Sàn đấu giá BVC Fund - Nơi tập trung hiện vật & bóng bàn về các vụ đấu giá

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Bẩm Các Cụ, Mợ: Thời gian đến ngày SN chỉ còn trong chớp mắt. Các sp nhà BVC mình mang ra đấu trực tiếp sẽ như sau

1. Đồng hồ quả quýt của Mợ Havu92
2. Tai nghe BlueTooth Jabra của Mợ Havu92
3. Áo RFC của Bác HaiAu
4. Hộp 5 chai rượu vang Rumani của Cụ BỐP
5. Hộp Cigars Villiger 25 điếu của Bác B_E
6. Bộ Push TV của Bác ChimBaoBao
7. ... đang đợi tối cập nhật nốt

Dự kiến như vậy và các công việc cần hoàn thiện với công việc phân chia:
1. Nhờ Bác Vietvoiz viết giúp về các sp
2. Nhờ Bác Junphang chụp hình ảnh
Deadline là tối ngày thứ 5 (26-5-2011) là xong
cập nhật xong bác nào gửi cho em tên, danh mục và ảnh các sản phẩm nhá info@vietvoiz.com

B_e

Xe điện
Hôm vừa rồi thấy lão Chim2bao nói cụ già ở nhà có cái mũ lính Mỹ xịn (loại 2 lớp) là kỷ vật chiến tranh của cụ sẽ hiến cho nhà mình đấu trực tiếp. Em có gửi thêm một sản phẩm phụ để tặng cho người trúng cái mũ là chiếc bình tông sắt có kèm cà mèn ăn cơm của bộ đội cụ Hồ (đã chuyển cho lão Kẹo).

Lão Chim 2 bao vào xác nhận xem có không nhá (ko có thì em mang cái kia về :P)

safenoodles

Xe cút kít
Cả nhà ơi, nếu thêm sản phẩm đấu giá trực tiếp thì tốt quá, bác Quất Lâm có pm cho em thế này ạ:

Quất Lâm nói:
E có 1 cái bút kim tinh Hero hàng hiếm từ năm 1990 , món quà ý nghĩa của đời e đi thi học sinh giỏi được thưởng , bút còn mới chưa 1 lần bơm mực từ nay đến t6 e sẽ gửi cho chị để nhà mình đấu giá trực tiếp vào t7 này ạ vì e bận phải về quê nên e không tham gia được mong nhà mình đấu giá thành công và chúc nhà BVC luôn trong trái tim những người yêu mến
Cả nhà chân thành cảm ơn lòng hảo tâm của bác ạ!:x

Website
www.otofun.net
EM đã alo cho Bác Chim từ chiều, thấy Bác ấy nói tối up lên. Em đang đợi để đưa vào list sp đấu giá trực tiếp :)
Em xin lỗi, hôm qua chưa kịp up vì bận quá:(.

Đây là quả mũ của nhà em. Em cắp nách ở thành phố Forworth bang Texas, đế cuốc Mẽo về hồi Tết ná ná:)):P. Mũ có 2 lớp riêng biệt, chống đạn, đã từng được sử dụng trong chiến tranh vùng Vịnh. Mũ này ai khỏe thì đội cả, ai yếu thì đội cái lõi là đủ. Lõi cối, vỏ sắt. Dây đeo rất cũ và các khóa không còn tốt. Con này mà làm Mũ bao hiểm thì thôi rồi, un-đỡccable:))=))

Đây là hình nhìn từ trên xuống

Còn đây là nằm ngang

Nằm...ngửa:P (cấm Mỳ và Ze tưởng tượng:P=)))

Đây là phần ...bên trong của mũ

Vẫn chỉ là cái lõi

Đây là cả cái mũ sau khi đã...rã rời:))

By jetstarhanoi at 2011-05-24

Đội lên nhìn ngang thì nó dư lày:))=))

Còn nhìn từ đằng sau

Ps: Đấu luôn cả mẫu ná ná:))=))

Chỉnh sửa cuối:

For Escape

Xe buýt
Chào các bác,

Thú thật em rất bận, nay lọt vô cái hội này. Em cũng chưa đọc chi cả:P, chỉ biết 1 điều là các bác có chương trình từ thiện. Em múc ngay.

Em xin gởi các bác 1 đôi giày puma Ferrari để các bác "đấu giá" nếu có thể và sung vào quỹ của hội.

Em chẳng biết gì chỉ có í đóng góp nho nhỏ và mong hội của các bác ngày càng phát triển!

Một vài sơ lược về đôi giày!

Giày puma Ferrari. Giày đua xe chuyên dụng, đế giày có tình chất chống trượt (đối với dầu nhớt), và thích hợp để đạp pê đan không thích hơp đạp ***:21:

Hình ảnh

Em sẽ gửi ngay, các bác vui lòng cho em xin địa chỉ! Và đôi giày em gửi sẽ có size 42 (size mẫu) y chang hình trên
cửa hàng trong này của bác ở chỗ nào để em qua em xem làm một đôi .em vao sai gon công tác hơn 1 năm rồi ma chưa gạp bác puma. co gi bác pm em số điện thoại của bác nhé

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Danh sách sp đấu giá trực tiếp:

1. Mũ cối của quân đội Mỹ xịn
Em cắp nách ở thành phố Forworth bang Texas, đế cuốc Mẽo. Mũ có 2 lớp riêng biệt, chống đạn, đã từng được sử dụng trong chiến tranh vùng Vịnh. Mũ này ai khỏe thì đội cả, ai yếu thì đội cái lõi là đủ. Lõi cối, vỏ sắt. Dây đeo rất cũ và các khóa không còn tốt. Con này mà làm Mũ bảo hiểm thì thôi rồi.
PS: KM
chiếc bình tông sắt có kèm cà mèn ăn cơm của bộ đội cụ Hồ

Hình ảnh sản phẩm

2. Đồng hồ quả quýt (để sau giúp em, để em gửi thêm thông tin vì em chưa đc cầm)

Hình ảnh sản phẩm

3. Tai nghe không dây BlueTooth Jabra (em chưa lấy đc Model)

chất lượng đàm thoại rất tốt trong khoảng cách 8 m từ máy ĐTDĐ đến tai nghe và trong bán kính 10m (bán kính tối đa) thiết bị vẫn hoạt động được nhưng bị pha tạp âm nhẹ. Trong trường hợp có vật che chắn như bức tường, máy vẫn hoạt động tốt ở bán kính 8m. Âm lượng ở mức cao nhất đều rất tốt, ở chế độ này, khi di chuyển trên đường đông đúc vẫn thực hiện được cuộc thoại một cách dễ dàng. Thiết bị cũng cho phép người dùng thực hiện chức năng quay số bằng giọng nói trên ĐTDĐ. Và tùy vào việc cài đặt trong ĐTDĐ, người dùng có thể sử dụng tai nghe bằng cách trả lời tự động hay trả lời bằng cách nhấn vào nút thông minh của máy

Hình ảnh sản phẩm

4. Áo RFC (off road) của Cụ HaiAu

5. 6 chai rượu vang Rumani
Romanian văn hóa rượu vang đã tồn tại trong gần 6000 năm. Có Truyền thuyết cho rằng thần Tharacian của rượu vang được sinh ra ở phía Bắc của đồng bằng sông Danube. Khi người La Mã chiếm đóng khu vực này đã thường được gọi là Felix Dacia vì sự phong phú mà đất cung cấp cho phát triển rượu vang và sản xuất các loại rượu vang chất lượng cao này ngày hôm nay.
ALC:12.0%
Acidity:6.0
PH:3.5
Thích hợp dùng với Roast Steak and Lamb Chops

Hình ảnh sản phẩm

6. Hộp 25 điếu cigars Villiger
Villiger xì gà sử dụng tốt nhất từ thuốc lá điếu xì gà trên thế giới đang phát triển khu vực màu mỡ nhất để cung cấp cho bạn trong việc thụ hưởng lớn nhất có. Chỉ có lựa chọn hầu hết các hạt giống thuốc lá của Cuba được sử dụng, cung cấp cho bạn nhiều hương vị: Sumatra nguyên và Brazil Maduro. Tại Villiger, tình yêu cho công việc, sản phẩm khéo léo và phấn đấu vì chất lượng là những triết lý mà họ đã được tập luyện kể từ năm 1888.

Hình ảnh sản phẩm

7. Mô hình xe 4B Ford 1953 (A Kiên đưa lên giúp nhé)
Đây là chiếc xe mô hình Ford 1953 tỷ lệ 1:18 và được hãng Ford tặng diễn đàn OTOFUN nhân dịp sn lần thứ 4. Sau đó BĐH đã tặng lại Bơ Vơ CLUB đấu giá để làm từ thiện, Em đã trúng với giá trị cao. Vì nhà BVC có những đóng góp nhất định cho sự phát triển của OF, làm được nhiều việc có ý nghĩa, giúp đỡ trực tiếp được nhiều trường hợp có hoàng cảnh khó khăn...Vì vậy e quyết định trao tặng lại cho nhà BVC chiếc xe độc nhất vô nhị của OF trong buổi đấu giá trực tiếp 28/5 này. Rất mong được sự quan tâm của tất cả các OFFER

Hình ảnh sản phẩm

8. Thiết bị tiếp sóng Netgear Push2TV PTV1000 (kết nối không dây giữ máy tính và Tivi)
Kết nối máy tính với TV qua sóng không dây với Netgear Push2TV PTV1000

Tính năng trình diễn không dây của Intel WiDi (Intel Wireless Display) được giới thiệu tại triển lãm CES 2011 mang đến một cái nhìn mới hơn về cách thức kết nối dùng để hiển thị hình ảnh từ laptop lên màn hình tivi. Tính năng này hiện nay đang được tích hợp vào các dòng laptop được sản xuất từ đầu năm 2011. Tuy nhiên, để sử dụng được công nghệ này, ngoài việc laptop của bạn cần được trang bị bộ vi xử lý Intel Core thế hệ thứ 2 với tính năng Intel WiDi thì bạn còn cần đến thiết bị tiếp sóng Netgear Push2TV PTV1000 (nếu như TV chưa được tích hợp sẵn bộ nhận sóng Intel WiDi).

Netgear PTV1000 có kích thước nhỏ gọn như một chiếc router ADSL 1 cổng (106 x 138 x 32 mm) và trọng lượng khá nhẹ (180g). Toàn thân của thiết bị bằng nhựa phủ lớp sơn đen bóng bắt mắt. Bên dưới là mặt đế khá to với hai lỗ gắn móc treo tường. Mặt trước của thiết bị là dãy đèn LED hiển thị trạng thái hoạt động của thiết bị, trong khi mặt sau là các cổng kết nối như: HDMI, ngõ cắm video, audio L/R, phím Power và ngõ cắm nguồn. Cùng với tính năng Intel WiDi, PTV1000 cho phép bạn truyền hình ảnh từ màn hình laptop lên TV một cách nhanh chóng mà không cần phải kết nối dây phức tạp.

Quá trình cài đặt khá đơn giản. Trước hết, bạn kết nối TV với thiết bị thông qua cáp HDMI hoặc cáp video và audio L/R. Sau đó, bạn cắm cáp adapter vào thiết bị rồi bật công-tắc nguồn. Kế đến, bạn hãy chỉnh nguồn phát thích hợp cho TV, trong trường hợp này là PTV1000. Giao diện thiết bị sẽ xuất hiện ngay trên màn hình TV cho biết bạn đã kết nối với TV thành công.

Kế đến, bạn bật phần mềm Intel Wireless Display lên bằng một trong hai cách: hoặc dùng phím tắt nếu có hỗ trợ hoặc vào Start menu, gõ Intel Wireless Display trong ô tìm kiếm, rồi chạy chương trình rồi dò tín hiệu của PTV1000. Tiếp theo, bạn nhấn kép vào tên thiết bị xuất hiện trên cửa sổ rồi nhập mã bảo mật bốn số xuất hiện trên màn hình TV và sẵn sàng cho việc sử dụng.
PTV1000 tương thích với các dòng laptop sử dụng bộ vi xử lý Intel Core i3/i5/i7 thế hệ thứ 2, hỗ trợ chip đồ họa Intel Graphics Media Accelerator HD, card mạng không dây Intel Wi-Fi Link cùng hệ điều hành Windows 7 với phần mềm Intel Wireless Display.
Đi kèm thiết bị là cáp HDMI, adapter cấp nguồn.
Lưu ý dùng với hệ điều hành Windows 64bit

9. Bút Hero ngòi kim tinh những năm 1990

10. Bộ trà Chỉ Xanh Lá 0,2L - gốm sứ Minh Long

11. Thiết bị thu phát sóng KTS kèm thuê bao 1 năm Premium 72 kênh SD K+ Plus (Ông Cò sẽ gửi thông tin cho em hoặc Bác Vietvoiz)

Hình ảnh sản phẩm

Chỉnh sửa cuối:

kienauto

Xe tăng
Website
www.phimcachnhiet.vn
7. Mô hình xe 4B Ford 1953 (A Kiên đưa lên giúp nhé)

Hình ảnh sản phẩm

Đây là chiếc xe mô hình Ford 1953 tỷ lệ 1:18 và được hãng Ford tặng diễn đàn OTOFUN nhân dịp sn lần thứ 4. Sau đó BĐH đã tặng lại Bơ Vơ CLUB đấu giá để làm từ thiện, Em đã trúng với giá trị cao. Vì nhà BVC có những đóng góp nhất định cho sự phát triển của OF, làm được nhiều việc có ý nghĩa, giúp đỡ trực tiếp được nhiều trường hợp có hoàng cảnh khó khăn...Vì vậy e quyết định trao tặng lại cho nhà BVC chiếc xe độc nhất vô nhị của OF trong buổi đấu giá trực tiếp 28/5 này. Rất mong được sự quan tâm của tất cả các OFFER

4x4

Xe tăng
E ko biết luật và cũng ko nhiều thời gian để đọc kỹ lắm nhưng vì cảm tấm lòng của các cụ nên về e cũng thử lục lọi ở nhà thì thấy có 2 thứ này
- ko biết có đc chấp nhận ko, nếu được thì các cụ cứ xếp vào đâu đó và hướng dẫn cho e biết phải làm ntn với ạ - Tks các cụ, các mợ.

1. Xe đạp tập thể dục - mẹ vợ e mua cho từ 3 năm trước nhưng e ko vượt qua đc sự cám dỗ của bản thân và chỉ dùng có 3 lần rồi để đó.
Tình trang: e thấy đạp ngon, về chắc chỉ cần xem qua lại 1 tí cân chỉnh dây dợ gì đó ko đáng kể.
Màu sơn nguyên bản, ko xước xát gì nhưng đã có đôi chỗ hơi ố vàng vì ko dùng bao giờ :)) :D

2. Túi móc treo chìa khóa e mua ở Úc về cho mấy chị em cơ quan - còn lại 1 túi 12 cái định xem khi nào gặp đc cô nào ten ten thì tặng để làm quen nhưng 1 năm nay chả gặp đc ai nên e ủng hộ nốt cho đỡ tủi thân. :D

Có gì sai sót ko đúng luật nhà thì các cụ bỏ quá cho e nhá.

Tks cả nhà. >:D<

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
Hiện tại nhà mềnh đang có các món sau:

Sau khi đấu giá t4 thì nhà mềnh có các món sau:

I. Món hàng tháng.

1. 0,5 kg Trâu gác bếp cụ thitgacbep đóng góp.

2. Bộ trà Minh Long của nhà Bắp-Ngố

3. Phiếu dán 02 kính sườn SOLAR MASTER nhà lão chủ trại.

4. 01 món phụ tùng xe Huyndai của cụ auto_nd đóng góp (Đại diện cho Huyndai Thành Công)(2 tháng nay chưa đấu òi)

5. 01 suất Chăm sóc xe hơi toàn diện của nhà Vietvoiz đóng góp.

6. Logo OF bằng đồng do bác TienTung đóng góp (Còn 02 cái cho 2 tháng)

7. 01 phiếu dọn nội thất xe. hàng của cụ Liquy đóng góp (Cái cuối cùng)

II. Món lẻ tẻ.

1. USB Transcend 4G của nhà BVC (Nhà trahoa đang cầm, )

2.
Ti vi CRT 21" nhà cụ saphia1115 (hàng secondhand nội địa Nhựt Bổn đã giải mã, vẫn chưa mang về.)

3. Đế laptop của em Linh xinh

4. Tranh của họa sỹ Loustal.

5. Xe ô tô điện cho F1 nhà Bốn bánh trèo đệm. (hàng cũ, mất khiển, mất 1 ốp la răng. Để chyển cái này qua nhà lão Liệt Vòi mông má đã)

6. Bức ảnh Lãng đãng chiều đông Hà Nội của nhiếp ảnh gia An Thành Đạt

7. Bức ảnh Hà Nội (cái này lão Chuột đấu giá hồi đầu năm.:D)

8. Khoan Bosch nhà cụ binhnq2

9. Push TV nhà lão Chim 2 bao

10. Tranh thêu tay nhà Lò

11. Bộ chảo thu VTV nhà cụ slanting

12. Tai nghe bơ lu tút jabra nhà mợ HaVu92

13. 1 hộp xì gà cohiba nhà Be

14. Xe ba bét nhè nhà Be

15. Áo RFC nhà Hai Ẩu.

16. Điều hòa Solar nhà bác 0350

17. Tranh phong cảnh nhà mợ nhuantin (Xèng bán được chuyển cho TTTA)

18. Hộp côn trùng nhà mợ nhuantin (Xèng bán được chuyển cho TTTA)

19.
Đôi loa AKAI - nhà dungphan trúng ĐG T4 tặng lại BVC

20. BỘ CHẢO và ĐẦU THU Kplus. ( Mới keng xà beng) + Thuê bao gói Premium thời hạn 1 năm. ( Xem được 72 kênh SD) nhà cụ Ông Cò

21.
áo LACOSTE SIZE 4 " Hàng thật mới 100%nhà cụ kuphuong

22. 2 máy nghe nhạc Minidisc: KENWOOD portayble MD Player DMC-K5 + SHARP MD-MS721-S nhà lão Quangtayto

23. Đông hồ Seiko5 automatic nhà cụ sao khô thế?

24. Đồng hồ quả cam nhà mợ haVu92

25. Mũ Mẽo nhà lão Chim nhiều Bao

26. Bút Hero nhà Quất

27. Giày Puma ferrari nhà cụ puma.com

28. Bình tông sắt + Cà mèn xơi cơm bộ đội Cụ Hồ nhà Be.

29.
mô hình xe Ford 1953 tỷ lệ 1:18 nhà lão kienauto

30. Túi 12 cái moc chìa khóa Úc nhà cụ 4x4

31. Xe đạp tập thể dục nhà cụ 4x4

HaVu92

Xe buýt
Báo cáo cả nhà, nhà cháu hiện đang giữ 08 thẻ dọn nội thất của Cụ Lý Quỳ tặng nhà mình đấu giá onl hàng tháng (Sau khi đã chuyển 01 cái cho mợ Hatcatnho chuyển cho cụ Damkhanh trúng đấu giá onl tháng 5). Nhà cháu chuyển món này cho ai bi giờ đây ạ (cho tập trung về một mối nhỉ).

Già bà

Xe điện
Chị đang cầm 3 bộ ấm chén Minh Long của Bắp Bơ ủng hộ đấu giá onl hàng tháng.

Và 1 bộ Bắp Bơ tặng nhà mình đấu giá trực tiếp hôm SN. Bây giờ k đấu thì nên hỏi lại BB xem xử lý thế nào cả nhà nhé.

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Chị đang cầm 3 bộ ấm chén Minh Long của Bắp Bơ ủng hộ đấu giá onl hàng tháng.

Và 1 bộ Bắp Bơ tặng nhà mình đấu giá trực tiếp hôm SN. Bây giờ k đấu thì nên hỏi lại BB xem xử lý thế nào cả nhà nhé.
Để lần khác làm thôi C ơi. Nhưng tháng này làm cái khác đi. E có 1 cái Máy xông khí dung Omron. Cái này ngày trước E mua cho con gái nhưng nó không chịu dùng vì nó sợ. Tháng này mình đấu cái đấy đi. 4 bộ trà để đấu sau.
Mai sẽ có hình ảnh của cái máy. E thề

Già bà

Xe điện
Để lần khác làm thôi C ơi. Nhưng tháng này làm cái khác đi. E có 1 cái Máy xông khí dung Omron. Cái này ngày trước E mua cho con gái nhưng nó không chịu dùng vì nó sợ. Tháng này mình đấu cái đấy đi. 4 bộ trà để đấu sau.
Bộ trà vẫn đấu, còn omron thì vẫn ôm. Nhá nhá nhá.

TLB cướp nik!

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net

Pitt

Xe điện
Em tặng các bác 2 hộp bóng đèn Rạng Đông đấu giá từ thiện trong 2 tháng ạ.

1. Tên sản phẩm: Bóng đèn Compact tiết kiệm điện Rạng Đông.
2. Mã: Compact CF - H 2U 11W
3. Công suất: 11W - ánh sáng trắng.
4. Tình trạng: nguyên hộp (24 bóng/ hộp) ..mới keng xà beng :D

Chi tiết ở đây ạ :
http://rangdongvn.com/vi/index.php?page=shop.product_details&flypage=shop.flypage&product_id=91&category_id=15&manufacturer_id=0&option=com_virtuemart&Itemid=11

Giá nó đây ạ: http://www.vatgia.com/3119/330151/compact-cf-s-2u-11w.html

Nguyên hộp.

Bóc tem cho các bác xem, xong em lại dán vào.

Nó đây ạ.

Em sẽ gửi ông Chuột Nhớn 2 hộp này ạ.

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Bắp Bơ ơi, 4 bộ trà đó thì 01 bộ đã được BVC mình trao cho bác trúng đấu giá online tháng 5 rồi nha! ( bác damkhanh trúng đấu giá và bác ý tặng chị HaVu92, nhà mình đã gửi chị HaVu92 01 bộ trà.)
Như vậy BVC mình còn 03 bộ trà Minh Long.

Cả nhà cảm ơn Bắp Bơ rất nhiều! Bắp Bơ tặng thêm sp Máy xông khí dung Omron để đấu giá thì càng quý !:):)

safenoodles

Xe cút kít
Có gì đâu bác. Bác tìm hộ em kụ Chuột với ạ, em gọi mãi không được...chả biết Bơ vơ đâu ạ...:D
Bác ơi, vậy bác chuyển cho em cũng được ạ. Hôm nào trao sp trúng đấu giá em cũng tham gia, có sp để trao cho khách ngay cho thuận tiện ạ.
Nhà em ở gần chân cầu Chương Dương, phố Trần Nhật Duật ạ.
Đt của em: 0947019078

@Cả nhà: Em xin phép có ý kiến là sản phẩm để đấu giá online, nhà mình ko để ở cửa hàng anh Kienauto nhé, anh Kienauto rất bận, ko tham gia offline trao sp trúng đấu giá nên khi khách đến mình ko cso sp trao cho khách! Thật sự em thấy ái ngại vô cùng.

@Chị giababaymay: Cả nhà cảm ơn chị rất nhiều ạ, trưa nay chị gọi điện cho em báo là chị đã gọi điện cho anh Kienauto để định lấy rượu rồi chuyển cho mợ hatcatnho mà em mừng quá. Nhưng anh Kienauto nói xưởng đóng cửa vì thợ về quê nên chị ko lấy được rượu.
Mai hoặc mấy ngày tới chị gọi cho anh Kienauto giúp cả nhà chị nhé, em gửi chị số đt của mợ hatcatnho ạ:0973266156
Em đã gọi điện xin lỗi mợ ý rồi ạ. Đành tuần sau mình gửi sp cho mợ ấy vậy ạ.

@Anh Thích Là Bụp: Còn một bức tranh của bác NgocPhan trúng đấu giá lâu rồi nhà mình chưa trao anh ạ, hình như Ép Cu cầm thì phải. Anh gọi cho Ép cu để lấy tranh rồi gửi bác ý hộ cả nhà được ko ạ? Vì em thấy hình như anh và bác ý là bạn, và gần nhà nhau nữa.

Chỉnh sửa cuối:

Thần Tài

Xe điện
Em xin gửi món này:
http://muahangre.com/home/?BiGstreet=productdetails&BiG_productID=423
để các cụ đấu giá nhé.
Em đấu giá được bên HHVN, bận cũng chưa có thời gian nghịch xem nó thế nào. Để lúc nào tiện em chuyển lên, cụ nào chuột bạch hộ trước khi đưa đấu giá nhé.
(Bao gồm 02 chiếc)

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Bắp Bơ ơi, 4 bộ trà đó thì 01 bộ đã được BVC mình trao cho bác trúng đấu giá online tháng 5 rồi nha! ( bác damkhanh trúng đấu giá và bác ý tặng chị HaVu92, nhà mình đã gửi chị HaVu92 01 bộ trà.)
Như vậy BVC mình còn 03 bộ trà Minh Long.

Cả nhà cảm ơn Bắp Bơ rất nhiều! Bắp Bơ tặng thêm sp Máy xông khí dung Omron để đấu giá thì càng quý !:):)
À. Còn 1 bộ của thằng Cap8 nữa C ơi. C nhắn nó lấy giúp E với. Còn cái Omron thì E để ở nhà rồi. Ai trúng là E gửi thôi. E thề

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Website
www.facebook.com
Em xin gửi món này:
http://muahangre.com/home/?BiGstreet=productdetails&BiG_productID=423
để các cụ đấu giá nhé.
Em đấu giá được bên HHVN, bận cũng chưa có thời gian nghịch xem nó thế nào. Để lúc nào tiện em chuyển lên, cụ nào chuột bạch hộ trước khi đưa đấu giá nhé.
(Bao gồm 02 chiếc)
Power Line - Giải pháp không dây xài mạng điệnThông tin chi tiết

- Thiết bị powerline là thiết bị sử dụng mạng điện để tạo thành mạng nội bộ sử dụng, không cần phải kéo cable lan, cách thức sử dụng cực kỳ đơn giản. Chỉ cần gắn thiết bị vào và nhấn nút, thiết bị sẽ tự động setup toàn bộ

- Lưu ý là không nên lắp thiết bị dưới 2 CP khác nhau, hoặc xài thông qua thêm 1 ổ cắm ngoài