Sếp em hỏi mua nhà biệt thự, các cụ mách nước giúp em

Lucid

Xe tăng
Hà nội thì Vinhomes Riverside là đẳng cấp cụ à, hoặc là Vinhomes Thăng Long mới ra nghe nói cũng hot
Vinhomes năm nay ra nhiều mà, tính luôn mấy cái condotel nữa. Cơ mà tầm Vinhomes Riverside thì bao nhiêu 1 m2 cụ nhẩy? Tính ra Hà Nội chưa có metro thì cũng hạn chế nhỉ. Chứ có metro như Sài Gòn thì mấy dự án còn tăng nữa. Giống y như bữa em nghe ông bên CBRE nói về tiềm năng thị trường căn hộ gần metro, giá sẽ lên ngon lắm.

Megaton

Xe buýt
Còn xem mức độ sếp cụ đầu tư thế nào ạ. E thấy vinhomes riverside hoặc vinhomes gardenia biệt thự đều đẳng cấp. Nếu tầm 50-60 tỷ thì lấy bằng lăng bên riverside đc ạ, quá sang luôn, e có bà chị đang muốn bán 1 căn. Tầm 30-40 tỷ thì có gardenia. Vinhomes riverside nhiều giá mà cụ

bhb218

Xe buýt
Chào các cụ, hôm trước sinh nhật OF bên Vinhome Sài Đồng, Em rủ rê lão sếp em đi cùng, được mấy em sale bên đó dẫn đi một tour. Lão có vẻ cũng ưng mắt.

Sáng nay sale bên đó có gọi lại cho em nói bên đó hiện đang có dăm chục căn có thể về ở ngay. Trình bày ưu điểm lãi lủng các kiểu mà em đang bận café nên gác máy. Gần trưa thì sếp cũng hỏi em về bên này (chắc cũng bị gọi) và có ý hỏi em có nên làm 1 căn.

Dài dòng 1 chút, lão sếp em sinh năm 72, thích đọc sách, 1 vợ 2 con giai, nhà nuôi một con chó thuộc dạng to, dân gốc phố cổ.
Về mặt quan hệ xã hội thì tính tình kín đáo, giao du ít nhưng chất, có một số người em gái thân thiết. Tài chính thì lão đủ xài.

Em lên đây muốn được các cụ trên OF đang ở bên đó hoặc đang tìm hiểu khu vực đó thì cho em chút thông tin sâu về khu Hoa Sữa Hoa Lan gì đó để em tiện bề tâm tình với sếp.

Sẽ vodka các cụ nhiệt tình ợ.
Cụ cần thông tin gì thì cứ ới cháu ah 0888.1800.65 Hoa sữa, Hoa Lan ngoài hàng CĐT thì cháu đang có mấy căn bán lại, Chủ nhà chuyển căn to hơn rất đẹp, nội thất lung linh, sếp cụ mua thì chỉ xách va ly vào ở thôi cụ. Cụ tham khảo các sản phẩm ở đây nhé http://sieubietthuvinhomes.com/san-pham-ban

Cháu ví dụ mấy căn ah

>>Top 10 biệt thự diện tích nhỏ, đẹp nhất ở các phân khu Vinhomes Riverside

>>Chính chủ bán biệt thự Anh Đào 140m2- Vinhomes Riverside

>> Bán biệt thự Anh Đào Vinhomes Riverside 170m2

>>Bán căn góc biệt thự Anh Đào, 250m2 – Vinhomes Riverside

>> Bán biệt thự Hoa sữa 2- vườn hoa rộng, gần bể bơi

>>Bán biệt thự Bằng Lăng 500m2 giá hấp dẫn nhất thị trường

>> Bán biệt thự Bằng Lăng Vinhomes Riverside 520m2 view thoáng

>> Bán biệt thự Hoa Phượng 5, view đẹp nhất nhì dự án

Lucid

Xe tăng
cần gì Metro hả bác. Vin họ phục vụ cư dân từ a->z còn thiếu gì đâu bác. dự án nào cũng có trung tâm thương mại, tiện ích đầy đủ. giá bên đấy chênh lệch theo khu bác ạ
Thì em không phủ nhận cái chuyện thành phố thu nhỏ của Vin. Nhưng mà ý em là em nghe nói có metro thì khả năng tăng giá hơn 20% nữa. Nếu như nghĩ tới việc đầu tư thì cái này là một vấn đề cần cân nhắc thôi cụ.

sonnguyen1986

Xe đạp
Bạn em nó bảo khu biệt thự Thăng Long của Vin là khu khép kín đầy đủ vui chơi siêu thị, còn cá cả hồ điều hòa nữa.
Đúng rồi cụ, vì ở phía Tây nên Vinhomes Thăng Long được Vin đầu tư không gian sống rất cao

Lucid

Xe tăng
Ak vâng cụ ban đầu em không hiểu ý cụ!
Không chỉ có metro đâu, Sài Gòn sẽ thực hiện cải tạo đường Nguyễn Hữu Cảnh, nâng cấp tuyến đường Ung Văn Khiêm. Đường này sẽ rút ngắn thời gian giao thông giữa Tân Cảng, trung tâm quận 1 với sân bay Tân Sơn Nhất và giải quyết dứt điểm tình trạng ngập lụt. Ai mà lo ngại về cái này của Vinhomes thì sai nhá.

Lucid

Xe tăng

MinhHangBDS

[Tịch thu bằng lái]
Bán Shophouse + khách sạn mini trong tổ hợp du lịch giải trí Cocobay Đà Nẵng, 1 trệt 6 tầng, tổng diện tích sử dụng 700m2 giá 15tr/m, tầng trêt + 1 bàn giao thô, tầng 3,4,5,6,7 full nội thất tiêu chuẩn k/s 3 sao.

sonnguyen1986

Xe đạp
E thấy dần dần rồi dân cư sẽ mở rộng ra ngoại thành thôi, trung tâm quá tải rồi. Mấy hôm vừa rồi đọc báo vụ thuỷ ngân trong không khí mà khiếp quá. Có tiền thì e cũng làm căn biệt thự ở ngoại ô sống cho sung sướng ;;);;)
ĐÚng rồi cụ, xu hướng dịch chuyển ra phía Tây Hà Nội là tất yếu rồi.

Minh2007

Xe hơi
bên em chuyên thiết kế nội thất biệt thự nè, bác nào có nhu cầu tư vấn về thiết kế nội thất thì vào tham khảo ạ
Em có nhu cầu thiết kế biệt thự phục vụ văn phòng ( e định cho thuê). Cụ tư vấn em nên làm thế nào? Nếu thiết kế cho mình ở thì em có kinh nghiệm nhưng thiết kế để làm văn phòng thì em chưa biết nên làm thế nào. Mời cụ ly voka trước.

Minh2007

Xe hơi
Thuê thì em xác định phải thuê rồi nhưng chưa biết nên thuê như thế nào sao cho phù hợp. Vì vp có nhiều kiểu, nhiều đối tượng thuê khác nhau. Em muốn cho thuê cả cái nhà cho 1 cty thôi. Vậy nên rất băn khoăn.

Megaton

Xe buýt
Thuê thì em xác định phải thuê rồi nhưng chưa biết nên thuê như thế nào sao cho phù hợp. Vì vp có nhiều kiểu, nhiều đối tượng thuê khác nhau. Em muốn cho thuê cả cái nhà cho 1 cty thôi. Vậy nên rất băn khoăn.
Cụ xác định cho thuê lâu dài với cho 1 cty thuê thôi thì e nghĩ cụ chả cần sửa làm gì. Để bên thuê họ tự làm theo ý họ. Cần thì mình hỗ trợ cho chút kinh phí như tiền nhà tháng đầu hay thế nào đó cũng đc cụ ạ

Minh2007

Xe hơi
Cam o
thế thì bác phải chốt được công ty cần thuê trước thì dễ hơn, nếu k thì cứ làm chung chung vách kính như mấy cái văn phòng khác, có mấy phòng giám đốc, phòng họp...nội thất thì xác định đối tượng công ty bác nhắm đến mà chọn cho hợp lý với giá vừa phải,em gửi bác sdt anh thiết kế bên tư vấn khách hàng, bác cứ gọi điện mà nhờ tư vấn qua đt, miễn phí mà nên bác đừng ngại,sdt 0968500866
Cam on bac nhe.

Lucid

Xe tăng
Em có nhu cầu thiết kế biệt thự phục vụ văn phòng ( e định cho thuê). Cụ tư vấn em nên làm thế nào? Nếu thiết kế cho mình ở thì em có kinh nghiệm nhưng thiết kế để làm văn phòng thì em chưa biết nên làm thế nào. Mời cụ ly voka trước.
Biệt thự mà làm văn phòng thì yên tĩnh nhưng mà chắc hơi xa. Em thấy bây giờ đang có xu hướng offictel cũng hay đó cụ. Vừa trung tâm mà cũng vừa ở được, vừa làm vp được.

Lucid

Xe tăng
Không biết cụ chủ có tìm được nhà chưa nhỉ. Hôm trước nói Ba Son đang mở bán Aqua mà giờ Luxury sắp mở bán nữa rồi cụ.

Minh2007

Xe hơi
Biệt thự mà làm văn phòng thì yên tĩnh nhưng mà chắc hơi xa. Em thấy bây giờ đang có xu hướng offictel cũng hay đó cụ. Vừa trung tâm mà cũng vừa ở được, vừa làm vp được.
Em đang tìm khu đô thị đường giao thông lớn. Đầu tư khoảng 9 tỷ đổ lại. Mỗi loại hình có đối tượng thuê riêng cụ à.
Mà mấy cái officetel của cụ nằm ở vị trí nào? em mới nghe loáng thoáng về mô hình này.

Lucid

Xe tăng
Em đang tìm khu đô thị đường giao thông lớn. Đầu tư khoảng 9 tỷ đổ lại. Mỗi loại hình có đối tượng thuê riêng cụ à.
Mà mấy cái officetel của cụ nằm ở vị trí nào? em mới nghe loáng thoáng về mô hình này.
Hehehe. Cái mô hình này nó mới nhưng mà cũng dần thịnh hành rồi, ai mua cái này thì dạng như đi tắc đón đầu thôi. Em cũng chỉ hiểu biết sơ về mấy cái này thôi chứ em chưa có mua mấy căn Officetel này cụ ơi. Nhưng mà em thấy Vinhomes Ba Son cũng đang bán officetel, khu này làm văn phòng thì quá chuẩn rồi.

InnoG

Xe buýt
Mời các cụ mợ ngó qua biệt thự đơn lập trung tâm quận Thanh Xuân mà giá như liền kề nhá: DT đất 162m2, DTSD 280m2, xây 3,5 tầng, MT 14m, điện nước đầy đủ, đường rộng 2 xe tránh nhau thoải mái, đã xong thô & mời cụ nào mua vào hoàn thiện, giá đất 65tr/m2, xây thô 5,5tr/m2 thuộc dự án khu ĐTM Hạ Đình - 214Nguyễn Xiển (cách ngã tư Nguyễn Trãi 500m), cụ mợ quan tâm chi tiết hơn PM em nhá, thanks!