Chi hội SantaFe Hà Nội (Fe Club) - Tầng thứ 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thế loa đã lắp xong chưa cụ, nghe có Fe không?
Bẩm cụ Loa đã lắp xong ạ
Vừa zin zìn zin ko phải chế cháo j. còn thừa ra vài cái vành đi kèm ko dùng đến.
"Bố chồng và nàng Râu" tí em PM hỏi xem VOV có đăng tin này hem ;))

#

#

Ducky Momo

Xe buýt
Mời các cụ xơi bữa trưa đạm bạc.

Mapu

Xe tăng
Tình hình này chắc cụ Hải Tặc chắc chuẩn bin oder cho em cặp loa rồi. Hôm tới em sẽ vác tai trâu đến để thẩm cái bộ lao này cái

ruou nut chuoi

Xe tải
Kính thưa các cụ hội ta bây giờ phát hiện ra 1 cao thủ chuyên các bệnh về "loa" cho chị em nhà Phê,chị em nào"loa"chảy,"loa"sệ,"loa"điếc...tất tần tật các bệnh về "loa" thì gặp cụ Hải...tặc nhé.
Bẩm cụ Loa đã lắp xong ạ
Vừa zin zìn zin ko phải chế cháo j. còn thừa ra vài cái vành đi kèm ko dùng đến.
"Bố chồng và nàng Râu" tí em PM hỏi xem VOV có đăng tin này hem ;))

#

#

ruou nut chuoi

Xe tải
Tềnh hềnh xe của em thì có tí ti bệnh
Chân phải bị "nhiễm trùng" nên hơi bị zơ lắc.
+ Bác sĩ bắt bệnh là: Hỏng rutuyn đứng và rutuyn lái
+ Giảm sóc trước bên phụ bị rớm dầu. (cái này e chắc phải thay rồi báo giá 1490k + 250k công thay)

Tổng báo giá thay các khoản mục Rutuyn lái trong ngoài, Rutuyn đứng... giảm sóc là 4.9tr công và vật tư.
E dừng phát để kiểm tra kỹ lại theo lời cụ Hoang ABT

+ Vụ có dầu ở thước lái, hôm đi nhậu thịt trâu về qua chỗ NK kiểm tra cụ phán chảy dầu thước lái ây. Hnay e cho thao ra kiểm tra lại
Bệnh được xác định do lần trước thay lọc dầu Diezel thợ vặn ko chặt nên dầu bị chảy ra
Vụ này cụ cứ để sáng mai ộp xem các chiên gia chém thế nào đã.

Ducky Momo

Xe buýt
Xe em đã lắp loa, đôi này lắp vào cánh sau, chủ yếu cải thiện âm thanh cho hàng ghế giữa thôi. Nói chugn là cải thiện rõ rệt so với đôi loa cỏ trước đây.

Xe em hôm nay thay dầu, thay lọc nhiên liệu, lọc nhớt, đo áp suất buồng đốt, vệ sinh kim phun, tổng số thiệt hại hết 2.1tr. Chạy từ ĐA về đến nhà báo hết 6.3l/100km. Chú thợ phán luôn một câu máy xe anh ngon nhất trong hội, choáng :))

Chỉnh sửa cuối:

thao_hiep

Xe buýt
Xe em đã lắp loa, đôi này lắp vào cánh sau, chủ yếu cải thiện âm thanh cho hàng ghế giữa thôi. Nói chugn là cải thiện rõ rệt so với đôi loa cỏ trước đây.

Xe em hôm nay thay dầu, thay lọc nhiên liệu, lọc nhớt, đo áp suất buồng đốt, vệ sinh kim phun, tổng số thiệt hại hết 2.1tr. Chạy từ ĐA về đến nhà báo hết 6.3l/100km. Chú thợ phán luôn một câu máy xe anh ngon nhất trong hội, choáng :))
Hơ hơ. Phải ăn mừng về câu nói của Chú Thợ cụ nhẩy

thao_hiep

Xe buýt

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hehe.mai em lại được thưởng thức loa cụ hải rùi.
mai cụ phải ngồi hàng 2 xe cụ Namcuif ạ. Loa xe em vẫn zin theo xe.
E đợi 2 cái đầu DVD về nâng cấp DVD trước, sau đó tính tiếp vụ Amly và loa phân tần ...:D
Đi bộ đội nên e cứ mốt hai mốt cho vụ âm thanh này ạ

hiengia

Xe tải
Kính thưa các cụ mợ trong hội! Tìn hìn là vị chủ tịt của chúng ta đã bị tai nạn... Vì già rồi còn ham chơi nên đầu gối đã bị sưng và đi tập tễnh, nên mấy hôm nay chả làm ăn được giề, mong các cụ, mợ tha thứ. Nhưng ngày mai đúng giờ trước ngọ em vẫn cố gắng có mặt để nghe các cụ chém. Lưu ý là em vẫn có chai rượu cắp nách đấy...mong các cụ có mặt đông đủ.

thao_hiep

Xe buýt
Kính thưa các cụ mợ trong hội! Tìn hìn là vị chủ tịt của chúng ta đã bị tai nạn... Vì già rồi còn ham chơi nên đầu gối đã bị sưng và đi tập tễnh, nên mấy hôm nay chả làm ăn được giề, mong các cụ, mợ tha thứ. Nhưng ngày mai đúng giờ trước ngọ em vẫn cố gắng có mặt để nghe các cụ chém. Lưu ý là em vẫn có chai rượu cắp nách đấy...mong các cụ có mặt đông đủ.
Có nghiêm trọng lắm ko bác?

CrazyCar

Xe tải
Dạo này Đồng chí Thành lặn ko sủi tăm nhỉ? Hay là đang âm mưu gì với Bác Chủ tịt ấy Nhỉ?
Em lặn nhưng lúc nào cũng hóng các cụ.nhìn các cụ chém mà em ngưỡng mộ mãn nhãn lắm.e chỉ làm công tác hậu cần thôi.mai các cụ ra e hầu chuyện các cụ.cụ hiệp hnao lên cho e it thuốc lào nhé.thank cụ trước

Chỉnh sửa cuối:

hiengia

Xe tải
Kếnh chào buôi sáng các cụ. Em tranh thủ úp, pót cái hềnh lần trước Hội ọp (chưa đầy đủ đâu ợ) cho các Cụ, Mợ nhận diện được những cái mẹt của các cao thủ trong Hội để dễ bề truy lã ah.
Mai cụ có mặt không đấy? Lần sau cụ cố gắng làm sao phơi hết được mẹt của thành viên hội cho mọi người chiêm ngưỡng nhé! Hehe.

Hoang_ABT

Xe tải
Kính cụ chủ tịt mai em vác mẹt đến đúng giờ, em tinh có khi phải làm cái ảnh đông đủ đóng khung kính để treo lên trang bìa cụ nhẩy, mà mấy lão đi Đông Anh về không thấy báo cáo cụ gì hay sao, em dự là vui quá ngủ ở trển luôn mai mới về đấy hợ,

Chỉnh sửa cuối:

Hoang_ABT

Xe tải
Cụ chủ tịt cho em hỏi cái, mai em có được uốn không ah, a mà đi họp hội thì phải mặc cái giề hợ

CrazyCar

Xe tải
Em thì dự là các cụ ấy chương trình nối tiếp chương trình,bjo vẫn thác loạn ,túy lúy ở đâu đấy nên chưa đăng đàn được.hoho

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng