[Camera] San bằng tất cả

Nam Bình 1210

Xe tải
Xe này phải chạy thời gian mà cụ. Đi muộn tý là mất chuyến, ko được đi luôn.

ThienAnh1980

Xe buýt
Tối qua 19h38 em đi Phạm Văn Đồng hướng từ ngã tư Tân Xuân về nội thành gặp một xe ben không tải chạy phát khiếp. Em chạy làn ngoài chuẩn bị bắt kịp xe khách phía trong thì thấy rầm rầm bên cạnh nên chùn chân ga lại, xe ben không giảm tốc mà lắc nhẹ phát ra trước mặt em rồi phi thẳng, điểm xe ben vượt lấn tuyến ngay trước mắt tổ CSGT đang làm nhiệm vụ luôn. Chưa hết, xe ben chạy đến ngã 3 chỗ công viên Hoà Bình gặp đèn đỏ cũng không dừng, lạng vào trong và vượt thẳng luôn. Trôm vía chứ gặp chướng ngại vật thì chắc anh san bằng tất cả luôn.
Mời các cụ các mợ xem video để nắm rõ tình huống hơn.
Cụ gửi video clip này đi phạt nguội thôi

cogane

Xe buýt
Không chỉ ở PVD mơi có đâu cụ ah. Đường lê văn lương kéo dài cũng nhiều. Em cứ thấy là dẹp ngay vào lề đường cho lành.
ý thức như cụ là tốt đấy.
không như các mợ, thấy nó lại cứ như con bướn lượn nờ trước mặt nó, nó chả đớp :D

vankiepyeuem

Xe máy
Hức ... Các Cụ Chạy Chắc Tay Vãi ...
Mình Gập Những Tình Huống Này ...
Haiz !!!

podr everet

Xe buýt
San bằng tất cả làm em cứ tưởng là SBTC hoá ra là san bằng tất cả!!!

Pvsc

Xe ba gác
Tối qua 19h38 em đi Phạm Văn Đồng hướng từ ngã tư Tân Xuân về nội thành gặp một xe ben không tải chạy phát khiếp. Em chạy làn ngoài chuẩn bị bắt kịp xe khách phía trong thì thấy rầm rầm bên cạnh nên chùn chân ga lại, xe ben không giảm tốc mà lắc nhẹ phát ra trước mặt em rồi phi thẳng, điểm xe ben vượt lấn tuyến ngay trước mắt tổ CSGT đang làm nhiệm vụ luôn. Chưa hết, xe ben chạy đến ngã 3 chỗ công viên Hoà Bình gặp đèn đỏ cũng không dừng, lạng vào trong và vượt thẳng luôn. Trôm vía chứ gặp chướng ngại vật thì chắc anh san bằng tất cả luôn.
Mời các cụ các mợ xem video để nắm rõ tình huống hơn.
Đúng là xe vua, chạy hơn cả biển xanh đỏ