[Xe cộ] SAO VIỆT: Thảm lót sàn xe ô tô cao cấp, lót cốp ô tô, móc khóa ô tô ...

Số điện thoại
0902223069
Giá
1,200,000 VNĐ
Địa chỉ
TÒA CT5X2 BẮC LINH ĐÀM, P. HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, HN

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn
NĂM MỚI, E KÍNH CHÚC CÁC CỤ MẠNH KHỎE - VUI VẺ - HẠNH PHÚC - GẶP NHIỀU MAY MẮN TRONG CUỘC SỐNG Ạ
Cu inbox cho em hình ảnh thực tế của xe altis 2014 nhé, em lấy màu ghi hoặc kem, sdt em 01667666660
Bẩm cụ, Altis 2014 e còn đủ mầu ạ, hình ảnh lắp thực tế trên xe thì em không có ạ vì dạo trước tết e bận lắp nhiều xe quá, lắp lúc phải chạy đua với thời gian do vậy ko kịp chụp ạ, cụ ưng thì qua a e lắp lên cho cụ xe, ưng thì cụ lấy ạ :)
cụ còn khuyến mại lót cốp không cho e 1 cái ? xe em civic 2010
Đầu năm cái mục khuyến mại coi như là mở hàng cụ ạ, mời cụ qua em ạ, e mời cụ vodka nữa ạ :)

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn

Keep

Xe điện
Sân nhà em đang trống, mời cụ oánh xe ra nhà em cafe gấp ạ :)

darkmanhvn

Xe tải
Xe em bị sước phần taplo bằng nhựa do bị chìa khóa cào vào, xe CRV 2.0 2014, phần nhựa đấy không hẳn là màu đen hoàn toàn thì dung dịch Clean & Clear của cụ có xử lý được k?

NĂM MỚI, E KÍNH CHÚC CÁC CỤ MẠNH KHỎE - VUI VẺ - HẠNH PHÚC - GẶP NHIỀU MAY MẮN TRONG CUỘC SỐNG Ạ

Bẩm cụ, Altis 2014 e còn đủ mầu ạ, hình ảnh lắp thực tế trên xe thì em không có ạ vì dạo trước tết e bận lắp nhiều xe quá, lắp lúc phải chạy đua với thời gian do vậy ko kịp chụp ạ, cụ ưng thì qua a e lắp lên cho cụ xe, ưng thì cụ lấy ạ :)

Đầu năm cái mục khuyến mại coi như là mở hàng cụ ạ, mời cụ qua em ạ, e mời cụ vodka nữa ạ :)
Cụ ơi hàng của cụ là tự may ạ. Mặt dưới có gai nhám ko cụ, có che hết 100% phần nỉ ko cụ? Em muốn che hết để ko bụi cụ ạ. Nội thất em màu kem thì dùng màu j thì đẹp vậy cụ

Pdt0202

Xe máy
Cụ nào qua e thì alo trước giúp e ạ
Cụ chủ có bán lẻ mấy cái gài thảm không ạ, trước em lấy của cụ bộ sàn Sonata và lót cốp đấy, đợt đó cài có 2 cái ghim nên nó vẫn bập bềnh ở mé, giờ e cần 4 cái nữa cho chắc luôn ;)

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Cụ ơi hàng của cụ là tự may ạ. Mặt dưới có gai nhám ko cụ, có che hết 100% phần nỉ ko cụ? Em muốn che hết để ko bụi cụ ạ. Nội thất em màu kem thì dùng màu j thì đẹp vậy cụ
Cho altis mới hàng nhập nhé cụ (nhập đẹp hơn tự may ạ). Nếu xe cụ nguyên nỉ thì vô tư nhé, cụ có đạp nó cũng chẳng dịch chuyển ạ, còn xe cụ đã trải sàn da thì kể cả cụ có làm gì đi nữa thì ko ít thì nhiều đều dịch chuyển chút ít ạ. Có j cụ alo để e tư vấn dễ hơn ạ. Thanks cụ

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Cụ chủ có bán lẻ mấy cái gài thảm không ạ, trước em lấy của cụ bộ sàn Sonata và lót cốp đấy, đợt đó cài có 2 cái ghim nên nó vẫn bập bềnh ở mé, giờ e cần 4 cái nữa cho chắc luôn ;)
Cụ qua e rồi cần lấy bao nhiêu cái ghim thì lấy thôi ạ, bán chác gì đâu ạ, qua e e mời cụ cafe nhá (nếu e có nhà, còn e ko có nhà thì e bảo nhân viên đưa cho cụ ạ). Năm mới chúc cụ và gia đình VẠN SỰ NHƯ Ý ạ :)

Pdt0202

Xe máy
Cụ qua e rồi cần lấy bao nhiêu cái ghim thì lấy thôi ạ, bán chác gì đâu ạ, qua e e mời cụ cafe nhá (nếu e có nhà, còn e ko có nhà thì e bảo nhân viên đưa cho cụ ạ). Năm mới chúc cụ và gia đình VẠN SỰ NHƯ Ý ạ :)
Cám ơn cụ nhiều nhé, trước khi qua e sẽ alo cụ ạ ;)

nduc1211

Xe tải
Cụ ơi 4D cho m3 sedan allnew có hàng ko ạ?mà em thấy các cụ trong club bảo bên cụ đến lắp tận nơi ah?

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Cám ơn cụ nhiều nhé, trước khi qua e sẽ alo cụ ạ ;)
Dạ vâng ạ, thanks cụ
Cụ ơi 4D cho m3 sedan allnew có hàng ko ạ?mà em thấy các cụ trong club bảo bên cụ đến lắp tận nơi ah?
cho M3 all new e hết hàng trước tết rồi ạ, trước tết có lắp cho khoảng 10 cụ thì e nghĩ cần phải FIX một chỗ số nữa cho nó chuẩn hơn nữa vì phom xe Trung quốc khác với phom xe Việt Nam ạ :)

tuanminh1912

Xe buýt
Cụ có hình ảnh nào đã thi công trên focus 2010 không cụ, em muốn xem nó xấu đẹp thế nào ạ, xe em nên lắp màu đen hay màu xám cho giống màu nội thất hả cụ.

theanh fe AT

Xe tải
Em cần 1 bộ cả hàng ghế thứ 3 cho xe Fotuner 2013 cụ có ko ah?

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Cụ có hình ảnh nào đã thi công trên focus 2010 không cụ, em muốn xem nó xấu đẹp thế nào ạ, xe em nên lắp màu đen hay màu xám cho giống màu nội thất hả cụ.

Dạo này e hơi lười chụp ảnh và post ảnh lên web :) may quá tìm trong đống ảnh cũ cũng còn cái mầu vàng kem lắp cho khách và tranh thủ chụp, cụ nghĩa qua ạ, còn về mầu thì khuyên cụ mầu ghi ạ . Và em xin lỗi là e hết tất cả loại thảm cho xe mình trước tết mất rồi ạ :(

tuanminh1912

Xe buýt

Dạo này e hơi lười chụp ảnh và post ảnh lên web :) may quá tìm trong đống ảnh cũ cũng còn cái mầu vàng kem lắp cho khách và tranh thủ chụp, cụ nghĩa qua ạ, còn về mầu thì khuyên cụ mầu ghi ạ . Và em xin lỗi là e hết tất cả loại thảm cho xe mình trước tết mất rồi ạ :(
Liệu bao giờ có tiếp hàng cho focus 2010 hả cụ ?

Toyota Celica

Xe container
Thảm lót sàn cho Ford Ranger có màu đen chưa cụ , em hỏi từ năm ngoái đến năm nay vẫn chưa thấy có ;))

SonataHQ

Xe điện
em gọi đt cho cụ để đặt hàng nhưng nghe có vẻ lạnh nhạt và thờ ơ khác với những gì ở trang 1

Tocnaubuxu_kr

Xe tải
em gọi đt cho cụ để đặt hàng nhưng nghe có vẻ lạnh nhạt và thờ ơ khác với những gì ở trang 1
giờ cụ ấy đông khách rồi! em muốn mang con xe cỏ đến để cụ ấy đo xong cắt cho em theo xe, nhưng cụ ấy từ chối!:((:((, hồi mới lên sàn em là ngừoi đầu tiên mang xe đến cho cụ ấy thí nghiệm đây, giờ có con xe cỏ muốn nhờ mà cụ ấy từ chối.

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Em cần 1 bộ cả hàng ghế thứ 3 cho xe Fotuner 2013 cụ có ko ah?
Dạ bẩm cụ e chưa có ạ
Liệu bao giờ có tiếp hàng cho focus 2010 hả cụ ?
Dạ đầu tháng âm ạ
Bẩm cụ trước tiên nếu em có gì không phải thì mong cụ lượng thứ cho em , bẩm cụ là trong sáng nay có một cụ gọi cho em (e ko biết có phải cụ không) thì quả thật là em có nói chuyện quá nhanh và trả lời cũng quá nhanh bởi lẽ lúc đó e đang chờ một cuộc điện thoại khá là quan trọng với em, lúc em vừa alo và trả lời 1 câu của cụ ý thì điện thoại kia của em đổ chuông (bình thường thì e sẽ nói chuyện xong với cụ ý và sẽ gọi lại số kia sau), nhưng bẩm cụ là e chờ cuộc gọi kia lắm lắm do vậy đã nhanh chóng trả lời thật nhanh để nghe cuộc điện thoại kia. Vì vậy nếu đúng là cụ thì cụ cho em xin lỗi, trong cuộc sống có đôi lúc mọi người xử lý công việc không được chuẩn và em đôi lúc cũng bị như vậy. Một lần nữa mong cụ thông cảm và thứ lỗi cho em. Thanks cụ
giờ cụ ấy đông khách rồi! em muốn mang con xe cỏ đến để cụ ấy đo xong cắt cho em theo xe, nhưng cụ ấy từ chối!:((:((, hồi mới lên sàn em là ngừoi đầu tiên mang xe đến cho cụ ấy thí nghiệm đây, giờ có con xe cỏ muốn nhờ mà cụ ấy từ chối.
Cụ check inbox giúp em ạ [-O<