Sau Tết Toyota Việt Nam vẫn bán được gần 3.000 xe, chủ yếu là mẫu xe Vios

Luu Lehong

Xe container
Nguyên nhân là máy và nội thất bền bỉ, thương hiệu tốt, thanh khoản cao, dùng làm dịch vụ cũng hot, rễ bảo dưỡng sửa chữa, người dùng cũng cảm thấy an tâm trên mọi nẻo đường, vi dụ có hỏng hóc cái gì thì rất tiện để thay thế sửa chữa không phải gọi cứu hộ hoặc nằm đường như nhiều hãng khác
Cái này thì em cũng biết mà cụ, cụ đang giúp em hiểu cái nguyên nhân sâu xa hay là đang chứng minh tri thức của mình thế?
Cụ ý mà bán mitsubishicars thì cụ ý sẽ nói khác ngay :D

truongvantien

Xe tải
Em attage mà ra bản 1.6 thì ngon cụ nhỉ
Cũng như nhau cả thôi cụ ơi, quan trọng nó vẫn là thuơng hiệu thôi. Mitsubishi thị phần thấp thì có ra xe nào cũng khó cạnh tranh cả *-:)

truongvantien

Xe tải
Cụ ý mà bán mitsubishicars thì cụ ý sẽ nói khác ngay :D
Cụ ấy cũng là nói quan điểm giống như em thôi mà cụ, Mitsu thị phần kém thì có PR hay chém gió thế nào thì nó cũng chỉ có thế thôi cụ ah. Cái làm lên thương hiệu nó phải như cụ timemcodonhanoi nói cơ ạ.

1.6gli

Xe container
Cũng như nhau cả thôi cụ ơi, quan trọng nó vẫn là thuơng hiệu thôi. Mitsubishi thị phần thấp thì có ra xe nào cũng khó cạnh tranh cả *-:)
Không hẳn vậy mitsubishi là thương hiệu đã được khẳng định, chất lượng chắc chắn ngang thậm chí bền hơn toy. Thị phần, doanh số thì toy lúc nào chả nhất?:P bị ném đá chất lượng, dv là các fan toy lại lôi bài ca cũ ấy ra làm bùa chắn gió ấy mà:)) thôi em phắn đây:)):)):))

mr.coccu

Xe máy
Ghét thần thánh!!! Ông già em không bảo thủ thì có Attrage đi trước tết rồi. Vãi cả thần thánh. Điên thật x-(

Luu Lehong

Xe container
Không hẳn vậy mitsubishi là thương hiệu đã được khẳng định, chất lượng chắc chắn ngang thậm chí bền hơn toy.
Kinh quá nhể, Mit thương hiệu đã khẳng định với bền hơn Toy! Thế mà FT tháng nào cũng vẫn bán nghìn chiếc, PS tháng đầu bán khoảng 3-40 chiếc, giờ chả bán được cái nào! Đúng là nhận định của mấy chú ngẫn :D

timemcodonhanoi

[Tịch thu bằng lái]
Kinh quá nhể, Mit thương hiệu đã khẳng định với bền hơn Toy! Thế mà FT tháng nào cũng vẫn bán nghìn chiếc, PS tháng đầu bán khoảng 3-40 chiếc, giờ chả bán được cái nào! Đúng là nhận định của mấy chú ngẫn :D
Hjhj bùn quá bác nhi, Toy bán như trẻ tre, mắt mít ướt đỏ hoe, ướt nhèo 1 trang giấy, sao mít không tìm thấy, khách hàng ở đâu đâu, còn lâu mít mới đuổi, kịp được Toy mít nghe,

timemcodonhanoi

[Tịch thu bằng lái]
Cái này thì em cũng biết mà cụ, cụ đang giúp em hiểu cái nguyên nhân sâu xa hay là đang chứng minh tri thức của mình thế?
Đây là kinh nghiệm lái xe gần 20 năm và trải qua các đời xe đê u, kia, toyota, huyndai,fort, mec ,bmw, và giờ trung thành với lexus thôi, mít thì mình chưa mua nhưng cũng vào sâu rum lái thử mấy lần nhưng vì xe ca pin đơn sơ quá nên lại thôi

nptvnn

Xe hơi
Doanh số bán ra sau Vios là xe gì hả các cụ?

1.6gli

Xe container
Bao lâu cũng vẫn chỉ lài bài cũ gỉ thế này thôi á?
Từ cái thời mit pajero thì cái FT nhà bác nó ở đâu? Giờ MP đời ơ kìa ấy vẫn được các cq sd đầy ra kìa.
Không có cái cơ chế abc thì FT có mà bán cho ..:P :))

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
TOY bán nhiều , lãi nhiều mà giá vẫn cao ... cụ ủng hộ nó lột sạch sẽ túi cụ mà cụ vẫn sướng thì em thấy cụ mới là NGẪN

Luu Lehong

Xe container
Bao lâu cũng vẫn chỉ lài bài cũ gỉ thế này thôi á?
Từ cái thời mit pajero thì cái FT nhà bác nó ở đâu? Giờ MP đời ơ kìa ấy vẫn được các cq sd đầy ra kìa.
Không có cái cơ chế abc thì FT có mà bán cho ..:P :))
Tưởng lâu nay chú ngây dở sang học hỏi được gì, hóa ra tăng cây số với mã lực là do chỉ đi tán hươu tán vượn xin rượu bên quán cà fe à!
NÓi thế hóa ra Toy non trẻ quá nhể, từ khi Mit có pajero thì Toy chắc chưa biết làm ô tô cơ đấy, giờ mới biết làm FT rồi cậy cơ chế mới bán được! Về bản mặc cái quần bo bó ống 1 tý rồi lắp mạng mà sợt xem nhé :))

TOY bán nhiều , lãi nhiều mà giá vẫn cao ... cụ ủng hộ nó lột sạch sẽ túi cụ mà cụ vẫn sướng thì em thấy cụ mới là NGẪN
Em chả ủng hộ thằng nào cả, chỉ mua cái sản phẩm phù hợp với điều kiện ngân sách, nhu cầu sử dụng của mình! Chỉ là trong bó đuốc chọn cột cờ thôi bác ạ, biết rằng tiền đó ở nước khác thì mua được nhiều xe sang nhưng ở mình chính sách, điều kiện nó thế nên nhiều người vẫn chọn Toy! Thế bác tưởng mấy thằng Ford, Mit hay cuốc xẻng nó bán rẻ hay cho không bác đấy ư! Bác cũng vào từ 2008, nghe mãi mọi người tranh luận, giảng giải mà chả ngộ tý gì, chỉ biết a dua với mấy chú trẻ trâu thì còn NGẪN đến bao giờ! =))
Lâu em đã gác bút chỉ thỉnh thoảng vào quăng dây cho mấy chú nào cay cú xe Toy, nhảy dựng lên cho ae box Toy vui thôi :D

1.6gli

Xe container
Tưởng lâu nay chú ngây dở sang học hỏi được gì, hóa ra tăng cây số với mã lực là do chỉ đi tán hươu tán vượn xin rượu bên quán cà fe à!
NÓi thế hóa ra Toy non trẻ quá nhể, từ khi Mit có pajero thì Toy chắc chưa biết làm ô tô cơ đấy, giờ mới biết làm FT rồi cậy cơ chế mới bán được! Về bản mặc cái quần bo bó ống 1 tý rồi lắp mạng mà sợt xem nhé :))

Em chả ủng hộ thằng nào cả, chỉ mua cái sản phẩm phù hợp với điều kiện ngân sách, nhu cầu sử dụng của mình! Chỉ là trong bó đuốc chọn cột cờ thôi bác ạ, biết rằng tiền đó ở nước khác thì mua được nhiều xe sang nhưng ở mình chính sách, điều kiện nó thế nên nhiều người vẫn chọn Toy! Thế bác tưởng mấy thằng Ford, Mit hay cuốc xẻng nó bán rẻ hay cho không bác đấy ư! Bác cũng vào từ 2008, nghe mãi mọi người tranh luận, giảng giải mà chả ngộ tý gì, chỉ biết a dua với mấy chú trẻ trâu thì còn NGẪN đến bao giờ! =))
Lâu em đã gác bút chỉ thỉnh thoảng vào quăng dây cho mấy chú nào cay cú xe Toy, nhảy dựng lên cho ae box Toy vui thôi :D
Có mỗi cái bài doanh số mà cứ hoắng nhặng xị cả lên. Em còn nhớ FT xịt lốp chạy hàng trăm km đường đèo mà không biết thì MP tuổi dì? Toy thì nhất còn Mitsubishi, mazda lởm kinh. Vãi với tư duy con hát mẹ vỗ tay của bác. Mà thôi em thi thoảng qua chơi xem các bác fan toy diễn trò thoai. Bác cứ ngồi mà TDTT nhé:))

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com

Em ngộ ra là cụ Tự Quay Tay nhiều quá ... bây giờ cụ nên để cho ai đó làm Cô gái vót trông thì tốt hơn ... Cụ hiểu được chắc cụ nhẩy dựng lên hơn cả các cụ khác mất ... kha kha kha ...

coolpix8700

Xe ngựa
Con người ta chẳng ngớ ngẩn như nhiều người ngớ ngẩn thích tin đâu!
Cái gì khi nhiều người cùng làm trong thời gian rất lâu thì phải có nguyên nhân của nó. Lừa đảo chỉ được 1 lúc, một thời gian ngắn và chỉ 1, cùng lắm là 2 lần thôi. Các cụ nói "quá tam ba bận", còn hơn thì khó lắm!

Đây là thống kê của Cơ quan Kiểm định xe cơ giới Đức (TÜV) dựa trên kết quả kiểm định hàng năm của họ (người Đức khi đi kiểm định xe thì họ nói là "đi làm TÜV"). Nên lưu ý, xe Toy bán không nhiều ở Đức, nhưng theo thống kê của TÜV thì khi số năm cứ tăng lên, những cái Toy cứ kéo dần lên đầu danh sách những cái xe ít hỏng hóc nhất. Đây là kết quả thống kê của 10 cái xe đã chạy 10 đến 11 năm ít hỏng hóc nhất:
1. Porsche 911
2. Toyota RAV4
3. Mercedes-Benz SLK
4. Toyota Corolla
5. Toyota Yaris
6. Toyota Avensis
7. Mazda MX-5
8. Suzuki Jimny
9. Volkswagen Golf
10. Audi A2
(Nguồn: http://www.anusedcar.com/index.php/tuv-report-year-age/2013-10-11/311 )

Chỉnh sửa cuối:

Blackfish

Xe tăng
...
:)) :)) :))
Lâu ko gặp cụ ! Nghe khẩu khí nài, bút tuy có gác nhưng mực vẫn còn nguyên (like)
Chúc các cụ box Toy tràn đầy nhựa sống @};-

ubisapro

Xe trâu
Cụ nói với cụ fan cuồng Honda đó làm j. Cụ sang box Honda xem có mấy cụ tự sướng, trong đó có cụ side đang đi City. Mà khổ nỗi trước khi mua City, cụ đó đi civic thì phải. Và bây h còn tuyên bố: city đi thoải mái hơn Altis và Civic. E ạ luôn, khỏi nói chuyện:))