Rủ rê đi chơi Hàn xẻng.

KIA Q7

Xe tăng
Cụ có cách nào giúp em làm VISA Hàn q uốc trong tuần tới xong không? Em có hai chuyến đi : HK vào ngày 7/11 và KOREA vào 14 nên đành phải hy sinh chuyến HK vì bị thu Passport để làm VISA vào KOREA.
[/B]
Hi các cụ, tình hình là nhà cháu vừa được NN cho nghỉ việc vô thời hạn, nên rỗi rãi chạ biết làm gì .
Đang định khoảng tháng 11 sang Hàn xẻng xúc tuyết đơi, cụ nào máu thì đi bụi với cháu nhá. Tất nhiên là vương quốc campuchia tài trợ
Đi với cháu thì không phải lăn tăn giề, cái gì bên Hàn cháu cũng biết tí ti ;))
Dự định đi khoảng 5-7 ngày, thăm thú 1 số nơi ở HQ, tất nhiên là sẽ tạt té ít nhất 1,2 bãi xe cũ luôn
Chi phí dự kiến khoảng 900-1000$ cho A-Y :P
Hiện có 1 sếp sinh năm 72 đi cùng rồi, nên muốn tìm thêm 1-2 cụ nữa là chuận, đi cùng cho nó đủ mâm X_X
Đi cùng cháu là đi bụi đới ạ, không giống đi theo tuor, nên sẽ có nhiều cái mới để khám phá
CHương trình thì tự văn do, vui đâu chầu đấy, nhưng chắc chắn sẽ dẫn các cụ lên tham quan Bàn Môn Điếm ạ
Xin visa đi hàn không khó nhưng cũng không dễ, nên ngoài khoản kinh phí đóng góp, cụ nào máu trốn gấu đi chơi thì cháu sẽ tư vấn thêm về thủ tục...
Xin cam đoan là sau chuyến đi các cụ sẽ có ối chuyện về chém gió trên OF ạ
Cháu véo cằm các cụ lào :P

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ có cách nào giúp em làm VISA Hàn q uốc trong tuần tới xong không? Em có hai chuyến đi : HK vào ngày 7/11 và KOREA vào 14 nên đành phải hy sinh chuyến HK vì bị thu Passport để làm VISA vào KOREA.
[/B]
CỤ a nhô cháu sớm nhá, có thệ giúp được cụ ợ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chưa cụ ơi, nếu cụ máu thì để lại số alo, tuần sau cháu PM rồi bóng bàn nhé
Cháu xin được tài trợ bên hàng không HQ Asiana 1 số thứ hay phết, cho đủ 4ng nhá, cụ nào có tâm hồn mua sắm thì ngon :P
Đang cố gắng xin thêm mấy phòng KS ở seoul để ngủ chùa, dưng hơi xa 1 tí X_X

n.bich17

Xe tăng
Chưa cụ ơi, nếu cụ máu thì để lại số alo, tuần sau cháu PM rồi bóng bàn nhé
Cháu xin được tài trợ bên hàng không HQ Asiana 1 số thứ hay phết, cho đủ 4ng nhá, cụ nào có tâm hồn mua sắm thì ngon :P
Đang cố gắng xin thêm mấy phòng KS ở seoul để ngủ chùa, dưng hơi xa 1 tí X_X
bạn em ở jeju cũng đang rủ rê nhưng em chả hỉu thủ tục thế nào mới đi được

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Je-ju thì khỏi xin visa cụ ạ, bay thẳng đến ăn chơi thoải con gà mái thôi, vào trong nội địa HQ mới cần visa ạ

n.bich17

Xe tăng

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

n.bich17

Xe tăng

Car_Passion

Xe buýt
Website
www.SdtWorld.vn
Sang Hàn nản nhất là vụ xin visa, nếu không may cụ nào bị nhân viên kiểm soát giữ lại sân bay như lao động thì mệt lắm.

longphamhoai

Xe tăng
Em vừa đi về, có mấy thông tin để các cụ tham khảo: thuê Motel ở trung tâm, gần ga Jongno 3 ca, mất 5 phút đi bộ giá hạt rẻ 30.000 KRW/phòng/ngày (<30$) giường đôi, bé tí sạch sẽ, có wifi, tiện ăn tiện chơi, tiện mua sắm. Ăn uống thì triền miên thịt nướng 10$/người. Mua sắm thì đi bộ 10' ra đến chợ Dongteamun, taxi ~2100 KRW. Ra Namtea Mun, Lote, Yoongsan cũng vậy mất khoảng 4200 KRW (đi 4 người rẻ hơn đi tàu điện ngầm). Mua vàng bạc trang sức thì loanh quanh khu Jongno thi bạt ngàn, phòng kẩokke cũng thoải mái. Còn các dịch vụ khác thì các cụ PM để có câu trả lời.

n.bich17

Xe tăng
em vừa đi về, có mấy thông tin để các cụ tham khảo: Thuê motel ở trung tâm, gần ga jongno 3 ca, mất 5 phút đi bộ giá hạt rẻ 30.000 krw/phòng/ngày (<30$) giường đôi, bé tí sạch sẽ, có wifi, tiện ăn tiện chơi, tiện mua sắm. ăn uống thì triền miên thịt nướng 10$/người. Mua sắm thì đi bộ 10' ra đến chợ dongteamun, taxi ~2100 krw. Ra namtea mun, lote, yoongsan cũng vậy mất khoảng 4200 krw (đi 4 người rẻ hơn đi tàu điện ngầm). Mua vàng bạc trang sức thì loanh quanh khu jongno thi bạt ngàn, phòng kẩokke cũng thoải mái. Còn các dịch vụ khác thì các cụ pm để có câu trả lời.
em đang muốn đi nhưng khổ nỗi ngu qua chưa hỉu gì nên nghe mãi chua hỉu ví dụ em muon đi dl một tháng thì làm sao để đi ạ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
em đang muốn đi nhưng khổ nỗi ngu qua chưa hỉu gì nên nghe mãi chua hỉu ví dụ em muon đi dl một tháng thì làm sao để đi ạ
Visa du lịch chỉ cấp tối đa 15 ngày thôi mợ ạ, nếu mợ có thắc mắc gì thì PM em trả lời cho

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chửa thấy cụ trả lời, khinh em xe đạp ah?
Híc, híc, ai lại cụ lại nghĩ thế, chết em
Mây hôm nay em bận quá, nên đáng ra là đã phải gặp các cụ để bóng bàn xem đi lại dư lào, cụ cho em xin số alo ạ, chắc hom nay hoặc mai em alo cụ nuôn nhá ;))

robindn

Xe hơi
Các cụ qua đó khi bắt taxi, lưu ý tránh cái mầu đen đen ra nhé. Ngồi lên mấy con đấy lúc xuống bọn nó ...cắt cổ đấy :)
Bên đó, cái khu đèn đủ là em ...thích nhất (địa điểm thì em ko nhớ, từ Seoul đến đó bọn em phải đi mất 2 tuyến tầu điện ngầm), các bé cứ phải gọi là đẹp mê hồn..hic hic... Tuy nhiên girl văn phòng thì lại ngược lại ngắm mãi chẳng được em nào :(

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Các cụ qua đó khi bắt taxi, lưu ý tránh cái mầu đen đen ra nhé. Ngồi lên mấy con đấy lúc xuống bọn nó ...cắt cổ đấy :)
Bên đó, cái khu đèn đủ là em ...thích nhất (địa điểm thì em ko nhớ, từ Seoul đến đó bọn em phải đi mất 2 tuyến tầu điện ngầm), các bé cứ phải gọi là đẹp mê hồn..hic hic... Tuy nhiên girl văn phòng thì lại ngược lại ngắm mãi chẳng được em nào :(
Taxi đen là vip rồi, lên xe là như vua, có cả alo cho mình SD tẹt ga, dưng mà đắt thật :-ss

tinhtien

Xe hơi
fix lịch cụ thể em cũng rất muốn

MayMan

Xe tăng
Có e đi nữa. Đủ 1 nhóm rồi lên kế hoạch chi tiết đi các bac ơi.