Sau buổi Launching E300 và E 350 cupe

SonataHQ

Xe điện
:6::6:
MBV đã có 1 buổi lễ rất hoàng tráng và tốn kém giới thiệu dòng E mới, có chương trình bán đấu giá 1 chai rượu Jonny và 1 chiếc chìa khóa vàng co chiếc E class đầu tiên, nói chung rất hoành tráng và chu đáo.

Phần giới thiệu 2 chiếc E 300 và E 350 do địa điểm chật chội nên mọi người chưa được chiêm ngưỡng toàn cảnh và ý tưởng đọa diễn tốt khi 2 chiếc xe xuất hiện.

Về 2 chiếc xe nhân vật chính của buổi lễ, theo em là rất đẹp, thiết kế đã thay đổi rất nhiều so với dòng xe E cũ. E 300 nhìn năng động, trẻ trung và sang trọng, nội thất rất trau truốt, chất liệu cao cấp, sẽ rất phù hợp với tầm tuối trung niên thành đạt hoặc các nhà lãnh đạo trẻ tuổi, (tuổi em cũng hợp lắm:21: nhưng chưa đủ t..). với tuổi thanh niên E350 cupe sẽ là rất phù hợp chỉ tội hơi đắt so với lứa tuổi.

Các công nghệ ban đầu theo đánh giá của em là chưa có nhiều đột phá,
các công nghệ tương đương đã có ở E 280 và GLK
chỉ bổ sung thêm 1 số công nghệ mới như:
- Cảnh báo trạng thái người lái
- Cần chuyển số trên vô lăng có lẫy gảy số khi sử dụng chế độ số thể thao
- Hệ thống hỗ trợ hành trình đỗ xe ( cái này mới hơn E280)
- Hệ thống hỗ trợ chiếu sáng phía trước (tự động đo khoảng cách đèn hậu xe phía trước...)
- Giá bán công bố 116.900 USD.
Cảm nhân ban đầu về E mới. sau khi chạy thử và xem xét kỹ hơn em xin có ý kiến về cảm giác lái và các option cụ thể.

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Bác xem trên vnexpress đi, có chân dài tới nách, nghe đâu á hậu gì gì đó :21:

lucent

Xe buýt
Xe đẹp, ngon nhưng giá vẫn chưa ngon lắm.:)

Không pọt ảnh ót cho anh em xem hả bác?

Shinta

Xe tăng
em xin tý ảnh nhé... khoái rồi đếy :6::6::6:
gắng cày cuốc làm con E cho = bạn, = bè :6::6::6:

EVN2007

Xe tải
Chương trình hôm qua dài quá, sunset bar quá chật ko phù hợp để giới thiệu xe.
Nhưng new E class quá ổn, ngoài những options mà bác sonata đã liệt kê em xin bổ xung new E còn trang bị thêm đèn led chiếu sáng ban ngày, đèn led sau . . .hệ thống giải trí(2DVD trên tựa đầu) . . .
E350 Coupe có giá quá tốt, nói chung ko ai có thể nhập về với tầm giá đó ngoài MBV.

Spectra7759

Xe hơi
ợ làm ở sunset bar ợ. em tập góp bên Thắng lợi sao chả biết nhỉ?

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Vụ này chiều tối ngày chủ nhựt 06.09 rồi tại Hotel Continential. Nhà cháu có chút việc ở đó ngang qua khu tổ chức (bên phải lối vào) thấy không ồn ào nhưng các quan quân Mer tới sớm đón khách và chắc chắn sẽ đầy ấn tượng, như Mer vốn vậy.
Kể ra đủ thời gian chắc chắn sẽ ngó mặt hai công nương E này. Phần vì cũng ứ dám "ngó" sợ lại bị cơn thèm nó trào dâng thì....chít.:21::21::21:.

Chỉnh sửa cuối:

beefburger

Xe tăng
Thôi đợi em nó sau.... 5 năm nữa vậy

Heeee, nó đắt thế thì....ngồi đợi 5 năm nữa nó ra em E mới thì mình dùng em E cũ vậy, chắc lúc đó em nó sẽ hạ giá còn một nửa. Bác SONATA mà đi con này thì ngon phải biết, thôi bác đầu tầu gương mẫu chơi trước đi để đàn em noi theo bác sau.

SonataHQ

Xe điện
Heeee, nó đắt thế thì....ngồi đợi 5 năm nữa nó ra em E mới thì mình dùng em E cũ vậy, chắc lúc đó em nó sẽ hạ giá còn một nửa. Bác SONATA mà đi con này thì ngon phải biết, thôi bác đầu tầu gương mẫu chơi trước đi để đàn em noi theo bác sau.
chú cũng có Mec đi rồi còn gì:21::21: để anh gạ bán 2 cái răng cửa xong qua đặt cọc luôn

hieuneo

Xe hơi
Khổ thế, đúng hôm đó máy ảnh em bị hỏng thẻ nhớ... Nhục ơi là nhục, chụp cả buổi xong về nhét thẻ vào thì ôi thôi...

Nhưng tham gia vào buổi đó mới thấy đẳng cấp của một thương hiệu sang trọng luôn đi kèm với gánh nặng chi phí làm PR. MBV gây ấn tượng từ chiếc thiếp mời trở đi. Mở thiệp mời kèm với chiếc móc treo chìa khóa hình chữ E đã thấy thực sự xúc động và muốn đến ngay buổi launching rồi.. Khung cảnh của sunset bar thì hơi chật nhưng ấn tượng và sang trọng. Còn mấy mẫu xe thì thôi rồi, đặc biệt là chiếc coupe và hệ thống giải trí ghế sau của chiếc sedan....

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Khổ thế, đúng hôm đó máy ảnh em bị hỏng thẻ nhớ... Nhục ơi là nhục, chụp cả buổi xong về nhét thẻ vào thì ôi thôi...

Nhưng tham gia vào buổi đó mới thấy đẳng cấp của một thương hiệu sang trọng luôn đi kèm với gánh nặng chi phí làm PR. MBV gây ấn tượng từ chiếc thiếp mời trở đi. Mở thiệp mời kèm với chiếc móc treo chìa khóa hình chữ E đã thấy thực sự xúc động và muốn đến ngay buổi launching rồi.. Khung cảnh của sunset bar thì hơi chật nhưng ấn tượng và sang trọng. Còn mấy mẫu xe thì thôi rồi, đặc biệt là chiếc coupe và hệ thống giải trí ghế sau của chiếc sedan....
Vụ thẻ nhớ bác đừng chụp chồng lên (nếu forrmat rồi).
Tớ có thể giúp bác vụ này. E là được. Bác PM tớ nhé! Hỗ trợ thôi, dùng phần mềm convert lại sau khi "ép" format.

beefburger

Xe tăng
Bác là xe hơi còn em là xe đạp cơ mà

chú cũng có Mec đi rồi còn gì:21::21: để anh gạ bán 2 cái răng cửa xong qua đặt cọc luôn
Bác cứ nói thế chứ, em là thằng lính mới tò te chứ có gì đâu, bác cứ giả vờ .....đóng cửa đi ...kêu khổ! đấy, bác được mời đi dự em nó chào đời chứ xe đạp như em làm gì được mời mọc gì đâu nào?
Bác Sonata ơi cuối tháng em mang em nó về bác đi giúp em một buổi nha, sau đó anh em mình đi nhậu nha. Ơ kơ mà giờ không được nhậu nữa thì phải nhẩy!? Nó mà cho cái ống vào mồm thì kinh lắm, giờ toàn H1N1 thôi. Thôi em mời bác uống nước trà đá vậy.

SonataHQ

Xe điện
OK chú lấy xe xong anh em mình đi luôn, mà đợi lâu nhỉ, ngâu với chả ngầu, an chắc ko bao giờ đợi được, sốt lắm

SonataHQ

Xe điện
MBV làm launching tại TP HCM còn gấu hơn nữa kìa, cẩu nguyên 2 chiếc E lên tầng 2, rồi kichk bản nghe nói hoành tá tràng lắm. :41::41:

Mr.Bond

Xe đạp
116k= e300 , đắt vậy mà:^) chẳng thấy có khuyến mại gì....:21: