Chi hội SantaFe Hà Nội (Fe Club) - Tầng thứ 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

katsunori

Xe tải
.cụ hiền đọc inbox đi cụ..cố lên chiaki

Spark VIP

Xe tải
Sắp đến mùa lúa chín rồi, anh em chuẩn bị bảo dưỡng xe cộ cho đàng hoàng, xách balo và lên đường

Đẹp quá cụ, ảnh cụ chụp hay đao lốt trên mạng thế? Em ủng hộ nhịt tình vụ này cụ nhé..<:-P, không những bảo dưỡng thông thường, em còn đại tu luôn để lên đường cùng các cụ đây ạk.

Spark VIP

Xe tải

Em vs vk2 : Người bạn thân tình..hehe
Ảnh đẹp đấy cụ, nhất là đống cáp điện đằng sau.
Cơ mà để đẹp hơn, lần sau nhờ cụ khép cái...lại chun chút hoặc dạng hẳn ra cho nó máu.
Cụ ju ni ét nhìn thấy mắng chết! :P

Spark VIP

Xe tải

em úp đc ảnh rùi : ampli denon 2870, đầu hdd 3t,loa phong 1đôi cây jamo 707,loa phong 1đôi kew ls 500 ;sup bát 30 hàng hồng công;loa cent W;loa sr 1đôi botton,1đôi celecampli ,các cụ có nghề cho ý kiến
Ở trên cao vậy có mát không cụ? nhìn thang máy báo oố 4 mà còn nút bấm lên trên nên em dự nhà cụ hơn 4 tầng keke... ( ảnh hưởng bởi nghề nghiệp nên các cụ thông củm..) Nhà cụ đẹp quá ợ..

P/s: Cụ haidt bỏ bom em nhé x-(, chờ cụ đến dài cả cổ, gọi điện thì vẫn đang họp làm em vật quá phải phi lên Nguyễn Du cafe kẻo không kịp!

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ở trên cao vậy có mát không cụ? nhìn thang máy báo oố 4 mà còn nút bấm lên trên nên em dự nhà cụ hơn 4 tầng keke... ( ảnh hưởng bởi nghề nghiệp nên các cụ thông củm..) Nhà cụ đẹp quá ợ..

P/s: Cụ haidt bỏ bom em nhé x-(, chờ cụ đến dài cả cổ, gọi điện thì vẫn đang họp làm em vật quá phải phi lên Nguyễn Du cafe kẻo không kịp!
Hjx giờ e mới xong, đang chờ load ảnh vào mail bâm cái rồi phi đi đây a

Julier

Xe đạp

Em vs vk2 : Người bạn thân tình..hehe
Ngồi trên "Người ban thân tình" trông cụ phong độ và thoải mái quá. Nhưng em đang tự hỏi, sao cụ lại giẫm cả giầy lên mặt Bạn thế ựa? Ảnh deep, nhưng có vẻ bị ngược sáng đúng không cụ?

katsunori

Xe tải
Ngồi trên "Người ban thân tình" trông cụ phong độ và thoải mái quá. Nhưng em đang tự hỏi, sao cụ lại giẫm cả giầy lên mặt Bạn thế ựa? Ảnh deep, nhưng có vẻ bị ngược sáng đúng không cụ?
Em tổng kết sẹo như sau:
- Thứ nhất em ngồi lên mặt em ý bị các cụ cho mấy nhát chém: Em xin thưa là lỗi đúng là của em nhưng ko phải vì em ngồi mà vì em ko hot như mấy cô mẫu của cụ Hải tặc.Các cô mẫu còn trườn cả lên cơ mà.
- Cụ Hải anh bảo em khép tàu lá chuối lại em xin rút kinh nghiệm.hehe.
P/S: mợ Ju ni ơ: Mợ nỗi lên nhiều nhiều cho các cụ nhà ta mừng, chủ nhật này mợ có về ra mắt không? cụ chủ tịch ngóng mợ mãi.

hiengia

Xe tải
Đẹp quá cụ, ảnh cụ chụp hay đao lốt trên mạng thế? Em ủng hộ nhịt tình vụ này cụ nhé..<:-P, không những bảo dưỡng thông thường, em còn đại tu luôn để lên đường cùng các cụ đây ạk.
...Định phượt hở các cụ???

Spark VIP

Xe tải
Cụ chủ tịt ơi, lên kế hoạch cho nhà mình ọp dốt cái đi, cho hội thêm khí thế cụ ợ..

Tiện thể đây em xin vui mừng thông báo một tin hót, các cụ Chuẩn bị QUÀ TO vào nhé $-) keke....sắp sn em rùi ah \:D/

Spark VIP

Xe tải
Sắp đến mùa lúa chín rồi, anh em chuẩn bị bảo dưỡng xe cộ cho đàng hoàng, xách balo và lên đường

Cụ Nam cùi giăng mật anh em xong lặn đâu mất tăm, chẳng thấy sủi bọt tí nào là sao nhỉ? :-w

katsunori

Xe tải
Sn cụ HA nhiều riệu xịn ...hé hé..

Sf12

Xe hơi
Cụ chủ tịt ơi, lên kế hoạch cho nhà mình ọp dốt cái đi, cho hội thêm khí thế cụ ợ..

Tiện thể đây em xin vui mừng thông báo một tin hót, các cụ Chuẩn bị QUÀ TO vào nhé $-) keke....sắp sn em rùi ah \:D/
. Hehe, mừng cụ em sẵn sàng xin góp một ..."trai"

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em tổng kết sẹo như sau:
- Thứ nhất em ngồi lên mặt em ý bị các cụ cho mấy nhát chém: Em xin thưa là lỗi đúng là của em nhưng ko phải vì em ngồi mà vì em ko hot như mấy cô mẫu của cụ Hải tặc.Các cô mẫu còn trườn cả lên cơ mà.
- Cụ Hải anh bảo em khép tàu lá chuối lại em xin rút kinh nghiệm.hehe.
P/S: mợ Ju ni ơ: Mợ nỗi lên nhiều nhiều cho các cụ nhà ta mừng, chủ nhật này mợ có về ra mắt không? cụ chủ tịch ngóng mợ mãi.
Ko sao ma cụ ơi, đầy thứ ngọc ngà mà các cụ nhà ta bẩu nâng như nâng trứng, hứng như hứng hoa mà còn đè ngửa ra cữoi rầm rầm mà :))
Em ủng hộ thà mềnh cưỡi con hơn đôi lúc để cho mí iem mi nhon cưỡi kakka

katsunori

Xe tải
Ko sao ma cụ ơi, đầy thứ ngọc ngà mà các cụ nhà ta bẩu nâng như nâng trứng, hứng như hứng hoa mà còn đè ngửa ra cữoi rầm rầm mà :))
Em ủng hộ thà mềnh cưỡi con hơn đôi lúc để cho mí iem mi nhon cưỡi kakka
hoặc nà mình cùng các iem ý trườn là đẹp cụ nhỉ..

katsunori

Xe tải

các cụ mắng iem ý đi..

Trạng thái
Thớt đang đóng