[Camera] Sao Gấu em lại ch-ởi cái xe đỏ kia nhỉ?

boolayn

Xe hơi
Người ta đa xin rồi mà bác chẳng cho gì cả.hehe

pnew

Xe điện
Em gọi là : chuyển làn !
@chủ thớt : nếu có chửi thì chửi cái xe Innova kia kìa , thấy xe đỏ xi nhan từ xa rồi và đang chuyển làn mà cũng cố nhoi lên , trong khi em xe đỏ thấy xe Ỉn nhoi lên nên đã nhường ngay . Trong khi đó chủ thớt bám theo xe Ỉn rồi lại chửi em xe đỏ em nghĩ hơi tội cho người ta ạ !
Chửi Innova khác gì chửi cả chủ thớt. Đi sau cả Innova cũng có nhường đâu.

laptophadong

Xe tải
Trong trường hợp này xe đỏ sai hoàn toàn khi chuyển làn không đủ điều kiện cho phép.
vâng biết nó sai hoàn toàn nhưng đôi khi vẫn phải nhường nhịn để đảm bảo an toàn cho chính mình cụ ạ.

RubynamitnA

Xe điện
Cấm vượt khi xe trước đang có tín hiệu xin vượt - Điều 14 Luật GTĐB 2008.

Mr.Tuxedo.tq

Xe tăng
Thớt khôn như ranh lại còn đàn bà.
Cố nhoi lên theo Ỉn không nhường Mo (cuối cùng cũng có lên đc đâu), chả hiểu khoe khoang cái gì ra đường k nhường nhau? Chẳng may Mo lái mới hoăc phụ nữ lái yếu bóng vía thấy thớt đè trái sợ quá đánh lái sang phải thì ...
Đã vậy lại còn vượt lên để đè đầu, tết nhất rồi chả hiểu thớt nghĩ gì nữa?

Cấm vượt khi xe trước đang có tín hiệu xin vượt - Điều 14 Luật GTĐB 2008.

billnantes

Xe container
em thấy quá là bt ...chẳng có gì mà điên cả.

billnantes

Xe container

Trung DHNV

Xe buýt
@chủ thớt : nếu có chửi thì chửi cái xe Innova kia kìa , thấy xe đỏ xi nhan từ xa rồi và đang chuyển làn mà cũng cố nhoi lên , trong khi em xe đỏ thấy xe Ỉn nhoi lên nên đã nhường ngay . Trong khi đó chủ thớt bám theo xe Ỉn rồi lại chửi em xe đỏ em nghĩ hơi tội cho người ta ạ !
Cụ phán chính xác ợ! Phải lên án cu Ỉn không thuộc luật! Khi đã thấy xe trước có tín hiệu rẽ mà vẫn cố đè như thế phỏng có văn hóa không? Nhà cháu gặp tình huống này xin nhường cả hai! Anh đi anh sẽ đến! Các chú cứ chạy cũng ... sẽ đến nhưng không khéo nơi đến lại là...Yên Kỳ!

haivinh

Xe buýt
chạy kiểu đó không gọi là chuyển làn đc cụ ạ vì khi vượt lên đc xe đỏ cụ ấy lại tạt đầu về làn trong ngay. Sòng phẳng mà nói cách đi xe của cụ chủ hơi tiêu cực. Rõ ràng xe đỏ đã xi nhan nhập làn em ỉn đã cố nhoi lên không cho cụ ấy nhập xe cụ chủ cũng nhoi theo.

Bí thư chi bộ

[Tịch thu bằng lái]
chạy kiểu đó không gọi là chuyển làn đc cụ ạ vì khi vượt lên đc xe đỏ cụ ấy lại tạt đầu về làn trong ngay. Sòng phẳng mà nói cách đi xe của cụ chủ hơi tiêu cực. Rõ ràng xe đỏ đã xi nhan nhập làn em ỉn đã cố nhoi lên không cho cụ ấy nhập xe cụ chủ cũng nhoi theo.
Đường có vạch sơn chia làn rồi thì không có khái niệm vượt phải ạ ! miễn sao không vượt tốc độ tối đa cho phép.