Sàn đấu giá BVC Fund - Nơi tập trung hiện vật & bóng bàn về các vụ đấu giá

kienauto

Xe tăng
Website
www.phimcachnhiet.vn
tặng nhà BVC bộ báo lùi 4 mắt đấu giá tháng tới
hình em nó đây:chưa bao gồm công lắp đặt=))=))

Chỉnh sửa cuối:

trahoa113

Xe tải

B_e

Xe điện
Bác Camel vừa thông báo với em hôm qua: Bác đóng góp bộ Lazang + lốp (05 chiếc) để BVC đưa vào chương trình đấu giá Online tháng 6/2010. Chi tiết như hình ảnh đính kèm. Đây là bộ Lazang của chiếc Nissan Murano. Số tiền thu được sẽ chuyển 1/2 vào quỹ Từ thiện BVC và 1/2 vào quỹ Từ thiện OF. Cả nhà xin cảm ơn bác Camel :x

Pitt

Xe điện
Chào các cụ và các mợ nhà bơ vơ.

Em đã vào đăng ký từ lâu mà chưa có điều kiện off với các cụ. Thấy các cụ làm được nhiều điều ý nghĩa quá, mà em thấy thẹn....
Xin tặng nhà BVC một đôi bình để nhà BVC đấu giá từ thiện ( Em đã nhắn cho TLB, hẹn úp lên mà bận suốt...)
Có chút thông tin về SP báo cáo các cụ như thế này ạ.
- Đôi bình này làm bằng thân gỗ đặc, họ nhà "dinh" và "diến" ( các cụ thông cảm cho em nói "nháy" vì nó là nhóm bảng A không tiện nói ra) em đặt mãi tít trên miền núi xa xôi. Nó phù hợp với cả nhà Tây lẫn kiểu nhà Ta hiện nay. Nó cao 45 và ngang 20. Mỗi bình nặng 10kg. Phía trên có khoan 5 lỗ để cắm hoa khô ạ. Mời các cụ xem ảnh tiếp thôi ạ.
Mong rằng nhà BVC sẽ là sứ giả nhân ái của diễn đàn OF chúng ta.

@TLB: em chuyển cho cụ theo đường nào? Đường không, đường biển hay đường bộ :D. Bên nhà BV em chẳng biết ai, chỉ hay uống bia với Lão Chuột nhớn thôi ợ.....:)]

Chỉnh sửa cuối:

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Em xin ủng hộ nhà BVC một sản phẩm để đấu giá trong tháng này.

Sản phẩm: 1 năm tài khoản PRO của Flickr.
Yêu cầu: các cụ mợ trúng giải đã có account Flickr, thường xuyên sử dụng Flickr để up ảnh (nếu ko xài thường xuyên thì lại phí đi), và đang là account thường, có nhu cầu up lên PRO. Các cụ bên box nhiếp ảnh chắc khoái. Em muốn món quà của e có lợi cho cả 2 phía, 1 là người trúng giải: sử dụng thường xuyên và góp 1 phần nhỏ vào quỹ TT của BVC.
Lợi ích: Up ko bị giới hạn dung lượng và số ảnh hàng tháng. Code được mua bằng tài khoản master của em, nên hoàn toàn hợp pháp và đúng luật của Yahoo và Flickr quy định.
Cách thức sử dụng: em cung cấp CODE up lên PRO cho người thắng giải, ng thắng chỉ việc vào Flickr và điền code vào, tài khoản sẽ tự động thành PRO.
Giá khởi điểm: 100 ngàn VND.
Giá trị sản phẩm: 24.95 USD.
Đóng góp: 100% giá trị đấu giá cho quỹ từ thiện BVC.
Cảm ơn BVC.

Chỉnh sửa cuối:

junfang

Xe điện
Báo cáo cả nhà là lão Maybachtau có ủng hộ 1 sản phẩm để nhà mình đấu giá xung quĩ TT của BVC, hình em nó đây:

safenoodles

Xe cút kít
Em xin báo cáo: Hôm nay bác Hiếu78 đã tặng BVC mình một ví đựng card còn nguyên hộp để đấu giá, mới 100% .
Ảnh đây ạ :

Khi chưa mở hộp :

Mở hộp ra thì dư lày ạ :

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Em có bạn người Hà Lan tặng em một bức tranh nhỏ, còn nguyên trong hộp ạ , em xin tặng lại BVC mình để đấu giá , 100% số tiền đấu giá được cho vào quỹ từ thiện BVC mình :

Khi chưa mở hộp :

Mở ra có lớp lót bên trong :

Mở lớp lót ra thì tranh đây ạ :

Mặt sau của tranh là chữ ký của họa sĩ :

Em xin trích một phần bức thư bạn em viết khi em hỏi thêm thông tin về bức tranh :

Xin Chao Huong,

Aha, I hope you still like it, the artist is Loustal (http://www.loustal.nl/) (http://en.wikipedia.org/wiki/Jacques_de_Loustal) and the drawing I give you, you can find on http://www.loustal.nl/serigraphies02.htm (under) and on http://www.loustal.nl/museum73.htm.
I bought them for $ 150,- (the four peace's) and I see that one peace cost already $ 200,-. That is the price when you want to buy it, not when you have sell it...but I guess over ten years you can sell it for maybe $ 500- 600,- or more...
And it is signed by the artist .

Các bác các mợ có thể vào các link trên để biết về họa sĩ cũng như thông tin về tranh .

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít

safenoodles

Xe cút kít
À, thưa cả nhà, nhà mình vẫn còn logo OF sản xuất nhân dịp sinh nhật OF lần 3 , tháng này nhà mình cho đấu giá logo tiếp nhé!

Có cả chai rượu ngoại mà bác Đang đi xe dép tặng BVC mình để đấu giá nữa ạ . Lúc nào mượn được máy ảnh, em sẽ chụp rồi post lên sau ạ .

safenoodles

Xe cút kít
Em đang cầm : logo OF sx dịp sinh nhật OF lần 3, chai rượu, bộ đệm chân phanh ga cho 4b (của bác lx125 đã trúng đấu giá trước đây nhưng bác ý lắp ko vừa 4b của bác ý nên bác ý tặng lại BVC mình ) và hộp tranh nhỏ .

Trong túi đồ mà Frank chuyển cho em hôm sinh nhật BVC mình, còn có một thanh về IT, em không biết nó là cái gì nữa . Nó ko phải thanh ram đâu ạ .

Chỉnh sửa cuối:

junfang

Xe điện
Cái ghế trẻ con lão Maybachtau vẫn đang giữ. hôm nào trao thì sẽ có

Tan Hội

Xe hơi
Hôm trước trong khi lượn lờ, nhà cháu có trông thấy quả này nên quyết định tậu thêm cho Tổng Thống của nhà cháu dùng.
Sản phẩm là đây,

Ảnh bao gồm cả hộp đựng mặt trước (được đặt trên tờ A4 để mọi người dễ hình dung)

Và mặt sau. Quả này sử dụng cho cả thuốc lá và thuốc lào đều ổn

Các kụ/mợ duyệt xem sản phẩm này thế nào, nếu ổn thì nhà cháu sẽ tặng 1 bộ để dùng đấu giá!

Trước nhà cháu đã tậu cho Tổng Thống và Thông gia (Bố vợ của ông anh trai) sản phẩm này nhưng chất liệu bằng Đồng và được hoan nghênh nhiệt liệt.

@Bụp: Chú mua cho Anh 10 gói này nhé, Chủ nhật này Anh qua lấy để mang đến cho Tổng Thống nhà Anh luôn

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Em vừa làm xong, cả nhà xem rồi cho ý kiến nhé.
1. Thời gian đấu giá từ 21-25 tháng 6 rồi 26 hoặc 27 trao giải
2. Thêm thông tin chi tiết: tình trạng, thông tin bổ sung..., hoặc sửa trên OF hoặc gửi mail cho em nghongviet@gmail.com
3. Chốt giá khởi điểm
4. Số lượng nên ở 10-11 sp
5. Thời gian chốt là trong ngày CN 20-6 để sáng thứ 2 đầu tuần úp cho kịp

safenoodles

Xe cút kít
1/ Vẫn như mọi khi
2/ Giá khởi điêm lão Thiến tư vấn đi
3/ Chưa có thông số mô tả gì à? 100K đc khg nhỉ
4/ Như mọi khi
5/ 500K có ít không lao Kiên nhi?
6/ Be hỏi lại cái thông số của vành đi
7/ Giá lão Maycbachtau bảo tuy :) ----> 200K chắc là đc
8/ Đồ này chả biết dư lào ----> 100K đc khg nhỉ
9/ Bức tranh này có giá trị lớn ----> hay để dành đấu giá trực tiếp cuối năm đi
10/ Như mọi khi
11/ OK

Còn đồ nào nữa không Kẹo ơi?
Dạ, còn:
+ 01 ví đựng card do bác Hiếu78 tặng BVC mình -------> em đang cầm
+ 01 chai rượu Chiivas của bác Đang đi xe dép tặng BVC -------> em đang cầm
+ 01 bộ đệm chân phanh ga cho 4b của bác lx125 tặng lại BVC ( bác lx125 đã trúng đấu giá nhưng lắp bộ này ko vừa 4b của bác ý a-----> bác nào xem lại bộ này xem nó phù hợp với xe nào thì mình nói rõ trong lần đấu giá này hoặc tới ạ) -------> em đang cầm
+ 01 USB 4GB của BVC ---------------trahoa đang cầm .
Và đây nữa ạ :
Nhà chùa đang cầm cái mặt ngọc Phật. Hic.

Thêm 3 cái đồng hồ của Mr. Châu gửi tặng nữa. mai up ảnh.:102:

Hộp tranh của em tặng BVC mình để đấu giá trực tiếp cũng được ạ .

Cả nhà xem sản phẩm mà bác Đoanvien tặng BVC mình đấu giá thế nào ạ ?

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
1. Vẫn như mọi khi. 1500K giá khởi điểm

2. Giá khởi điểm: 2 củ, hoặc để đấu giá trực tiếp.

3. Cái này để 100K. lão Chuột cho thêm tẹo thông số đê.

4. Vẫn thế.

5/ 500K hơi nhều, để 490K cho ló máu. Kèm công lắp đặt & bảo hành miễn phí tại trại gà.

6. Bộ này hơi ngon đây, có điều lão Be cho thêm tẹo thông tin đê. Giá KĐ chả biết thế nào.

7. 200K là OK. Có điều nên nói rõ mới toanh toành toành hay là đã xài. Nếu là 2nd thì tình trạng thế nào.

8. 100K là được òi. Cái này hút khách đơi.

9. Bức tranh này để đấu giá cuối năm cũng được.

10. Chả có gì khác mọi khi

11. mặt ngọc Phật thêm tẹo thông tin là xuất xứ từ Mã lai. KĐ 500K là OK. Mấy lão kia nộp xèng đê.:102:

12. Thêm tài khoản Flicker của lão Doanvien. giá KĐ 100K.

13. Thôi, 12 món, trừ đi 2 là tròn 10. Mấy món kia để tháng sau nhá.:D 13 đen lắm.

safenoodles

Xe cút kít
Em post ảnh chai rượu mà bác Đang đi xe dép tặng BVC mình -----------> để sản phẩm này lại tháng 7 đấu giá ạ .

thientamnt

Xe điện
Em tặng nhà mình sản phẩm đấu giá tháng 6, hoặc chuyển sang tháng 7 cũng được ! Các Cụ/ mợ nhà BVC toàn quyền sinh sát :)) . Em úp tạm vài cái ảnh demo :D.....Hàng này em đã tuyển rất kỹ nên ko sợ độ từ Thông Lào thành Gỗ Sưa đâu ah =))

Tổng thể : :x

Bề mặt được tuyển lựa kỹ càng, da nhẵn mịn và đặc biệt............... ... không có lông :))

Thông tin chi tiết em về kích thước em điền sau nhá !!!:x