[Funland] Sau bao ngày vất vả tìm nhà cuối cùng e cũng tìm được rồi

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Em cũng bắt đầu đi tìm nhà được 2 tháng nay mà oải ghê. Tiền còi mà cứ muốn đất thơm nó cũng nhọc nhằn lắm
Cũng muốn chuyển hướng ra ở xa xa tí. Em có ngắm đc Vinhomes Thăng Long, An Khánh và Văn Phú Hà Đông.
Nhưng đi đc một vài lần em thấy oải vì xa quá.
Thanh niên lười nên cảm thấy rén, nghĩ ngày nào cũng đi đi lại lại gần 30km, chưa kể sau này đưa đón con đi học nữa. Nên em quyết định lại về ngõ ngách trong nội thành
Hay cụ về Lideco Hoài Đức đi, e vừa chốt rồi, cứ xuống thử đi, đảm bảo mê, e ko biết mà hóng trên này thế xuống thử ai ngờ mê luôn ạ. Có cơ hội cứ thử đi xem về ko hối hận ạ. Nội thành ngõ ngách ẩm thấp nghĩ ló chán

thieuan

Xe tải
Hay cụ về Lideco Hoài Đức đi, e vừa chốt rồi, cứ xuống thử đi, đảm bảo mê, e ko biết mà hóng trên này thế xuống thử ai ngờ mê luôn ạ. Có cơ hội cứ thử đi xem về ko hối hận ạ. Nội thành ngõ ngách ẩm thấp nghĩ ló chán
Mợ cho hỏi quanh khu lideco thì có trường cấp 1,2,3 nào tốt ko ạ? Em cũng đang nghiên cứu chuyển nhà lên đó hoặc Vân Canh :D

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Mợ cho hỏi quanh khu lideco thì có trường cấp 1,2,3 nào tốt ko ạ? Em cũng đang nghiên cứu chuyển nhà lên đó hoặc Vân Canh :D
E sau phi đường 70 xuyên sang Mỹ Đình học lomonoxop cụ ạ. Còn ngoài ra ko có trường nào thì phải. Bé nhà e tháng 9 vào lớp 1. Nếu Vân Canh học Mỹ Đình thì gần lắm cụ ạ. Nhưng đề nghị cụ đến cả Vân Canh và Lideco để chọn lựa. Khéo cụ lại xoắn Lideco như e ạ. Ôi giờ e vẫn ko tin...

thieuan

Xe tải
E sau phi đường 70 xuyên sang Mỹ Đình học lomonoxop cụ ạ. Còn ngoài ra ko có trường nào thì phải. Bé nhà e tháng 9 vào lớp 1. Nếu Vân Canh học Mỹ Đình thì gần lắm cụ ạ. Nhưng đề nghị cụ đến cả Vân Canh và Lideco để chọn lựa. Khéo cụ lại xoắn Lideco như e ạ. Ôi giờ e vẫn ko tin...
Hơi ít sự lựa chọn mợ nhỉ, vâng đợi nắng ráo em lên cả 2 khu xem

phong293

Xe máy
giờ thì 10 tỷ k mua được r ạ :((