[Thảo luận] Sáng nay E hôn má chú taxi.

kenny.cfyc

Xe tải
bạn cụ manh động quá. đánh nó chạy là đc rồi.
Cụ giống nhà em thế :)) , mỗi tội em khác cụ ở chỗ lần đó em với thằng bạn đi 2B và đứng ngay đằng sau xe 2 anh chị 2B kia (thằng taxi Dầu Khí tạt vào lề đường, chèn đổ xe 2 anh chị kia và làm xe em loạng choạng - để chân 2B của anh chị kia làm 1 đường cả cửa sau con taxi), ông taxi mở cửa xuống, chẳng thèm ngó đến chị gái mang bầu kia có làm sao không mà chỉ tay xxx, đá con mèo anh chồng. Xe em lúc đó cũng hơi nghiêng, em đang chống chân còn chưa kịp thẳng xe, thằng bạn thì đã nhảy xuống đỡ chị gái kia. Nhìn thằng taxi đi đã bố láo còn hành xử mất dậy, 2 thằng em chả nói câu nào, vứt *** cả con Jupiter ghẻ của em đấy, đếu thèm dựng lại, nhảy vào táng luôn con chó taxi Dầu Khí, em mới đạp được vài cái nó đã vứt xe chạy bố nó mất. 2 thằng quay lại thấy anh chị kia không sao, chị vợ không đau bất thường gì thì bảo 2 anh chị đi luôn, em vừa mới dựng xe lên và nổ máy đã thấy "rầm" 1 phát, quay sang hóa ra ông bạn vàng cầm nguyên nửa hòn gạch lát hè đường, táng nát kính lái con taxi, em hoảng quá kéo nó lên xe té vội. Ôi..1 thời hung đồ trai trẻ... 8-x

kien_ktnl

Xe buýt
e là lái mới, đọc kinh nghiêm của các bác khi đối phó những trường hợp này nhưng chắc chưa học được roài, sợ lém, chúc cả nhà mình thượng lộ bình an nha

T.Jone

Xe đạp
Từ hồi em đi xe đến giờ thì ít nhất 2 lần va quệt đều dính tới bọn taxi, mà toàn do chúng nó đi sai, mấy lần đó em phải chịu vì chẳng bắt đền được bọn nó.

Cháu có lần chẳng may quệt móp cái cản sau của 1 bạn taxi, vậy mà xuống đưa tiền nhờ bạn ấy đi nắn hộ bạn ấy nhất định không nhận, đại ý là không có vấn đề gì lớn nên thôi

Có lẽ do mình nhiệt tình và nhã nhặn chăng ?