Sao chung cư Ecopark Rao bán nhiều vậy CMCC?

haindz

Xe máy
:) Giờ sao có vẻ nhiều người Rao bán hơn rùi nhỉ :)

blackberryvietn

Xe buýt
Nói chung chắc ko ai thích ở nữa, em cũng có căn 46 bán đây cụ nào mua ko

haindz

Xe máy
Nói chung chắc ko ai thích ở nữa, em cũng có căn 46 bán đây cụ nào mua ko
Trong chán ngoài thèm thôi cụ, chắc vẫn đầy cụ thích ở, chẳng qua nhất thời các cụ thích ở đang có nhiều lựa chọn hơn, Vincity chẳng hạn, nên ỏng eo ngó nghiêng tí :P nhìn chug Vin đi đâu là gây sóng gió ở đó mà :)

zaimtc

Xe hơi
em đang là cư dân bên WB ecopark đây, chủ thớt đưa đc vài tin của bọn sale thôi. tòa nhà em đang ở em có quen rất nhiều người mua đến 2 căn, thậm chí là 2 căn đập thông nhau để ở, rất ít người phàn nàn về chất lượng cũng như dịch vụ, tối đến bác về khu WB xem, oto để đầy cả khu đếm mỏi mắt cũng không hết được, không khí thì chẳng ở đâu trong HN có đc, em ở bên eco quen rồi, sang bờ hồ chơi tý mà thở ko nổi. còn về kinh tế thì ở đây thuê cũng ko hề rẻ căn 45m đồ cơ bản bây giờ ko có giá dưới 5tr/tháng, mà hở căn nào ra thì có người thuê ngay, nhiều khi khách thuê không thèm xem nhà trước, chỉ cần có nhu cầu hướng này hướng kia là ký hợp đồng thuê luôn, đố cụ tìm đc nơi nào như thế, còn mua WB để đầu tư bán lại có lãi thì e cũng khó vì giá mua vào cũng cao rồi, đa phần cư dân ở đây đều là người lớn tuổi họ mua mục đích báo hiếu bố mẹ, hoặc quan tâm đến sức khỏe gia đình thôi, có nhà mua cho bố mẹ ở riêng 1 tầng và 2 vợ chồng ở riêng tầng khác. cụ không tin thì cứ đến thời điểm thu tiền điện nước thì sẽ biết hết rất nhiều nngơif nộp tiền 2 căn cho gia đình mình và cho bố mẹ

Mintun

Đi bộ
Mải sửa chữa nhà cửa lâu ko lên, gặp ngay thớt này, dù đã quên pass vẫn cố nhảy vô để có ai vô tình đọc còn có được cái nhìn chân thực. Em đây mua WBC, nhận nhà vài tháng chưa sửa xong nhưng sắp được chuyển về rồi. Các bác chắc bị sales nó thổi nhiều hay sao mà mất niềm tin thế. Em là một trong những đứa đi xếp hàng mua nhà ợ (mặc dù sau này mới biết căn ghép tầng cao đêk cần xếp hàng cũng còn đầy), các căn 60 ấy chính xác là từ 2h đêm mới mua được mà sau này chả có ma nào nhả. Xếp hàng có cài người hay ko em ko biết nhưng đứng nói chuyện trong hàng thì thấy chắc không phải diễn viên quần chúng đâu ạ :D 4 tòa uất bây xong rồi, em thấy chuyển về ở hơi bị nhiều. Cảnh quan chưa xong, còn nhiều dang dở nhưng sau này xong chắc ok lắm. Đúng chắc em cũng bắt đầu bị bệnh sùng bái thật, cơ mà em phải nói là cái thớt của bác là không chính xác lắm. Sao cứ xoáy vào vụ ôm hàng rồi lướt sóng thế bác, vì các em sales của cđt chính các em ấy tư vấn là cc eco ko lướt được vì xa và còn ra hàng nhiều. Còn người bán thì cũng có nhưng không nhiều ợ, bán thì cũng có nhiều nguyên nhân nhưng cái vụ ôm với lướt em thấy ko có nhiều. Các bác bảo là bên này khó cho thuê thì theo như người thực việc thực em được biết, không hề thiếu khách thuê ạ, sinh viên BUV về đây thuê nhiều lắm, cộng thêm các giáo nước ngoài làm cho Edison nữa. Ai ở trong group kín mới thấy các bạn cho thuê trải nghiệm eco kiếm được lắm (chắc tại giờ chưa có nhiều nhà bung hàng chăng). Nói chung ai mua gì cũng đều đã có tiêu chí cụ thể rồi, làm gì có chuyện bỏ cả đống tiền ra mà chưa suy nghĩ kỹ rồi lại bán tống bán tháo :)

TrungEcopark

Xe hơi
Em thì thấy chung cư bên đây vẫn hot cụ ạ, nhiều khách săn lùng thông tin căn hộ lắm :))))