Chi hội SantaFe Hà Nội (Fe Club) - Tầng thứ 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ducky Momo

Xe buýt
Chủ Nhật này em đi với nhà TTH vào Quảng Bình ủng hộ đồng bào bão lụt, ko off với các cụ được rồi :), các cụ ở nhà chém gió vừa thôi ko em đi lại dính thêm trận bão nữa là bủ mợ đới :))

ruou nut chuoi

Xe tải
Định ộp với các cụ cuối tuần này lại vướng vào cái lịch đột xuất đi Nghệ An chiều nay chẳng biết về kịp không nữa?
Cụ naò rảnh chiều nay đi cùng e đường mòn HCM thẳng tiến.
Chúc công việc của cụ được thuận buồm mát mái để sớm về ộp ra mắt chi hội.

ruou nut chuoi

Xe tải
Chủ Nhật này em đi với nhà TTH vào Quảng Bình ủng hộ đồng bào bão lụt, ko off với các cụ được rồi :), các cụ ở nhà chém gió vừa thôi ko em đi lại dính thêm trận bão nữa là bủ mợ đới :))
Cụ cứ yên tâm là cụ đi đến đâu gió bão của hội fe sẽ dạt ra cho cụ lướt,mấy cây đao của hội fe gỉ rồi công lực nhẹ hìu gió chỉ thoang thoảng thôi cụ à :P.Chúc chuyến đi đầy tính nhân văn của cụ được như ý.Cụ nhớ cập nhật thông tin nóng hổi chuyến đi về cho nhà fe..

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Định ộp với các cụ cuối tuần này lại vướng vào cái lịch đột xuất đi Nghệ An chiều nay chẳng biết về kịp không nữa?
Cụ naò rảnh chiều nay đi cùng e đường mòn HCM thẳng tiến.
Cụ cũng tít mít trên từng cây số ghÊ

Ducky Momo

Xe buýt
Cụ cứ yên tâm là cụ đi đến đâu gió bão của hội fe sẽ dạt ra cho cụ lướt,mấy cây đao của hội fe gỉ rồi công lực nhẹ hìu gió chỉ thoang thoảng thôi cụ à :P.Chúc chuyến đi đầy tính nhân văn của cụ được như ý.Cụ nhớ cập nhật thông tin nóng hổi chuyến đi về cho nhà fe..
Từ giờ đến đầu tháng tới em phải ăn chơi quần quật rồi. Tối thứ 6 này chạy đêm vào Bố Trạch, Quảng Bình với nhà TTH, chạy đêm đường HCM cũng hơi kinh. Đến 15 này đi công tác 23 về, nghỉ ngày 24 đến 25 lại đi Cửu Trại Câu đến 3/11. Giữa tháng 11 hội mình làm chuyến Hà Giang ngắm hoa Tam giác mạch là vừa đẹp nhỉ

CrazyCar

Xe tải
Hôm nay không có cụ nào trông nhà a.Em xin thông báo mới có 1 cụ mới tham gia chi hội thông qua dây chuối của em.Chủ nhật tới cụ sẽ tham gia off.

ruou nut chuoi

Xe tải
Từ giờ đến đầu tháng tới em phải ăn chơi quần quật rồi. Tối thứ 6 này chạy đêm vào Bố Trạch, Quảng Bình với nhà TTH, chạy đêm đường HCM cũng hơi kinh. Đến 15 này đi công tác 23 về, nghỉ ngày 24 đến 25 lại đi Cửu Trại Câu đến 3/11. Giữa tháng 11 hội mình làm chuyến Hà Giang ngắm hoa Tam giác mạch là vừa đẹp nhỉ
Nhìn cái lịch ăn chơi của cụ em thấy cụ "vất vả" kinh,em cũng muốn được "vất vả" như cụ mà ứ được,dưng mà em nghĩ cụ chạy đêm thì đi đường 1 cho yên tâm.

ruou nut chuoi

Xe tải
Hôm nay không có cụ nào trông nhà a.Em xin thông báo mới có 1 cụ mới tham gia chi hội thông qua dây chuối của em.Chủ nhật tới cụ sẽ tham gia off.
Chủ nhật này chắc có mấy cụ ra mắt chi hội hây,tiếc quá chủ nhật này nhà có việc em không ra chém được rồi.Em xin phép các cụ cho em vắng mặt ợ.dạo này cụ chủ tịt cho trym đi luyện hay sao mà lặn sâu thế,lịch dã ngoại ntn em ứ biết nhưng em cứ đặt 1 gạch trước cụ chủ tịch nhé.

katsunori

Xe tải
Chủ nhật này chắc có mấy cụ ra mắt chi hội hây,tiếc quá chủ nhật này nhà có việc em không ra chém được rồi.Em xin phép các cụ cho em vắng mặt ợ.dạo này cụ chủ tịt cho trym đi luyện hay sao mà lặn sâu thế,lịch dã ngoại ntn em ứ biết nhưng em cứ đặt 1 gạch trước cụ chủ tịch nhé.
Chủ nhật này đông đủ làm tí mặn lên dây cót cái nhẩy các cụ...

hiengia

Xe tải
:))
Tuần trước thì cụ bảo SN F1, tuần này nhà cụ lại có việc, tuần sau sao nữa đây... Hay 11 h trưa gọi cho cụ:-c. Còn lịch dã ngoại CN này bàn tiếp cụ ạ>:D<

hiengia

Xe tải
:))
Tuần trước thì cụ bảo SN F1, tuần này nhà cụ lại có việc, tuần sau sao nữa đây... Hay 11 h trưa gọi cho cụ:-c. Còn lịch dã ngoại CN này bàn tiếp cụ ạ>:D<
Ơ, em nhầm sang cụ Casunori. Xin lỗi cụ Chuối nhé, chẳng bao giờ cụ vắng mặt mà nhỉ:)). Mỗi tuần này xin phép nghỉ.

katsunori

Xe tải
Ơ, em nhầm sang cụ Casunori. Xin lỗi cụ Chuối nhé, chẳng bao giờ cụ vắng mặt mà nhỉ:)). Mỗi tuần này xin phép nghỉ.
Dạo này cung nhiều cụ bận thật..thành ra đơn xin nghỉ nhiều quá cụ chủ tịch nhầm cũng phải.Tuần này có vài cụ mới chủ tịch bố trí tặng hoa cho ló trang trọng..

Mapu

Xe tăng
Trời thì mưa gió, OF thì chập chờn, các cụ nhà mình thì dao kiếm cùn hết.
Giờ em điểm danh các cụ sẽ đi off vào cuối tuần này các cụ nhé.
1. Mapu

hiengia

Xe tải
Trời thì mưa gió, OF thì chập chờn, các cụ nhà mình thì dao kiếm cùn hết.
Giờ em điểm danh các cụ sẽ đi off vào cuối tuần này các cụ nhé.
1. Mapu
Chủ nhật này em sẽ bố trí thời gian ra, các cụ cũng cố gắng ra off nhé. Mà sao em thấy bài vở từ ngày 12 đến nay bay đi đâu hết ấy nhỉ?

ruou nut chuoi

Xe tải
Chủ nhạt có em nữa,Không biết có mặn ko hay toàn chay.

katsunori

Xe tải
Diễn đàn chắc có vấn đề..bay mất chục trang..Mã số của em là 04: Hãy ủng hộ cho em bằng cách soạn tin : Santafe 04 gửi Cụ Mapu.

Hoang_ABT

Xe tải
Chủ nhật này em sẽ bố trí thời gian ra, các cụ cũng cố gắng ra off nhé. Mà sao em thấy bài vở từ ngày 12 đến nay bay đi đâu hết ấy nhỉ?
Cụ phát hiệu lệnh tập trung đi, tuần này em đã hết vc cho em xin 1 ghế nhá, mờ cụ Crazycar có thể động viên mấy thành viên mới xuất quan cho anh em gặp mẹt ko ah.

Hoang_ABT

Xe tải
EM là cứ phải phục sát đất cái tinh thần ọp của cụ Chủ tịt tuy rất bận rộn công việc nhưng mờ vẫn dành thời gian nhớ về họp hội (đây là một trong những lúc tất bật của cụ nhà mà em chộp được khi cụ ấy đang vi vu trên khu vực Lạc Long Quân đới)

Trạng thái
Thớt đang đóng