santa fe dễ mất cái giề nhưt????

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đó càng là lí do để các bác nên mua đồ Toyota, ko bao giờ mất giá(y)
- Zace second hand vẫn được giá, third hand chắc cũng vậy:))
- Hoặc cao cấp hơn các bác chơi em Innova G (J toàn chạy taxi, các bác mua làm gì(h) )-> yên tâm là lúc bán sẽ ít mất giạ Giá mua khởi điểm cũng chỉ bằng 2/3->1/2 Santa Fe (vừa của Kim Chi lại còn bày đặt giá cao, vớ vẩn:)) ).
- Nhiều tiền hơn các bác mua cho em Fortuner (một dạng Innova nâng cấp hay nâng đỉt(y) ).
.................
Nói chung là nếu mua xe để bán không phải để đi thì các bác nhắm mắt cũng có thể biết được là nên mua xe gì không cần quan tâm đến mấy thứ Kim Chi vớ vẩn kể cả vào box Hyundai-Kia làm gì cho nó bẩn mắt hả các bảc(b)
Giá thì cứ cho mất đi bác nhỉ nhưng ko mất sướng =)) . Đời ng mấy tí khổ sở đau đầu về cái xe làm gì :21:. STF (l)

SantaFe 2010

Xe máy
Một nguyên tắc là không ham rẻ mua lại đồ đã mất (Cứ vào háng mà mua lại :21:). Có như vậy bọn ăn trộm cũng không bán được cho ai->không bị mất nữa.

SanNhim

Xe hơi

manhodessa

Xe tải
Ngoài bắc còn bị vặt .. trong SG hình như Hyundai là xe cỏ chẳng ông nào vặt cái gì cả :))

2BB2

Xe tải
chào các bác
tình hình ăn cắp ăn trộm tại VN ghê quá, xe cty em (FE)cứ xểnh ra là mất ngay logo hay mấy cái đèn xinhan bên cạnh, làm bảo hiểm thì xếp chê xấu, thành thử mấy ông tài cứ fải quanh quẩn bên cái xe để trông
em mún hỏi các bác là con santa fe hay (dễ) mất cái gì nhất nhỉ, chả là em đang có ý định khênh em nó về dinh, nên mún bít trước để còn canh chừng hoặc làm bảo hiểm thoi(chấp nhận xấu vậy), các bác đang chạy santa fe cho em bít với nhé
cám ơn các bác nhiều
Trước công ty em có Altis, cũng suốt ngày mấy ông lái xe kêu mất này mất nọ, sau phát hiện ra chính mấy ông này chủ mưu tháo bán lấy tiền, một dạng đục khoét ghê tởm.

Iron man

Xe tăng
Santa fe dễ mất nhất là hai gương ngoài bác ạ. Nếu Bác mua SF thì bác mua xe không gương, vừa đỡ lo mất gương lại vừa mua rẻ được vài trăm $ bác nhề.
Hảo nào em thấy xe cụ không có gương ......... :))

traubovt85

Xe tăng
mấy bác cho em hỏi xe Santa so với camry của Toyota thì thế nào ? 2 xe đó xe nào chạy êm sướng hơn vậy mấy bác ??????? chất lượng thế nào ạ ? em gà nên muốn hỏi so sánh xíu mong mấy bác chỉ giáo cho

Đậu đại ka

Xe buýt
mấy bác cho em hỏi xe Santa so với camry của Toyota thì thế nào ? 2 xe đó xe nào chạy êm sướng hơn vậy mấy bác ??????? chất lượng thế nào ạ ? em gà nên muốn hỏi so sánh xíu mong mấy bác chỉ giáo cho
Chạy thì SF sướng hơn, êm hơn vì là SUV. Nói chung cụ hỏi câu này khó trả lời, một đằng là suv, một đằng là sedan không so sánh được với nhau. Cụ hỏi kiểu chẳng để làm gì làm em đành trả lời theo kiểu chẳng có gì.

traubovt85

Xe tăng
híc, thế xe Santa Fe bản mới giá nhiu vậy cụ ?

sao có người nói sedan chạy êm sướng hơn SUV có người nói ngược lại nhỉ hic hic em định 1 thời gian nữa đổi con Altis kêu ông già mua 1 con SUV cho gia đình đi chơi nhưng mà đang kẹt chưa biết chọn cái nào đó mà hic hic

MercAMG

Xe điện
LÀm bảo hiểm mặt gương thì nó bẻ cả củ , Thà mất mặt còn hơn mất cả cụm
Cụ cứ làm như cụ ko bảo hiểm mặt gương thì nó chỉ bóc mặt thôi í. Nó có rỗi hơi đâu mà cạy cái mặt ra làm gì, bẻ cả củ cho nhanh.

còn về vấn đề SF mất giá thì đã là xe Hàn làm sao có thể giữ giá như Nhật. Các cụ nào thích toy thì vẫn cứ toy. Còn em thì em cứ sướng trước đã, suy nghĩ về việc mất giá sau này làm gì. STF STF STF MLX (l)

Đậu đại ka

Xe buýt
Thế em chỉnh lại là sướng hơn còn êm thì chịu vậy. Em nhớ không nhầm cụ cũng hỏi khá là lâu rồi, cách đây phải 3,4 tháng. Kêu ông già mua SUV mà hỏi giữa SF cả Cam làm giè ợ ? 1 thời gian nữa lúc nào gần mua hãy tính cụ ợ, biết đâu lại ra xe mới, ngon lành ?

traubovt85

Xe tăng
hồi trước hỏi giúp ông già cái vụ xe SUV Cruiser mua cho cơ quan, chứ em ở nhà xài cái altis chán rồi, đôi lúc đi chơi đông người lại có người phải ngồi ở nhà ghen tỵ nên định đổi xe khác đang kiếm cái tầm tỷ thôi chứ ko có nhiều tiền mua xe xịn nên hỏi thử santa coi có ngon ko để mua cái mà sợ chạy xe lớn lại ko sướng bằng xe nhỏ thì lại khổ thân thằng Lái xe

DatCang

Đi bộ
Santafe cũng giống như mọi xe khác cái gì cũng có thể mất cả. nếu bác sợ mất thì cẩn thận chút chịu chi ra ít tiền bắn bảo hiểm vào. còn muốn chắc chắn nữa thì chỉ còn mỗi cách là xây 1 cái gara mà cất xe:D

SUV only

Xe buýt
Chào bác trâu có gì mà phải lăn tăn nữa cứ SFe slx 2010 mà quất thôi đi...Fê lắm. Em là lính mới trên 4rum nhưng trước nay toàn chạy SUV bác cứ nhìn nick em thì biết (l)

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
hồi trước hỏi giúp ông già cái vụ xe SUV Cruiser mua cho cơ quan, chứ em ở nhà xài cái altis chán rồi, đôi lúc đi chơi đông người lại có người phải ngồi ở nhà ghen tỵ nên định đổi xe khác đang kiếm cái tầm tỷ thôi chứ ko có nhiều tiền mua xe xịn nên hỏi thử santa coi có ngon ko để mua cái mà sợ chạy xe lớn lại ko sướng bằng xe nhỏ thì lại khổ thân thằng Lái xe
Bác đi SUV nhiều rồi mà lại bảo sợ xe lớn đi không sướng bằng xe nhỏ là sao :D Chả bù cho em, em đang ngồi SF, xuống ngồi mấy em Sedan thấy tù túng chân tay lắm :102:

traubovt85

Xe tăng
hồi xưa giờ toàn ngồi ké mấy con SUV cùi như innova, vip nhất thì con Cruiser bản cũ thấy Cruiser thì sướng nhưng mà tiền đâu chịu nổi, mua cho gia đình mà.

ở nhà có con altis chạy cũng được, nhưng có điều là nhỏ bé quá em vóc dáng to con ngồi vô xe đó chấn đầu mấy lần rồi nên nản, lúc nào cũng phải cúi cúi còng còng để chui vô, xe thì thấp ngồi quan sát chán oải ra, đang bàn bạc với ông già ra tết mua con khác cho gia đình, em thấy con Santa cũng đẹp nhưng ko biết chất lượng thế nào, giá cả bao nhiêu nên lên hỏi thử xem sao đã chứ chưa quyết định được, mấy bác cho em hỏi giá và chất lượng con này có = Camry hay Rav4 ko ạ ?

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ngoài bắc còn bị vặt .. trong SG hình như Hyundai là xe cỏ chẳng ông nào vặt cái gì cả :))
ôi thế ạ, thế em mong chuyển vào SG sống quá (l) em đang mong trộm nó coi đôi gương của em cỏ rác ko bán dc đâu :))

VW Golf GTI

Xe buýt
ko trông thì lốp chúng nó cũng tháo được cụ ạ