[Thảo luận] Sáng nay em cãi nhau với XX ở Kim Mã x Giang Văn Minh

HiPP

Xe tải
Hờ hờ, em cũng một lần dính ở ngã tư này các cụ ạ:^). Chả là em cũng bị 2b ép không sang lề phải được, thế nên lúc em xi nhan rẽ phải sang thì có 1 chú xxx ra chặn lại (chú này mặc áo xanh). Em nói em làm bên Viettel đang có cuộc họp gấp, phải vội về nên nhờ các xxx thông cảm:21::21::21:. Ơ thế mà chú xxx áo xanh lại chạy ra nói với chú xxx áo vàng gần đấy là trường hợp này là bên Viettel, thế là chú xxx áo vàng bảo là tha cho đi(l)(l)(l) iu thế không biết... Mừ em có làm ở Viettel đâu:), chẳng qua thỉnh thoảng có việc vào đó thôi:)):)):)). Lần sau có cụ nào dính ở ngã tư này thì cứ nói đang làm ở Viettel nhé, hơ hơ... có khi xxx cũng nể bộ đội:^)

Fiat_tempra

Xe buýt
Bác định rẽ phải thì Bác phải chuẩn bị sang làn từ trước, dần dần ép bọn 2B, tôi vẫn đi được mà.
dom dom nói còn thiếu : " tôi vẫn bị phạt mà" :)) mà em có thấy bác đi 4b bao giờ đâu nhể tuyền 2b. 4b cất nhà cho mới
TV ! đi xe tuyền bị xx nó chén lại còn to còi :))

dang_pharma

Xe đạp
Đề nghị bác thuật lại đoạn cãi nhau kỹ hơn để anh em học hỏi kinh nghiệm với ạ

thoatlut

Xe tải
Đề nghị bác thuật lại đoạn cãi nhau kỹ hơn để anh em học hỏi kinh nghiệm với ạ
Cụ học cái bài cãi nhau với xx làm gì, mỗi hoàn cảnh mỗi khác. Lúc đấy em chỉ to mồm với thằng áo xanh thôi, áo xanh bí quá gọi anh áo vàng lại. Lúc đấy đường đông, đang tắc nên áo vàng bảo em "lần sau có làm sao thì trình bày nhẹ nhàng với các chú ý, các chú ý cũng tuân theo luật thôi" em thấy êm êm nên mới ngọt giọng " thôi anh thông cảm đường đang đông để em đi làm kẻo muộn" thế là bye bye, chứ nói thực chú áo vàng mà rắn mặt là em gọi bác em ra ngay. các cụ kn biết em là con cháu Bác Hồ à? :21::21:

lookati

Xe tải
Hờ hờ, em cũng một lần dính ở ngã tư này các cụ ạ:^). Chả là em cũng bị 2b ép không sang lề phải được, thế nên lúc em xi nhan rẽ phải sang thì có 1 chú xxx ra chặn lại (chú này mặc áo xanh). Em nói em làm bên Viettel đang có cuộc họp gấp, phải vội về nên nhờ các xxx thông cảm:21::21::21:. Ơ thế mà chú xxx áo xanh lại chạy ra nói với chú xxx áo vàng gần đấy là trường hợp này là bên Viettel, thế là chú xxx áo vàng bảo là tha cho đi(l)(l)(l) iu thế không biết... Mừ em có làm ở Viettel đâu:), chẳng qua thỉnh thoảng có việc vào đó thôi:)):)):)). Lần sau có cụ nào dính ở ngã tư này thì cứ nói đang làm ở Viettel nhé, hơ hơ... có khi xxx cũng nể bộ đội:^)
Bac noi the nay thi lo het bi mat thong tin roi?

Bfffyt