[Thảo luận] Sáng thứ 2 đau thương tại ngã tư Trâu Quỳ

Sieuthitaichinh

Xe tải
GHê quá vậy; đọc mà lạnh sống lưng. Biết vậy chả đọc tin này

cathymeo

Xe buýt
Mong cho linh hồn nạn nhân siêu thoát, em đọc những cái tít thế này cũng lạnh sống lưung quá
thực ra những vụ thế này, chẳng biết rút kinh nghiệm tn
nghe xong thấy lái xe cứ run run..........

pro8386

Xe tăng
xin chia buồn với gd nạn nhân,nghe mà thương tâm quá,cô gái mới hơn 20t,:(

supra

Xe container
em đọc cụ chủ viết thôi mà đã ghê rồi, chia buồn cùng gia đình cô gái gặp nạn ^:)^

wfun

Xe tăng

CIVIC 30M viết
Không đau cụ nhá, mồm ngậm đầy tiền rồi. Rất nhiều người dân bức xúc việc khi có tai nạn xảy ra liên quan đến xe buýt, taxi, xe tải, xe cont là đều gọi các thành phần xe trên là hung thần, xe điên ... mà không xét về khía cạnh giao thông. Riêng tại đường QL5 thì xe tải đi làn trong, hiện trường vụ tai nạn thì xe máy đi làn nào các cụ có biết không? Luật VN thì xe to đền xe bé - OK, cái này có bảo hiểm lo. Người dân VN mình hãy tự bảo vệ mình trước khi pháp luật bảo vệ mình. Em đồng ý với ý kiến và thực tế có 1 số khối thịt điều khiển các hung thần đó là rất vo ý thức, coi mạng người như cỏ rác, loại này cần loại bỏ vĩnh viễn ra khỏi đời sống xã hội thì dân VN mới đỡ khổ. Các cụ trách hung thần thì nên trách nền GD nước nhà, cơ sở hạ tầng trước rồi hãy trách lái xe, trách bản thân. Em thấy trên này nhiều cụ chỉ biết kêu, mà kêu nhiều có giải quyết được gì đâu, thuế vẫn tăng, người vẫn chết vì tai nạn GT. HÃY TỰ BẢO VỆ MÌNH.
Lào là 1 nước nghèo và nhỏ, dân LÀO rất có ý thức tham gia GT, tại sao VN mình không học Lào về ý thức tham gia GT nhỉ

Trước tiên là chia buồn với nạn nhân, sáng nay VOV lúc 9h có nói là 1 ngày buồn, 3 mạng người ra đi trong giờ cao điểm buổi sáng:(

Còn bác này, bác càng viết bác càng thiếu hiểu biết, bác sang Lào sống đi / bức xúc thì cũng nên có chừng mực.​
Cụ này nghĩ mình là ai kia chứ, cụ CIVIC30M nói sai câu nào đâu nhỉ, cám cảnh cho vịt mình thôi mà. haiz