[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Sàn gỗ - Sàn nhựa - Cầu thang gỗ nhựa - Tấm ốp - Bảo hành chính hãng - Uy tín lâu năm - Giá rẻ nhất

Số điện thoại
0965929590
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Chợ VLXD Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

tung1311

Xe tải
Cụ dùng sàn loại gì vậy? Em đang "tâm tư" quá. Chưa biết dùng loại nào cho đạt tiêu chí "hay trong tầm tiền" :)
Giờ em mới review được. Về cơ bản cụ Tudic9 tin tưởng được và có trách nhiệm. Hàng hoá thì e nghĩ là rõ ràng xuất xứ rồi. Thi công xong thì em nghĩ cũng có 1 vài điểm nhỏ em chưa ưng ý lắm (có thể do em cũng không biết rõ "tiêu chuẩn công nghiệp" chỉ được thế thôi) nhưng cụ tudic9 cũng cho thợ qua xem lại và đổ thêm silicon cho cẩn thận lại.

Quan trọng nhất là em công việc bận nên cũng không ở nhà giám sát, có mỗi bác giúp việc ở nhà, còn lại là thợ nhà cụ tudic9 xử lí hết. Em cũng thấy an tâm và chưa có vấn đề gì.

Bản thân em chọn loại Knooswiss (1 phần do cậu nhân viên ko nắm chắc thông tin - cậu ý bảo độ cứng hàng châu Âu đều tiêu chuẩn AC5 hết, còn Malaysia thì em thấy chỉ max AC4 nhưng trên thực tế thì Knooswiss cũng chỉ AC4 :(). Em nghĩ cụ nên dùng loại của Malaysia là tối ưu về khả năng chịu nước, tuy nhiên còn phụ thuộc màu sắc cụ chọn nữa.

tudic9

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.2hs.vn

slider

Xe hơi
Các cụ nên lưu ý:

- Tiêu chuẩn AC của hàng Châu Âu tốt hơn rất nhiều hàng Malaysia.

- Màu sắc của hàng Châu Âu đẹp hơn rất nhiều hàng Malaysia

- Khả năng chịu nước của Châu Âu như sàn gỗ Kronoswiss của Thụy Sỹ, tốt hơn rất nhiều hàng Malaysia. Ví dụ: chúng ta có thể xin một mẫu nhỏ về ngâm nước để so sánh Malay và Thụy Sỹ. Thụy Sỹ ngâm 1 tuần độ nở rất thấp, không phân biệt được bằng mắt thường. Malaysia ngâm 1 ngày là biết biết ngay chất lượng.

- Đặc biệt sàn gỗ Châu Âu đảm bảo cốt sạch, không độc hại như mấy ông Trung Quốc và Malaysia

Theo mình sàn gỗ Malay và sàn gỗ Châu Âu ở 2 đẳng cấp hoàn toàn khác nhau.

slider

Xe hơi
Tóm lại khách hàng thông thái nên tự mình kiểm chứng chất lượng của sản phẩm.

tung1311

Xe tải
Các cụ nên lưu ý:

- Tiêu chuẩn AC của hàng Châu Âu tốt hơn rất nhiều hàng Malaysia.

- Màu sắc của hàng Châu Âu đẹp hơn rất nhiều hàng Malaysia

- Khả năng chịu nước của Châu Âu như sàn gỗ Kronoswiss của Thụy Sỹ, tốt hơn rất nhiều hàng Malaysia. Ví dụ: chúng ta có thể xin một mẫu nhỏ về ngâm nước để so sánh Malay và Thụy Sỹ. Thụy Sỹ ngâm 1 tuần độ nở rất thấp, không phân biệt được bằng mắt thường. Malaysia ngâm 1 ngày là biết biết ngay chất lượng.

- Đặc biệt sàn gỗ Châu Âu đảm bảo cốt sạch, không độc hại như mấy ông Trung Quốc và Malaysia

Theo mình sàn gỗ Malay và sàn gỗ Châu Âu ở 2 đẳng cấp hoàn toàn khác nhau.
Cụ là staff của Kronoswiss, thấy toàn khen cho nó. Cụ đã thử nghiệm 2 loại Malaysia và Swiss cũng tầm tiền chưa mà kết luận tiêu chuẩn AC khác nhau với chịu nước hơn hẳn? Em không tin lắm (mà em hỏi thật nhé cái Kronoswiss này nó là Made in China hay Swiss)

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn
Cụ là staff của Kronoswiss, thấy toàn khen cho nó. Cụ đã thử nghiệm 2 loại Malaysia và Swiss cũng tầm tiền chưa mà kết luận tiêu chuẩn AC khác nhau với chịu nước hơn hẳn? Em không tin lắm (mà em hỏi thật nhé cái Kronoswiss này nó là Made in China hay Swiss)
Cụ nhắn tin cho em ạ?

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn
Chào cụ, cụ báo giá cho em loại gỗ này nhé Krono swiss nhé. loại 1.2mm
Em xin lỗi vì trả lời cụ muộn. Loại này bên en bán giá hoàn thiện 500.000 đ/m2 ạ.
Cảm ơn cụ!

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn
Chào cụ, cụ báo giá cho em loại gỗ này nhé Krono swiss nhé. loại 1.2mm
Em xin lỗi vì trả lời cụ muộn. Loại này bên en bán giá hoàn thiện 500.000 đ/m2 ạ.
Cảm ơn cụ!

slider

Xe hơi
Thực ra khách hàng thông thái nên tự kiểm chứng và quyết định xem nên mua sản phẩm nào hơn.

Xu hướng khách hàng chuyển sang dùng hàng cao cấp ngày càng nhiều, đặc biệt màu sắc của Châu Âu đẹp hơn rất nhiều ---> khách hàng luôn tìm đến cái nào đẹp hơn, tốt hơn ---> đấy là quy luật tự nhiên rồi.

E là một trong những đại lý chính thức của các thương hiệu sàn gỗ Châu Âu. Ngày xưa không có hàng cao cấp, e cũng bán nhiều hàng TQ và Malay. Bây giờ có nhiều hàng hoá đẹp, cao cấp hơn e lại lên trình mới thôi.

slider

Xe hơi
Cửa hàng e bán nhiều hàng Châu Âu, cam kết đúng xuất xứ, DÁM chịu phạt 100% giá trị hợp đồng nếu bán sai cam kết.

Trên thị trường hơn 90% sàn gỗ công nghiệp đều là hàng không CHÍNH HÃNG, không rõ nguồn gốc xuất xứ. Tìm kiếm trên Google không có bất cứ thông nào của nhà máy sản xuất, sự phổ biến trên các nước trên thế giới.

VeryGood

Xe điện
Nhà em bị vỡ ống nước nên cần thay khoảng 15 m2, cụ xem ảnh và check chủng loại, màu rồi thi công cho em cái ~o)

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn
Nhà em bị vỡ ống nước nên cần thay khoảng 15 m2, cụ xem ảnh và check chủng loại, màu rồi thi công cho em cái ~o)
Chào cụ,
Cụ cho em xin ảnh mặt dưới của tấm gỗ với ạ
Đặc biệt là phần chữ trên mặt gỗ ạ
Cảm ơn cụ!

Cụ cho hỏi loại 60 gỗ ép công nghiệp dòng này giá rẻ nhất là nhiêu 1 hộp ạ ?

tudic9

Xe lăn
Website
www.2hs.vn

VeryGood

Xe điện
Tình hình thế nào cụ nhỉ, cụ có làm giúp em được không? không thì em chạy đi tìm chứ không kịp trước tết thì toi.