[Thảo luận] Sểnh ra 1 giây em ăn ngay một phát :/

kqxs_19008001

Xe đạp
Hôm nay em còn gặp một vụ nữa tiện phím kể luôn hầu các cụ: trên đường đoạn Tam Trinh đường đi Metro. Tự nhiên thấy một loạt xe dừng hết cả lại. Em mới đi lên phía trước để xem (em ăn thịt chó giải đen ra). thấy một chú 4b dừng giữa đường, các xe sau xếp hàng. Em nghĩ thầm trong bụng "hay là chết máy?" Gì chứ lái mới đang đi chết máy giữa đường là chuyện bình thường, em toàn thế :D

Chưa kịp nghĩ xong thì thấy trên xe 3 anh nhẩy xuống, 2 anh xăm trổ vằn vện. Anh thứ 3 lái xe xuống sau cùng, may quá trông người sạch sẽ không có hình xăm nào nhưng mà đầu trọc lóc :D. 3 anh chạy thẳng đến cabin xe sau, chỉ thẳng vào mặt tài chửi "đcm mày, định chèn đầu bố mày à ..." abc xyz loạn cả lên. Anh đầu trọc xuống sau nhưng ko kém phần long trọng đấm thẳng phát vào mặt bác tài (là xe tải nhẹ các cụ ợ) nhưng bác tài né được. Bác tài xe kia có vợ ngồi cạnh thì phải, ko dám nói năng gì ngồi im trên xe nghe các anh ý chửi một chặp nữa, xong các anh ý tha cho, lên xe đi tiếp. Báo hại cả đám xe đằng sau xuống xem chuyện gì xảy ra xanh hết mặt.

Em dự là bác xe tải chèn xe các anh ý nên các anh ý đuổi theo dằn mặt.

Xin hết chuyện hôm nay ạ.
Xe tải bị cấm đường theo giờ, nên lúc được chạy là cũng phóng nhanh vượt ẩu kinh lắm, các cụ đi đường gặp xe buýt, xe tải, taxi cứ tránh xa ra cho lành. Mình chẳng gấu được như mấy anh trên thì cứ theo AQ mà học hỏi.

Game Over

Xe điện
Cái cảnh 2b tạt đầu rồi len vào làn oto gặp nhiều lắm !

buffalo car

Xe điện
Thỉnh thoảng lơ đãng em cũng ủn nhẹ 2B dưng may chưa có chuyện gì lớn, họ cũng chả thèm quay lại nữa cơ 8-}

tuanzs

Xe container
Thỉnh thoảng lơ đãng em cũng ủn nhẹ 2B dưng may chưa có chuyện gì lớn, họ cũng chả thèm quay lại nữa cơ 8-}
Cụ may thía chả bù cho em, mới sáng qua còn được một em gái "lườm" nữa cơ - chả là em đang cắn mít bác đằng trước nhưng hơi lơ đễnh để hở cái khe nó hơi to nên em gái cho ngay cái bánh trước vào, bình thường em dừng cho em ấy lách ngay nhưng hôm qua ngay sau em này có tầm 20 chục đồng chí 2b đang hằm hè cắt đường thế là em thả trôi xe cho cái khe nó nhỏ lại nên tì nhẹ vào bánh trước của em ấy --> bị lườm ngay nhé

mensayhonviet

Xe tải
PHÚC TỔ NHÀ NÓ (2b)
GẶP HUNG THẦN XE RÁC Ở LÒ ĐÚC THÌ CHỈ CÓ TIỄN THÔI

muadem

Xe cút kít
Em bị xuốt, không sao cho thằng kia là may òi :)

Emchaien

Xe buýt
Thỉnh thoảng e lại tìm ra được 1 vết xước ở đuôi xe thế mới hay chứ ;)).Em hay có thói quen dừng đèn đỏ là dừng sát vào giải phân cách để tránh 2b lách qua đi lên nhưng có hôm dừng không chuẩn là lại có 1 chú mắm môi mắm lợi người uốn như thằn lằn để lách qua, tiếp sau lại thêm mấy chứ nữa thế là e cài số đánh lái thật nhanh bịt lỗ hở lại :D không thì còn chết nữa.Kinh nghiệm thế mà hôm đỗ đèn đỏ ở Phạm Ngọc Thạch-Lương Định Của có con "nhãi ranh" học sinh phi xe đạp như điên lách qua khe hẹp, e chưa kịp làm gì thì coong, cái tay lái nó đập vào gương rơi cả cái nhựa ốp sau gương lăn lông lốc trên đường, rồi nó quay đầu đi ngược lại.Em mở cửa xe ra quát: "Con kia quay lại đây" rồi lụi cụi nhặt cái ốp nhựa tạt vào phi lên hè lắp lại.Con kia dừng lại xong thấy e phi lên hè thi lượn luôn, e quay ra không thấy nó đâu, lúc đấy gọi thế chứ cũng chẳng biết làm gì nó với cả lắp lại được nên không sao.Lúc e mở cửa nhặt cái ốp thì các cụ đằng sau không hiểu gì bấm còi loạn xạ :P