RX350 hơn Venza điểm gì

kenikea

Xe đạp
:67::6:Van de o day la xe nao hop voi dang bac thui ehhheehehee

joni

Xe đạp
Hix, thật là hết xảy. Hôm nay ox em đi bốc biển. Truớc khi đi em đã bắt đánh răng rửa mặt, chân tay sạch sẽ, cho ăn phở, uống cà phê, đại loại là no say phè phỡn, thế mà bốc kiểu gì ko khác thầy bói mù: 9165. Hu hu .... tịt mít các bác ạ, chán chả buồn post ảnh nữa. Biết thế này đi xe cũ còn hơn.

Audi A8

Xe hơi
9165 nghĩa là " cần(cẩu) một lần(lục) nữa(ngũ)" tức là em phải mua thêm một xe nữa........... mới toại nguyện

Câycau

Xe tải
venza chưa được kiểm chứng còn RX thì đã qua nhiều đời rồi
tuy nhiên em đi thử RX không comfort bằng, hơn nữa dáng venza đẹp hơn, kiểu mới
bác nên mua venza, chắc chắn sướng hơn trừ khi bác thích hàng hiệu thôi
giá cả thì yên tâm hai thằng rớt giá như nhau
em có tiền thì chẳng đi xe lướt, ít tiền em làm cam cho rẻ

tuananhbmw

Xe buýt
Xe thì E không biết gì lên chỉ giúp được cụ chủ thớt cái vấn đề nhỏ này thôi.
Gấu = Già + Xấu
Đọc nhanh và ghép lại thì nó ra cái giống đấy. E thề
Em thấy cụ bắp bơ nói là đúng nhất,giải thích rõ ràng :21::21::21:
À chuyện của mợ chủ thớt thì em cũng đồng ý với ý kiến của cụ gì đó,trên 100k mợ quên ngay cái hãng Toyota đi cho em nhờ,cứ Bim mà đi cụ ạ,vừa xướng vừa an toàn,có thể với cùng tầm giá thì Bim sẽ không có nhiều option bằng Lexus nhưng cảm giác lái và sự an toàn thì em e là Lexus còn phải chạy dài đấy ạ....

tom_nongdan

Xe tải
Hix, thật là hết xảy. Hôm nay ox em đi bốc biển. Truớc khi đi em đã bắt đánh răng rửa mặt, chân tay sạch sẽ, cho ăn phở, uống cà phê, đại loại là no say phè phỡn, thế mà bốc kiểu gì ko khác thầy bói mù: 9165. Hu hu .... tịt mít các bác ạ, chán chả buồn post ảnh nữa. Biết thế này đi xe cũ còn hơn.
Đấy là mợ mới kể từ buổi sáng. Mợ nhớ lại 8h trước đó có chuyện gì xảy ra ko???

Ngày xưa người ta còn trai giới tối thiểu 3 ngày cơ.

tom_nongdan

Xe tải
Cám ơn đại gia đình nhà mình, em quyết định cưới dì 2 RX cho anh xã rồi ạ. Thôi thì bớt tiền sữa của con đi cho bố nó sướng vậy. Thế mà anh xã nhà em vẫn chưa hài lòng đấy, còn lèo nhèo rằng niềm đam mê của anh là BMW cơ. Cái này đúng là được voi đòi 2 bà trưng.Theo các bác có nên ném đá cho hắn vỡ đầu ko ạ. (Em hỏi nhỏ các bác ở nhà cũng củ hành gấu như vậy ah).
Đúng là Gấu mẹ vĩ đại. Yêu thì yêu nhưng sẵn sàng cho vài cái đét đít ngay :21:

skyline

Xe đạp
em không hiểu bác nói nhảy vượt bậc đáng kể wa Mer là sao, ngoài trừ cái ít hư hỏng vặt hơn (chung cho các dòng xe nhật) còn lại thì ... :) bác bảo Mer là thương hiệu lâu năm, còn Lexus xe hạng sang, bác cứ thử xem cái nhóm sang và cực sang trên thế giới nó đi gì :))

Bác tham khảo về thương hiệu xe hạng sang Lexus mới được bình chọn ấy ạ,mặc dù tuổi đời em nó chỉ 20 nhưng so với Mes nó nhảy vượt bậc đáng kể wa Mes ạ,mỗi dòng có mỗi thế mạnh bác ạ.Mes thương hiệu lâu năm,Lexus xe hạng sang....(b)(b)

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Nếu là em thì nếu đã mua RX350 thì em sẽ mua X6 em chạy,vì giá em nhập X6 chỉ 120.000:77::77:
Chắc là xe lướt thôi. Nhưng mà vẫn ngon và đẳng cấp hơn Venza hay là RX350. Mua con màu trắng đi ra đường thì 100 cụ đi xe oto thì đến 99 cụ ngước nhìn. 1 cụ không nhìn mà chỉ liếc ganh tị thôi.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Nếu thừa xiền thì cứ Lexus mà múc, còn ko thừa lắm thì múc tạm Venza
Trời! Vẫn còn tạm thôi á? Anh nhìn thấy Venza mà cứ nuốt nước miếng ừng ực đây này. Nhìn mãi vẫn đẹp hơn đứt RX.

ddbin

Xe tải
Em hỏi câu hơi ngu tí: sao VENZA nó lại có giá trên.......giời thế nhỉ? em thiết nghĩ bên mẽo giá của nó là >20k, vậy về vịt ta thì khoảng 50k là quá đáng rồi!
Em sai các kụ chỉnh! :102:

Câycau

Xe tải
ôi giời bác so mẽo với vina
nó trên đâu thì cũng có người mua
em thống nhất là nếu trên 100k thì quên tôta đi, lên trên nữa cho sướng
em thấy không phải vì oai hay option đâu, cơ bản là sướng hơn nhiều nhiều lần đấy

Lexus fan

Xe điện
Em hỏi câu hơi ngu tí: sao VENZA nó lại có giá trên.......giời thế nhỉ? em thiết nghĩ bên mẽo giá của nó là >20k, vậy về vịt ta thì khoảng 50k là quá đáng rồi!
Em sai các kụ chỉnh! :102:
MSRP của 2.7 FWD bên Mĩ đã là gần 26k rồi, cộng thêm tiền vận chuyển, tiền lãi của showroom, này nọ kia. Đấy là chưa tính option, một đống accessories của nó

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
RX hơn hẳn Venza chứ, so sánh khập khiễng quá !

ngonamanhbvn

Xe đạp
Nhà em cũng đang đi con Rx350. Đúng là ko có gì phải chê cả bác ạ. Em thì chưa được thử Venza, ko biết tốt xấu thế nào? Nhưng chỉ thấy thằng Mỹ nó thiếu gì hãng xe? Sao Lexus toàn dẫn đầu? Nó phải có cái lí của nó chứ.

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Nhà em cũng đang đi con Rx350. Đúng là ko có gì phải chê cả bác ạ. Em thì chưa được thử Venza, ko biết tốt xấu thế nào? Nhưng chỉ thấy thằng Mỹ nó thiếu gì hãng xe? Sao Lexus toàn dẫn đầu? Nó phải có cái lí của nó chứ.
Lexus chỉ dẫn đầu trong dòng xe sang thôi mà cụ, ở đây em thấy là so sánh RX350 vs Venza + US$20k (đúng Venza rẻ hơn 20k ko các cụ nhỉ) chứ so sánh đơn thuần Venza thua RX.

Mseries

Xe đạp
Cám ơn đại gia đình nhà mình, em quyết định cưới dì 2 RX cho anh xã rồi ạ. Thôi thì bớt tiền sữa của con đi cho bố nó sướng vậy. Thế mà anh xã nhà em vẫn chưa hài lòng đấy, còn lèo nhèo rằng niềm đam mê của anh là BMW cơ. Cái này đúng là được voi đòi 2 bà trưng.Theo các bác có nên ném đá cho hắn vỡ đầu ko ạ. (Em hỏi nhỏ các bác ở nhà cũng củ hành gấu như vậy ah).
Cháu còn nhỏ tuổi nhưng cũng may mắn là được ngồi thử cả 2 xe Venza & RX cộng với lái RX được khoảng 50KM, cháu thấy lựa chọn của mem Joni là hoàn toàn phù hợp đấy ạ, mình có điều kiện đi RX thì là cái tốt mà,

cháu thấy cái cơ bản là nội thất RX hơn chút xíu so với Venza
thứ 2 là phom dáng Venza nó cừ bè bè bẹt bẹt ý ^^
lại thêm cái lưới tản nhiệt nom như mô phỏng từ Camry nữa
ko bít cảm giác chân ga Venza có bốc ko chứ cháu thấy RX tăng tốc ko mạnh mẽ cho lắm ( nếu sai các cụ cứ comment ạ)
Cháu chỉ có vài nhận xét như vậy
Chúc mừng cụ Joni ah

batgioi80

[Tịch thu bằng lái]
Chào cả nhà!
Quanh năm đầu tắt mặt tối ở trong xó bếp, hôm nay mạo muội bon chen lên xin các bác tí kiến thức để về đấu lí với anh xã. Chẳng là 2 vợ chồng em muốn mua xe, kẻ thì hoang tàn, người thì keo kiệt nên chẳng ai chịu ai. Xin các bác chân tình đẻ vọ chồng em còn có lí do đánh nhau vỡ đầu chảy máu. Em xin cám ơn trước ạ. *Với lại các bác cho em hỏi thêm 1 vấn đề ngoài lề là tại sao trên này ai cũng kêu vợ cả là gấu???
- Khi là gấu bông thì thể hiện sự yêu thương chỉ muốn ôm vào lòng(l)
- Khi ghen tuông thì lồng lên như con gấu trong rừng vậy.:102:
- Venza hay Rx xin miễn bàn.

batgioi80

[Tịch thu bằng lái]
Lexus chỉ dẫn đầu trong dòng xe sang thôi mà cụ, ở đây em thấy là so sánh RX350 vs Venza + US$20k (đúng Venza rẻ hơn 20k ko các cụ nhỉ) chứ so sánh đơn thuần Venza thua RX.
- Có chắc không cụ?:^)