Sapa thành phố trong sương - U60 độc hành ký

dcfocus

Xe tăng
Cháu hóng ảnh của cụ. Mà Cụ cho cháu hỏi tý, cụ độc hành như thế mà cụ lão nhà cụ không nói gì à? nhà cháu mà độc hành thì bà lão nhà cháu Hành cháu chết!

girlo7

Xe hơi
Em xin góp vài tấm ảnh cho nó vui ạ

girlo7

Xe hơi
sao ko up tiếp được ảnh các cụ nhẩy

hoanghaihd

Xe tải
mùa này đi SaPa lạnh ghê gớm

an-duong

Xe tải
ơ cụ này hay nhỉ , có đại...mà ko có tiểu...đúng là độc hành có khác

dativu

Xe điện
Chã thấy ảnh đẹp... tuyền là tai nạn nom phát khiếp...vậy cái đẹp Sapa đâu nhỉ

Fly2Sky

Xe đạp
Bài của cụ chất lượng quá. Xin vodka cụ ạ !

HoangGiang35

Xe buýt
QUOTE=Fly2sky...Bài của cụ chất lượng quá. Xin vodka cụ ạ !QUOTE]

Chã thấy ảnh đẹp... tuyền là tai nạn nom phát khiếp...vậy cái đẹp Sapa đâu nhỉ
U50 xin cứu U60. Dạ thực ra Tôi cũng đi săn băng tuyết hụt trên Sa pa hôm 9/1/2013 vừa qua,không xem được băng tuyết nhưng vẫn xin đưa ra và ảnh và bình luận nho nhỏ về cái đẹp Sa pa mùa đông. 2 tài đổi lái sau 12h từ HN----SP ,đoạn hơn 30km từ LC---SP chúng Tôi lái xe trong sương mù tần nhìn xa 1 thân xe khoảng 4---5m chạy đêm từ 19h30---21h,quả là khó tả chỉ biết cả 6 con người căng mắt nhìn theo vạch sơn trắng giữa đường,còn xe đi như là "dò mìn"....Rồi cũng tới SP ,vứt đồ vào KS chúng tôi chạy ra phố,hít thở không khí lạnh 2*c cùng thời tiết mưa nhỏ chả dễ chịu téo nào.Đây Nhà Thờ đèn mầu thay đổi lúc đỏ lúc xanh.... ảnh chụp mờ quá được mỗi 1 cái này:

Phố Phường vắng tanh

Cổng chợ SaPa đêm mùa đông

Tôi ngồi quán cóc đồ nướng làm vài li táo mèo ngon tuyệt

Chỉnh sửa cuối:

anhtho

Xe ngựa
Chào các cụ các mợ,
Hôm trước cháu đã đăng ký thành viên mới và chào các cụ các mợ trong thớt kinh nghiệm lái xe, được các cụ chỉ giáo và khuyến khích. Vừa rồi từ 9-12/1, em cùng với gấu và F1 đi Sapa, gặp mợ Hoàng Minh Sapa - một người phụ nữ xinh đẹp và tốt bụng đã đón tiếp chúng em tận tình. Hôm nay em ở Sapa, ngày mai em về Lào Cai và sẽ gặp cụ Vietinco. Hôm nay em mới thấy các cụ các mợ thành viên Otofun thật như một gia đình.
Chuyến đi của nhà em thật đầy gian nan và vất vả. Đoạn đường Lào Cai - Sapa đầy sương mù. Các cụ các mợ không bầy kinh nghiệm cho em thì em cũng khó lòng vượt sương - dán giấy kính vàng, đi bám vạch kẻ đường, bám mục tiêu xe trước, cho nên em đã hoàn thành mục tiêu Thác Bạc, Cổng trời, Thác Tình yêu an toàn (Nhà em phát huy truyền thống đeo bám mục tiêu nhờ cậy xe trước dẫn đường làm các cụ tài ấy nhiều khi phát sợ, tưởng đeo đuổi làm gì, khổ thân. Hết đoạn dài không cảm ơn kịp đã bị cắt đuôi).
Hôm nay sói nhà mợ Hoàng Minh Sapa còn đi hát karaoke với chúng em. Sói này hát hay phết các cụ ợ. Mấy bữa nay nhà em toàn ăn uống ở nhà mợ Hoàng Minh Sapa.
Em báo cáo nhanh thế về chuyến đi. Ngày mai em pốt tiếp.
Em chưa pốt ảnh hầu các cụ, mong các cụ các mợ thông văn cảm. Khi về Hà Nội em sẽ pốt ợ.
Vuốt cụ , chúc cụ vượt đoạn đường sương mù đầy gian khổ. Cụ làm em nhớ hồi 2005 em cũng bị sương mù trên đường từ Lào cai đi Sapa, mà lại giữa đêm mới khổ.
Mà cụ cũng nhanh thật, mới hôm nào làm thớt chào OF, hum nay dã dong duổi Sapa rồi !