[Thảo luận] Sáng nay em thắng xxx trẻ Hà Đông

Trạng thái
Thớt đang đóng

Đậu đại ka

Xe buýt
Sáng nay em đang đi trong Hà Đông trên đoạn đường quen thuộc bỗng một xxx trẻ măng ra tuýt em lại. Em đánh xe vào lề đường, chưa xuống xe hạ kính xuống.
Em: Tôi bị lỗi gì thế ?
xxx (trẻ trâu): Anh đi vào đường cấm, mời anh xuống xe cho kiểm tra giấy tờ.
Em: (Giấy tờ vẫn để nguyên, chẳng có xem gì hết) Tôi đi đường này suốt, làm gì có biển cấm oto, đợi tôi ra xem lại có biển thì xem giấy tờ sau nhé.
xxx gọi một xxx khác đưa em đi xem cái biển cấm oto, đi hết 50m vẫn chưa thấy biển đấy đâu. Em thừa biết là mãi tít đoạn trên, qua 2,3 chỗ ngã 3, ngã 4 mới có.
Em: Tôi rẽ từ trong kia ra, làm gì có biển, đường có cấm hay không tôi không biết. Luật có ghi là biển cấm phải để ở chỗ giao nhau.
xxx (trẻ trâu): Tôi không biết, cả đoạn này là đường cấm, anh đi vào đường cấm tôi phạt.
Trong lúc nó dẫn em đi xem biển cũng có mấy xe nữa đi giống em, em bảo kìa, người ta cũng đi đầy kìa. Nó kêu là rồi lên kia cũng bị bắt, mà có thằng nào dám bắt đâu.
Hờ, mk thằng xxx này nó tưởng chăn được gà, em to mồm lên với bọn nó thế là xxx đội phó đứng ở đấy phải gọi em vào nhẹ nhàng rằng thì mấy thằng kia trẻ không biết gì có gì bỏ qua. Em đang vội nên em cũng đi luôn chứ lúc đấy mặt thằng xxx trẻ trâu nó lườm lườm em chẳng nhẽ em đứng lại chửi cho nó một trận. Trước khi đi em bảo xxx đội phó:"Chỗ đấy không có biển cấm rẽ, từ mai em vẫn rẽ anh thích thì đứng đây mà bắt tiếp" (Để dành lúc có thời gian em sẽ chiến tiếp, lần sau em sẽ ghi âm lại).
Em up ảnh chỗ đó lên cho cụ nào đi trong Hà Đông biết và dễ hình dung. Đây là lần thứ 2 em đi đường không lỗi gì nhưng bị vịn lại, lần trước là đường Lạng Sơn nhưng xxx chắc biết nhầm nên dừng cái cho đi luôn. Và cũng là lần đầu tiên em chiến thắng xxx, các lần khác em sai thì toàn nhận lỗi luôn. Đi đường cứ đúng luật, động vào mình bật sướng lắm các cụ ợ(b)

XLI16

Xe hơi
Hehe! Cụ hài vãi.:21:

vanperse

Xe buýt
Trong trường hợp cụ thể của cụ thì cụ đúng. Đúng là GT ở VN muốn là người tử tế cũng không phải là dễ. Các cơ quan đảm bảo GT cũng được đi nước ngoài nhiều đấy chứ mà sao chẳng được tí nào vào đầu thì phải...:102:.

SốtVirút

Xe tăng
Phải cãi được đội phó mới sướng, còn mấy thằng trẻ trâu - quát:21:

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Bửn quá, các chú già toàn đẩy mấy cu trẻ ra làm tốt thí, cứ thổi loạn lên, không xơi được lại dở bài các e nó mới không biết gì, đến chán (y)

Đậu đại ka

Xe buýt
Nhưng đội phó có bắt hay cãi gì em đâu, chỉ nhỏ nhẹ bảo "Anh em trẻ không biết có gì nói chuyện với tôi...". Em đi đúng mà bắt láo, cho xxx lập biên bản, cho xe ra mà kéo là có video,audio lên OF ngay :^)

Bóng ma

Xe buýt
Website
ditru.com.vn
Cãi được sướng cái mồm. :21:
xxx cứ vịn đã, đúng sai tính sau, mà gặp chú nào non gan thì chết.

vauhoi

Xe container
Em cũng bị một lần, cũng cãi thắng, xxx cho đi nhưng còn nói với theo: tôi đè ông ra phạt ông cũng phải chịu :)):)):)):)):)) .... chuối thật

HaTrang

Xe tải
cái ngã tư chỗ cụ bị bắt đấy em đi qua chả bao giờ thấy CA đứng ở đó, em chả bao giờ dừng đèn đỏ ở chỗ đó cả :21::21:
Chắc thế nào hay nhiệm vụ đảm bảo giao thông mới phải đứng đó thôi, chứ Hà đông khu vực đó chả CA nào bắt đâu cụ ạ, Lê Lợi cấm ô tô chiều ngược lại mà bọn nó còn đậu luôn ngược chiều, cái chỗ có biển cấm ô tô trên sơ đồ của bác phía UBND quận có biển cấm đỗ cấm dừng (X), sáng CN nào bọn em chả đậu xe ngay sau cái biển đấy để ngồi cafe Nghĩa :6: :21::21: nói chung khu vực "phố cổ" HĐ đấy miễn dịch xxx ạ

Đậu đại ka

Xe buýt
Thì bình thường cũng chỉ thỉnh thoảng có mấy chú xxx áo xanh đứng rình bắt ko đội mũ. Em đi đến đấy cũng ít khi dừng đèn đỏ, em lõi đis ở đấy rồi mà định chăn em. Cụ rỗi sáng mai cụ ra đấy uống trà đá hỏi mà xem, có mấy bô lão cũng bất bình xxx đứng đây cũng chửi đổng lên. Đường Lê Lợi cấm 1 chiều oto em cũng hay đi vòng vì đi vào đấy dễ bị xe ngược chiều đè, mà nhỡ có gì mình sai lè, em đi chiều xuôi mà ai đi ngược là em cũng đè ngay. Khéo em cả cụ nhòm nhau kiểu gì cũng quen mặt đấy. Sáng nay em "gân" được vì em đi đúng, chứ sai thì em cũng chịu nộp phạt. Còn em đi đúng mà tìm cách bắt lỗi sai thì em sử dụng trợ giúp "gọi điện cho người thân" ngay. Mấy thằng xxx trẻ em nhớ mẹt rồi, kiểu gì đi đâu gặp em cũng phải hạ kính xuống cười đểu cho nó phát.

hienlbo5ta

Xe máy
o dấy vưa mơi lắp biển cấm bác di như thế là sai rồi

thienphuc

Xe điện
trẻ k biêt thì đưa về trường cho nó học lại chứ.ng của cơ quan hành pháp biết trong hàng ngũ của mình có ng vi phạm mà sao vẫn để tồn tai?hay chỉ vì.....

hienlbo5ta

Xe máy
bọn xxx hà đông bựa lắm hôm nọ tôi di từ viện 103 dến ngãtu văn quán câu den, đưởng hôm dấy đông xe ô tô nố hàng nhau xe em đi sau con tải 1 tấn đến lươt em thi moi nhay dèn vàng vì vương xe trươc măt nên em ko để ý thế mà chúng nó tuýt ,xe em mới đèn vàng mà lúc đó mà phanh thì có mà hôn đít nhau hêt, thề mơi biêt chúng nó bưa như thế nào rồi hà nôi ko co kiểu đây đâu

SANHSDIEU

Xe hơi
XXX ở đâu cũng bựa như nhau thôi cụ ơi, mừng cụ chiến thắng:41::41::41:

minhab

Xe điện
Luật mờ đi cụ ơi, biển báo chỉ có tác dụng đến ngã tư, ở đấy không có biển nữa rẽ vô tư :))

Đậu đại ka

Xe buýt
o dấy vưa mơi lắp biển cấm bác di như thế là sai rồi
Ngày nào em chẳng đi qua đấy. Em cũng tưởng mới lắp biển chỗ em rẽ nhưng quay lại làm gì có, trước khi rẽ kể cả đường quen lúc nào em cũng nhìn biển đàng hoàng mới rẽ. Đúng như cụ nào nói: đến đoạn đường giao nhau (ngã 3, ngã 4) thì một số biển: một chiều, một chiều oto... đặt đằng trước không có hiệu lực. Biển đặt sau mới có hiệu lực, muốn có thì phải đặt tiếp biển ở chỗ giao nhau cơ. Chứ như thằng xxx trẻ nó nói thì ví dụ Lê Duẩn sẽ là một chiều từ đầu đến cuối. Nó định chăn em nhưng không chăn được lại còn nói ngu.

Trạng thái
Thớt đang đóng