SantaFe 2015 máy Dầu vs Mazda CX5 2.5G - chọn em nào

cq50doubled

Xe đạp
Lạy các Cụ các Mợ,
Tình hình rất là tình hình: Thấy con trai đi lại vất vả nên các Cụ nhà em quyết định mở hầu bao đầu tư cho thằng bé cái xe cho ra dáng cái thằng người:)):)):)):)):)) ngân quỹ thì cũng khoảng 1,12tỉ. Trong khoảng này thì em thấy nổi nhất là hai dòng xe Hyundai SantaFe máy Dầu 2015 - bản giới hạn do VN lắp ráp và Tucson nhập HÀN bản Full nhưng cho đến tận thời điểm này em vẫn chưa quyết được em nào. Em nhờ các Cụ các Mợ có kinh nghiệm với hai dòng xe nay cho em lời khuyên trân thành nhất8->8->8->...
Cám ơn các Cụ các Mợ thật nhiều và bình rịu của em đã sẵn sàng rót rồi ạ>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<...
Trân trọng
Note: em không thể nào sửa được cái tiêu đề ở trên cho phù hợp với nội dung ở dưới nên mong các Cu Các Mợ đánh cho em chữ đại xá ạ...
Xin chào bác bên em hiện còn duy nhất 1 em Santafe dầu trắng sx cuối 2015 nếu bác có nhu cầu thì alo em. Đảm bảo vs bác giá tốt nhất luôn

lqminh176

Xe hơi
EM cũng suy nghĩ như cụ, và cuối cùng lấy 1 em santafe bản tiêu chuẩn màu trắng (em lái thử cả CX5 2.5, CRV, và tucson). khuyên cụ nếu mua thì tránh huynhdai hà đông ra nhé, hôm qua em thanh toán tiền mà bực hết cả mình với cậu sale dưới đấy.

cq50doubled

Xe đạp
EM cũng suy nghĩ như cụ, và cuối cùng lấy 1 em santafe bản tiêu chuẩn màu trắng (em lái thử cả CX5 2.5, CRV, và tucson). khuyên cụ nếu mua thì tránh huynhdai hà đông ra nhé, hôm qua em thanh toán tiền mà bực hết cả mình với cậu sale dưới đấy.
Thế mà bác kho ghé ninh bình ủng hộ em cho ko phải bực :D

lqminh176

Xe hơi
Thế mà bác kho ghé ninh bình ủng hộ em cho ko phải bực :D
Tại bên đó ko cho rút cọc, mình ko thích lằng nhằng vì mấy triệu bạc nên mua cho xong. Mấy bữa nữa thằng bạn cũng lấy 1 cái, cạch mặt chỗ hà đông đó luôn

cq50doubled

Xe đạp
thế cv
Tại bên đó ko cho rút cọc, mình ko thích lằng nhằng vì mấy triệu bạc nên mua cho xong. Mấy bữa nữa thằng bạn cũng lấy 1 cái, cạch mặt chỗ hà đông đó luôn
thế có gì mấy hôm nữa bạn bác triển khai thì bác ghé qua ninh bình ủng hộ em nhé bác !