó thiết kế lại.... :)). ( Cách này chắc SH 2015 sẽ tiếp thu cụ a).
Cách thứ 3 đây là diễn đàn ô tô fun nên cụ nên làm 1 em.Đi đỡ bắn lại sạch sẽ.hêhhe ( cách 3 em fun tí các cụ nha).

Apple_black91

Xe buýt
Website
www.thanhcun.com
^^===, Í kiến của cụ cũng rất hay cách nói ngắn gọn dễ hiểu,^^! và đúng là thương hiệu làm nên tất cả.Còn đúng Honda đã nghĩ ra đủ thứ để làm cái xe m là vô địch tạ Vn r
:D ít nhất là thời điểm hiện tại

kienhangga

Đi bộ
Sh viet nnam đi nởm thật.vua ỳ vua ton xăng