[Funland] Sao đất nền phân lô dưới Ứng Hòa, Phú Xuyên, Mỹ Đức đợt này ra hàng nhiều vậy ?

chai ko

Xe tải
Ko biết trên này có cụ nào làm ở thị trường Ứng Hòa, Mỹ Đức, Phú Xuyên, Chương Mỹ ko ? Sao đợt này em thấy dưới đấy đăng tin ra hàng phân lô dồn dập. Trước lướt face ko có tình trạng này. Giờ thì tràn ngập face toàn phân lô dưới đấy ra hàng. Từ 200 triệu - dưới 1 tỉ. Nhiều vô số. Có cụ nào biết dưới đấy có biến gì ko ? Mà ra hàng nhiều thế.

Marance

Xe điện
Em nghĩ là ra hàng đón đầu cho quy hoạch... 2050😂.
Dư chấn nhẹ của đất nền và chung cư từ nội thành rồi lan sang Sóc Sơn, Hoài Đức, sau là các huyện lỵ mà cụ vừa đề cập đến.

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Thì các huyện phía trên đã phân lô hết rồi, giá cao, gần như ko có giao dịch; buộc người ta phải xuống xa hơn nữa hành nghề!

chai ko

Xe tải
Em nghĩ là ra hàng đón đầu cho quy hoạch... 2050😂.
Dư chấn nhẹ của đất nền và chung cư từ nội thành rồi lan sang Sóc Sơn, Hoài Đức, sau là các huyện lỵ mà cụ vừa đề cập đến.
Tại em đi khảo khu dưới đấy. Giá vẫn bằng đầu năm cụ ạ. Nhưng đầu năm hiếm hàng. Giờ thì kiểu như bán tống, bán tháo ý. Xong lên face còn đọc được tin này.

chai ko

Xe tải
Thì các huyện phía trên đã phân lô hết rồi, giá cao, gần như ko có giao dịch; buộc người ta phải xuống xa hơn nữa hành nghề!
Tin này là gì vậy cụ ? Em thấy bất thường lắm. Kiểu như bán chạy làng.

Marance

Xe điện
Tại em đi khảo khu dưới đấy. Giá vẫn bằng đầu năm cụ ạ. Nhưng đầu năm hiếm hàng. Giờ thì kiểu như bán tống, bán tháo ý. Xong lên face còn đọc được tin này.
Các huyện vùng rìa kia thì em ít quan tâm nhưng PX cũng tăng từ 0,5 đến 4 lần (tham chiếu từ giá đấu giá).
Giá đấu giá vừa rồi bên xã Phú Yên và xã Châu Can thì ae cò đánh lên khá cao, em đoán là để thoát hàng những lô đấu từ 1 2 năm trước. Giá đất PX so với Thường Tín (huyện giáp ranh) là vẫn rẻ hơn, nếu bán tầm 20 đến 25tr/m2 các lô cũ thì ae làm đất vẫn ăn mớ tướng.
Còn mấy lô giá cao vừa mới đấu hôm 22.09 thì đợi úp bô nhỏ lẻ vào sau.😂 hô hô.
Còn bài cố tình tạo sóng qua thông tin trên các phương tiện truyền thông online là em đánh giá chưa chuyên nghiệp.

unifo

Xe buýt
Các huyện vùng rìa kia thì em ít quan tâm nhưng PX cũng tăng từ 0,5 đến 4 lần (tham chiếu từ giá đấu giá).
Giá đấu giá vừa rồi bên xã Phú Yên và xã Châu Can thì ae cò đánh lên khá cao, em đoán là để thoát hàng những lô đấu từ 1 2 năm trước. Giá đất PX so với Thường Tín (huyện giáp ranh) là vẫn rẻ hơn, nếu bán tầm 20 đến 25tr/m2 các lô cũ thì ae làm đất vẫn ăn mớ tướng.
Còn mấy lô giá cao vừa mới đấu hôm 22.09 thì đợi úp bô nhỏ lẻ vào sau.😂 hô hô.
Còn bài cố tình tạo sóng qua thông tin trên các phương tiện truyền thông online là em đánh giá chưa chuyên nghiệp.
Châu Can thì cụ bảo cọc quá thấp tầm trăm triệu thì kéo thoát hàng đợt trc chứ Phú Yên mới đấu, lại cọc khá to 400-500tr thì kéo mà làm gì cụ.
Kinh nghiệm của tôi là do t nóng thì giá đc kéo cao lên thôi, đầu năm lúc ế chỏng chơ có ma nó kéo! Còn nữa, tôi đi xem nhiều nơi thấy giá tăng chóng mặt, làm gì có chỗ nào bằng giá đầu năm!? Nếu có, tin tức chỉ đến từ cccm chưa có hàng, cccm “kêu gọi dừng mua giá đang ngáo”, hoặc tin nhảm đội nhóm tung ra để…chờ đấu giá đất!
vừa qua, đất một số nơi có chững sau đợt tăng nóng do hiệu ứng luật đất đai 1/8, nhưng chỉ dưới dạng giảm giao dịch, giá vẫn thế…

thảo nguyễn vinhomes

Xe buýt
{Kinh doanh Bất động sản}
Ko biết trên này có cụ nào làm ở thị trường Ứng Hòa, Mỹ Đức, Phú Xuyên, Chương Mỹ ko ? Sao đợt này em thấy dưới đấy đăng tin ra hàng phân lô dồn dập. Trước lướt face ko có tình trạng này. Giờ thì tràn ngập face toàn phân lô dưới đấy ra hàng. Từ 200 triệu - dưới 1 tỉ. Nhiều vô số. Có cụ nào biết dưới đấy có biến gì ko ? Mà ra hàng nhiều thế.
Tại cụ quan tâm đến đất nền trên Phây, thì quảng cáo hay các tin liên quan nó đập liên tục vào mặt cụ chứ sao :)) các mạng xh đều là công cụ xác định hành vi người dùng mà