Sapa - Câu chuyện 1 đám cưới hiện đại vùng cao :D

Benaxjnk

Xe tăng
Ặc...chú rể bất lịch sự quá !
=)) cũng tại...bọn em ko 1-2-3 Zô... mà cả nhà vk chú rể vây xung quanh, còn anh em cứ chúc ầm ầm và 1-2-3 : Thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu ... Thà là bỏ đi hết ....=))

Benaxjnk

Xe tăng
Thật tiếc là bằng ảnh nên ko thể hiện hết đc độ sinh động của bữa tiệc :

Sau màn độc chiếm khoảng 5-7 bài hát của chú Hồng Kỳ, 2 vợ chồng cô dâu có màn biểu diễn đc chú Kỳ còm men như sau ạ : Sau gần 30 năm nuôi con, đây là lần đầu tiên tôi được nghe con gái hát. Tôi không ngờ nó lại hát dở như thế...làm cả khán phòng ôm bụng cười, nhưng không khí thật sự rẩt vui. Chú rể thì động viên cô dâu " lần sau mình sẽ tập kỹ hơn " :))
Anh em bạn bè cũng lên góp vui

Ko lâu sau là màn Dance sôi động, cô dâu chú rể quậy tưng bừng, anh em- chị em chia làm 2 phe hát đối và nhảy flash mod trên sân khấu, lần sau học cak up video em sẽ up :))

Ngoài khu vực sân khấu, các khu vực lân cận cũng bị ảnh hưởng mạnh

Mẹ chú rể hạnh phúc trong ngày đón cô dâu mới

riang153

Xe tăng
đồng quan điểm với đồng chí. nhìn đầm thật, khác mấy e tin tin
MỢ NA thuộc bảo tàng bên iem quản lý và là holigan của đội GFC nên ku nào tham quan, khám phá đề nghị mua vé....tham gia đội bóng bên iem vào 19h T3 sân 125 Trung kính ah...hihi....

Benaxjnk

Xe tăng
MỢ NA thuộc bảo tàng bên iem quản lý và là holigan của đội GFC nên ku nào tham quan, khám phá đề nghị mua vé....tham gia đội bóng bên iem vào 19h T3 sân 125 Trung kính ah...hihi....
:)) cụ RIANG nhoá!!!!!!!!!! vừa pải thui naz

Benaxjnk

Xe tăng
Tàn tiệc cũng là lúc đã gần nửa đêm, cả hội lại rồng lắn đi bộ ra khu phố tây:

Điểm dừng chân là quán bar quen thuộc của mấy ng bạn, nhưng mà em cũng ko nhớ đc tên.

Thích nhất là trong này có billiard, em đã thắng độ 1 ván 100k :)) ( Khoe tí )

Ngầu :

Chơi chán, cả hội lại lũ lượt ra về, trên đường anh em em cũng tranh thủ làm 1 tí massage chân :D

Sáng hôm sau, tranh thủ time đi lang thang thị trấn, qua nhà thờ, rẽ xuống khu phố tây rồi vào chợ, ở đây cái gì cũng thổ cẩm. ^^ Toàn là ng dân tộc, nhìn rất là thik mắt

Tối hôm đó bọn em ra ga để về HN, mọi ng tiễn nhau trên sân Ga cứ như là trong film, vui ơi là vui!
Hẹn một dịp ko xa sẽ quay trở lại Sapa và khám phá nhìu hơn...
The end :x

thuysnt

Xe máy
Thích quả billiard của mợ :)

Fexx

Xe điện
Bác Hồng Kỳ này sáng nào cũng quần soóc vàng đạp xe phe phé ở Bờ Hồ, mỗi hôm đi 1 xe

Benaxjnk

Xe tăng
Bác Hồng Kỳ này sáng nào cũng quần soóc vàng đạp xe phe phé ở Bờ Hồ, mỗi hôm đi 1 xe
ấy em ngồi cạnh bờ hồ mà có bao giờ nhìn thấy chú ý đâu nhỉ ^^. Cụ tinh mắt thế

Cuong TTX

Xe tải
Nói thực là thớt của mợ chả có gì mới, toàn những cảnh ai cũng biết. Tuy nhiên, nó hấp dẫn vì duy nhất một điều, đó là chủ thớt xinh! Mà mợ Benaxjnh hình như cũng hay phượt nhỉ???

Benaxjnk

Xe tăng
Nói thực là thớt của mợ chả có gì mới, toàn những cảnh ai cũng biết. Tuy nhiên, nó hấp dẫn vì duy nhất một điều, đó là chủ thớt xinh! Mà mợ Benaxjnh hình như cũng hay phượt nhỉ???

:( EM xin lỗi nhé vì đấy là lần đầu tiên em đi Sapa nên nói thiệt là đối vs em là rất mới ạ, em cũng đoán là chắc đối vs nhìu cụ thì điểm này cũng cũ quá rồi. Lần sau em sẽ làm những bài mới hơn :(( ( Tủi thân )
Em cũng thi thoảng đi thôi cụ ak