[Funland] Say nắng, e xin cạch đi ọp

cogangmuaxe

Xe tăng
Tiến tới thôi cụ ơi. Nhiều mợ trông hoàng tráng vậy thôi chứ chán chồng, chồng liệt dương các kiểu

khongphaichau

[Tịch thu bằng lái]
em chẳng cần đi ọp ra đường là em đã say liên tục

Huyhoangdn

Xe buýt
Em cũng tàu ngầm trên này khá nhiều nhưng chưa bao giờ đi ọp ẹp vì tính tình nhút nhát nên k dám ra chỗ đông người. Hôm vừa rồi có bữa Ọp ngay cạnh nhà nên e mới mạnh dạn đi thử 1 lần xem sao. K ngờ lại vướng vào chuyện này :((
Số là tại bữa Ọp e có gặp 1 mợ phải nói rất duyên dáng, xinh xắn, nhẹ nhàng, túm lại là e k chê đc gì cả :)). Mợ này trước đây e có gặp 1 lần rồi, cũng say nắng luôn nhưng rồi cũng nguôi ngoai đi. Tưởng tình đã ngủ yên k ngờ lại gặp lại nàng, thế là cơn say của e lại trỗi dậy điên cuồng. Cả bữa cứ ngắm trộm mợ í, về thì cứ tơ tưởng đến mợ í, cả tuần nay đêm e k ngủ nổi, cứ nằm nhớ đến nụ cười của mợ í, cái điệu bộ mợ í vừa tủm tỉm cười vừa gõ zalo trả lời e, huhu
E lên đây tâm sự cho nó nguôi ngoai đi chứ có cho kẹo e cũng chả dám thổ lộ tâm tình này với mợ í, chắc mợ í cũng đề huề cả rồi.
Kiểu này lần sau cạch k có ọp ẹp gì hết, vui thì rất vui mà cứ hay bị say nắng kiểu này cũng buồn lắm Cccm ạ :(
Ps: chẳng may mợ có đọc được cũng đừng cười e nhá, dù gì e vẫn nhớ mợ...
ko có hình ảnh minh họa à cụ, em cũng cạch ba cái ọp ọp có nắng

usboto.com

Xe điện
Website
usboto.com
thớt chia sẽ dễ thương quá ấy, vậy cứ đi ộp nhiều vào ạ là có cơ hội mới ngay í mà, đừng có ôm ấp 1 mối tình không có kết quả sau này khổ nhắm hị hị mong thớt sẽ say năng 1 mợ khác rồi thành công đeo nhẫn luôn nhé ahihi