[Thảo luận] Sáng thứ 2 đầu tuần đã gặp chuyện bực mình!

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Em thì em xuống tát cho vài phát tội bố láo bố toét.
Ối giồi, chả may động phải cún dại có mà thiệt công việc cụ ạ, nếu nó thich động chân tay thì mình tiếp, đầu tuần không nên lằng nhằng ạ

Viet_s

Xe tải
Website
happycarvn.com
Ối giồi, chả may động phải cún dại có mà thiệt công việc cụ ạ, nếu nó thich động chân tay thì mình tiếp, đầu tuần không nên lằng nhằng ạ
iêm thì em cứ dí xe mình vào iêm ủi...mày ngon đọ với ông. Iêm toàn vậy. ko thèm nói. dí vào mà ko biến là nhảy xuống cho mấy cái búng tai ngay :21:

Tran Thanh Tung

Xe điện
Ngõ nhà cụ hay thật.
Sáng nay em cũng gặp chuyện ngay đầu ngõ nhà cụ.
Em đang chờ đèn xanh đèn đỏ cũng ứ đi được vì vướng 3 cái xe của mấy em Đại học chữ to đi ngược chiều để vào ngõ nhà cụ. Sau em còn mấy ông xe ben đằng sau. Em bấm còi, hạ kính phụ alô xì lồ mãi mà mấy đứa nó mặt cứ vênh lên như ong đốt, nó còn nói em "ông điên à, bấm còi điếc *** cả tai". Bực thật! Lũ vô ý thức. Bu nó chứ, mới đầu tuần chẳng lẽ ông lại xuống xe vật lộn với mày.
SV bây giờ ko hiểu học được cái gì hay ho hơn nữa không các cụ nhỉ.
Sao cụ không bảo: "Ông đang điên đây, chúng mày có dẹp vào không ông xuống tét cho mỗi đứa 1 cái vào mông bây giờ". Em đảm bảo là các em sẽ dẹp vào ngay :))

com_bxd

Xe hơi
Cụ quá chuẩn, em cũng rứa như cụ (b)(b)(b)

etran

Xe buýt
Mà cụ biết em kể chuyện ở đâu mà kêu là "dân ở đấy":^)
Hê, nghe tả cảnh thấy quen quen, đang định giả nhời thì đã thấy có cậu này giúp :) nhà cancel có phải số 5x ko? nếu đúng thì tớ phục cậu đấy, người nhớn rồi có khác, chững thế! Mà cũng chẳng cần phải chấp làm gì, ra đường nhiều lúc nhún vai, phẩy tay thậm chí "em xin lỗi" cho đầu óc nhẹ nhàng, không thì phải chửi cả ngày mất.

Xời, em cũng biết. Ở 651 Minh Khai chớ giề :P :)):))
Cái ngõ nhà em là con đường duy nhất vào cái trường đó, em đi làm thì bọn này mới đi học, mang tiếng là sinh viên mà ngu lắm, ko biết nhường đường bao giờ. Cứ có 2 4b tránh nhau cái là chung nó bon chen chặn đầu 4b. Em phải thường xuyên chứng kiến cảnh tắc đường ngay trong " cái ngõ" nhà mình. Đến nản!:6:
bao lâu rồi vẫn không khá hơn nhỉ, đã thế lại còn toàn trẻ con hư đến đấy tụ tập chứ nào chúng nó có học, rõ chán :(

Speedvn

Xe tải
:69:Chán bác quá, bác ko nhảy xuống chửi nó mà lại lên of văng "dis" ra cho a e nghe.

Em mà như bác em quyết ko tha, Và quay sang bảo ngay Bố "Bố con mình chiến đi"
bác này nói phải
và các bác khuyên nhịn cũng phải, nhưng mà phải khi đã chấp nhịn là chỉ cần nhún vai 1 cái rồi thôi cho qua, đây là hạ kiếng và đốp trước rồi bị quật lại và tèo.
Cụ dén thì cứ bảo dén chứ papa họp muộn tí còn hơn để con trai của papa mất mặt thế, vác cái kích hay cái ống tuyp mà ra dạy nó phép lịch sự chứ, để cái ấm ức mang lên OF xả, chác bác ghê

gianghn12

Xe tải
Trường đấy sinh viên phần nhiều là những đứa không thi đỗ vào các trường khác. ăn chơi lắm, học hành gì đâu. Em quen 1 em là giáo viên trường đấy, nó nhiều lúc cũng sợ học sinh

Ô góc

Xe đạp
Bỏ qua được là tốt, nhưng không bỏ qua được cụ cứ nhớ xem hàng xóm xung quanh đó có ai thấy 2 đứa đấy không, chiều về làm dệu dệu tìm hỏi xem nó là bố ai

HONDARIDGELINE

Xe hơi
em mà như cụ thì em xuống xe vỗ mông người yêu nó 1 cái. Năm hết tết đến xin tặng các cụ chữ NHẪN

bau67

Xe container
Sau này,càng nhìu tuổi các Cụ sẽ càng hiểu chữ NHẪN nó quý như thế nào,ko chấp nhặt ko có nghĩa là sợ hãi,Ta sẽ làm được đại sự,gương Hàn Tín đấy.Xã hội bây giờ mà chấp những chuyện đó thì cả ngày,chẳng còn thì giờ để nghĩ chuyện khác.

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
nhà cụ goal gần nhà cụ chủ thớt , 2 cụ sáng nào rảnh rỗi thì ra chốt ở đấy chờ con lợn đấy đến nhảy vào fang cho nó trận (trong lúc chờ đợi làm chai vodka cho nóng máy :21:)và cụ nhớ cho em nhé " DÙ KO ĐÁNH NHAU HAY KHÔNG LÀM GÌ CẢ..THÌ CỤ CỨ LÀM CHO EM CÁI TÍP ĐỂ VÀO TRONG XE CHO YÊN TÂM ""

thienphuc

Xe điện
tức làm gì bác có 4b sao k cua cô bé ngồi sau mà dả thù :))