Chi hội Sản phẩm mới_Xóm LC_yên độ verison 2_

hey18th

Đi bộ
địa chỉ cho mình zoi :D . mấy hôm cuối tuần đi nhậu suốt . sang tuần lắp :))

d.lib

Xe tải
có thằn bạn kêu.yên này ngồi 1 tháng xog là như cũ nó sẹp xg ui nói chung là chán lắm.cố gắng làm kái yên xịn là chuẩn các cụ các mợ ah
Mình k dùng thì thôi.. đừng phá giá thế

piagogt4

Xe đạp
212 lê trọng tấn.khương mai. Thanh xuân. Hà nội
bác hòang oi>>>>>>>>>>cứu e với. em độ yên của bác.nhưng không hiểu sao cái ổ khóa yên nó lỏng và bị tụt ra suốt.định ra để bác xem lai nhưng chua kịp ra vì bận quá thì nó rơi mất từ lúc nào rùi hic bác có phương án nào cứu e với số phone e đây a. 0989251111

Chỉnh sửa cuối:

MinPrince

Xe buýt
cụ mang đến thẳng cửa hàng bác í hoặc a lô luôn cụ ơi..............ở đây giải quyết chậm lắm

giangs0n

Đi bộ
Sặc. Đi đứng thế nào mà lại để tụt cả khóa ra thế kia. Chắc sơ suất gì đó thôi chứ các anh em khác có thấy vấn đề gì đâu :-o

giangs0n

Đi bộ
Bác Hoàng dạo này con quấy quá hay sao mà không thấy í ới trên nài nhề. Tính nhờ bác tham mưu chiến lược cho chút mà khéo phải :)] quá...

tazumi

Xe tải
E đang bị mất chìa khóa xe ( bao gồm cả chìa khóa đĩa) hic chả biết rơi hay để đâu mà tìm ko thấy. Cứ lo nơm nớp, đang phải lôi chìa khóa phụ ra dùng mà hok dám nói sợ phụ huynh quát cho @-) Các cụ bảo e phải nàm sao bây giờ? Chã nhẽ lại đi thay ổ khoá?

bituntun

Xe hơi
E đang bị mất chìa khóa xe ( bao gồm cả chìa khóa đĩa) hic chả biết rơi hay để đâu mà tìm ko thấy. Cứ lo nơm nớp, đang phải lôi chìa khóa phụ ra dùng mà hok dám nói sợ phụ huynh quát cho @-) Các cụ bảo e phải nàm sao bây giờ? Chã nhẽ lại đi thay ổ khoá?
mang cái chìa nâu ra đại lý (tốt nhất là đi cùng xe nữa) cầm theo CMT hãng nó oánh lại choa hình như nà 500k thì pải \m/

bituntun

Xe hơi
bác hòang oi>>>>>>>>>>cứu e với. em độ yên của bác.nhưng không hiểu sao cái ổ khóa yên nó lỏng và bị tụt ra suốt.định ra để bác xem lai nhưng chua kịp ra vì bận quá thì nó rơi mất từ lúc nào rùi hic bác có phương án nào cứu e với số phone e đây a. 0989251111
bác bộ đội đây mà , dạo này lặn đâu thía bác, ko thía tăm đâu cả :)

tazumi

Xe tải
mang cái chìa nâu ra đại lý (tốt nhất là đi cùng xe nữa) cầm theo CMT hãng nó oánh lại choa hình như nà 500k thì pải \m/
Lib nhập chỉ có 2 chìa màu giống nhau thôi anh, ko có chìa nâu chìa xanh như LX. E dự là có kẻ xấu nào nhặt được thì xong con ong #-o

piagogt4

Xe đạp
bác bộ đội đây mà , dạo này lặn đâu thía bác, ko thía tăm đâu cả :)
hic dạo này bận quá cụ ah...sắp đến ngày cầm trên tay lá phiếu .........chọn ra người .........hihihi:-|

piagogt4

Xe đạp
Sặc. Đi đứng thế nào mà lại để tụt cả khóa ra thế kia. Chắc sơ suất gì đó thôi chứ các anh em khác có thấy vấn đề gì đâu :-o
thì cũng đi bình thường như bao người khác mà cụ.....:| chẳng có nhẽ đem xe mình ra phá:-|tại thấy mấy lần khóa yên vào mà rút luôn được cả ổ khóa ở yên ra luôn :-??định mang ra bác hoàng xem giúp nhung nhiều viêc....chua kịp mang thì ......e nó ra đi lúc nào ma chẳng nói 1 cau hic

Lavender_li

Xe tăng
ghi nhận trường hợp đầu tiên,thế hôm nào kụ mang xe ra em xem giúp cho..chắc là cái chốt ổ khóa lỏng hoặc ổ khóa của kụ có vấn đề ji rồi>>>còn ko bực mình rồi thì em thay luôn cho con Ver 3 mới tinh,cả mút xốp,da bọc lẫn kiểu dáng...ổ khóa đảm bảo ko bị tuột!!:-bd

piagogt4

Xe đạp
vâng hôm nay sẽ liên lạc với cụ nhờ cụ xem cho e vụ này.mấy hôm chẳng dám đi đâu vì đèn báo xăng đỏ báo sắp hết xăng mà chưa mở được yên ra để đổ xăng hic*-:)

Chỉnh sửa cuối:

loctai999

Xe máy
Lib nhập chỉ có 2 chìa màu giống nhau thôi anh, ko có chìa nâu chìa xanh như LX. E dự là có kẻ xấu nào nhặt được thì xong con ong #-o
em ra phố huế lắp chíp chống nổ máy như xe bác Hoàng ý,nó có nhặt được chìa khóa Kia thì khi cắm vào xe hú ầm cả lên,còn em có bộ tắt báo động.

xe em ko phải khóa từ thì đánh lấy 1 cái chìa khóa mới,lên đầu lương văn can ý..

thế này là ổ khóa của bác bị mất cái chốt giữ lõi khóa trong ổ khóa rồi

Lavender_li

Xe tăng
ko phải mất chốt khóa đâu,,,lõi khóa của kụ ấy bị hỏng,tuột ra khỏi ổ.Kụ ấy ko biết cách cho vào nên nó rơi mất.chốt ổ khóa vẫn còn nguyên nhá ..Hôm nay đã đc thay ổ khóa yên mới,thay nguyên con da bò mới roài.đi thoải mái ko lo tuột nữa..keke!!

phuongtran90

Xe máy
ghi nhận trường hợp đầu tiên,thế hôm nào kụ mang xe ra em xem giúp cho..chắc là cái chốt ổ khóa lỏng hoặc ổ khóa của kụ có vấn đề ji rồi>>>còn ko bực mình rồi thì em thay luôn cho con Ver 3 mới tinh,cả mút xốp,da bọc lẫn kiểu dáng...ổ khóa đảm bảo ko bị tuột!!:-bd
yên ver3 khác ver2 những j thế bác Hoàng và ver2 muốn lên ver3 thì rổ giá thế nào bac.:D

arclex

Xe hơi
Yên của e là ver mấy bác hoàng nhỉ :D

Lavender_li

Xe tăng
Yên của e là ver mấy bác hoàng nhỉ :D
3 rồi kụ ah,,,,.Ver 3 khác ở 3 điểm
- Da bọc chọn mặt da giống 95% so với da yên nhập,chỉ có màu đen ghi là hàng nhà máy nên ko sao đặt đc ...hic
-chỉ may là chỉ ghi be giống phom yên nhập ko dùng chỉ đen truyền thống nữa
-đằng đuôi đc gọt vát và thấp gần và jong nhất so với yên nhập...
+ hết rồi ah,em hi vọng đây sẽ là phiên bản cuối cùng,bg em đổi ổ khóa sang bên phải đc thì em sẽ PHỌT tiếp kaka !!! kụ nào muốn lên thì alo trực tiếp em nhá.Nâng cấp ,,chỉnh hình liên tục thế này em cũng mệt lắm ựa !!

winnie_kool

Xe tăng
con yên ver 1 đầu tiên của e vẫn nuột a hoàng à :x:x:x mún update lên ver 3 lớm nhưg vẫn thấy tiếc tiếc :">