Rủ rê đi chơi Hàn xẻng.

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Hi các cụ, tình hình là nhà cháu vừa được NN cho nghỉ việc vô thời hạn, nên rỗi rãi chạ biết làm gì .
Đang định khoảng tháng 11 sang Hàn xẻng xúc tuyết đơi, cụ nào máu thì đi bụi với cháu nhá. Tất nhiên là vương quốc campuchia tài trợ
Đi với cháu thì không phải lăn tăn giề, cái gì bên Hàn cháu cũng biết tí ti ;))
Dự định đi khoảng 5-7 ngày, thăm thú 1 số nơi ở HQ, tất nhiên là sẽ tạt té ít nhất 1,2 bãi xe cũ luôn
Chi phí dự kiến khoảng 900-1000$ cho A-Y :P
Hiện có 1 sếp sinh năm 72 đi cùng rồi, nên muốn tìm thêm 1-2 cụ nữa là chuận, đi cùng cho nó đủ mâm X_X
Đi cùng cháu là đi bụi đới ạ, không giống đi theo tuor, nên sẽ có nhiều cái mới để khám phá
CHương trình thì tự văn do, vui đâu chầu đấy, nhưng chắc chắn sẽ dẫn các cụ lên tham quan Bàn Môn Điếm ạ
Xin visa đi hàn không khó nhưng cũng không dễ, nên ngoài khoản kinh phí đóng góp, cụ nào máu trốn gấu đi chơi thì cháu sẽ tư vấn thêm về thủ tục...
Xin cam đoan là sau chuyến đi các cụ sẽ có ối chuyện về chém gió trên OF ạ
Cháu véo cằm các cụ lào :P

Chỉnh sửa cuối:
Thèm quá cụ ạ! Cụ rắc thính thơm thế! Đêm nay em sẽ nằm vắt chân lên trán nghĩ xem sao. Muốn đi quá! Huhu!

Winstorm07

Xe container
Em thì Visa Multi Hàng xẻng đến tháng 3 sang năm mới hết hạn, cơ mà thời gian thì hơi bị khó sắp xếp.
Từ nay đến khi đó có gì thì em bám càng với cụ nhé, em cũng mỗi chỗ biết 1 tý nên nếu ghép đoàn với cụ là thành 2 tí rồi =))

Thèm quá cụ ạ! Cụ rắc thính thơm thế! Đêm nay em sẽ nằm vắt chân lên trán nghĩ xem sao. Muốn đi quá! Huhu!
Em dự là mợ dùng chân người khác thì mới vắt lên trán được ;))

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em thì Visa Multi Hàng xẻng đến tháng 3 sang năm mới hết hạn, cơ mà thời gian thì hơi bị khó sắp xếp.
Từ nay đến khi đó có gì thì em bám càng với cụ nhé, em cũng mỗi chỗ biết 1 tý nên nếu ghép đoàn với cụ là thành 2 tí rồi =))

Em dự là mợ dùng chân người khác thì mới vắt lên trán được ;))
Đấy, rủ thêm được cụ nữa là ngon, đỡ phải lo khâu thủ văn tục xin visa, cơ bản là có 3 tí rồi, cố kiếm thêm tí nữa, tí giai thì càng chuẩn, 4 ông ngủ 1 phòng hco nó hạt dẻ, danh fxengf làm việc có ích khác X_X

Đấy, rủ thêm được cụ nữa là ngon, đỡ phải lo khâu thủ văn tục xin visa, cơ bản là có 3 tí rồi, cố kiếm thêm tí nữa, tí giai thì càng chuẩn, 4 ông ngủ 1 phòng hco nó hạt dẻ, danh fxengf làm việc có ích khác X_X
Bác nói là thích tí giai rồi thì cần gì em vắt chân lên trán suy nghĩ nữa? Hu hu!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

VQ_A8

Xe tăng
Các cụ xác định đi Hàn xẻng kiểu bụi Ta-ba-lô thì tối nên ngủ ở chimjibang cho nó hạt dẻ, lại được tắm hơi, ngủ nghỉ rộng rãi thoải mái.

Winstorm07

Xe container
Theo em 5 là chuẩn, 4 chân oánh tá lả, 1 chân dự bị :D
Còn ngủ thì phải ngủ riêng, em phải thủ tiết với Gấu nên kô ngủ chung với các cụ được :))

Okane

Xe container
Còn ngủ thì phải ngủ riêng, em phải thủ tiết với Gấu nên kô ngủ chung với các cụ được :))
Biết đâu 1 trong 4 bố tối tối mò sang, giữ tiết hạnh 40 năm nhoằng cái mất thì bủ mựa :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em hay đi Hàn, áng áng khoảng 1000$ là đủ cho mọi dịch vụ cơ bản, vé MB, ăn uống, ngủ nghỉ.
Còn visa thì hơi khoai, các cụ nào làm nhà nước, hoặc công ty TNHH thì em sẽ giúp gửi về 1 cái giấy mời để làm thủ tục, vậy là lướt thôi

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Theo em 5 là chuẩn, 4 chân oánh tá lả, 1 chân dự bị :D
5 người mà ngồi taxi lên jongnyangny hoặc mya thì hơi khó cụ ạ, chẳng nhẽ lại để 1 chiến sỹ ở KS trông đồ :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

gia doi

Xe điện
Hi các cụ, tình hình là nhà cháu vừa được NN cho nghỉ việc vô thời hạn, nên rỗi rãi chạ biết làm gì .
Đang định khoảng tháng 11 sang Hàn xẻng xúc tuyết đơi, cụ nào máu thì đi bụi với cháu nhá. Tất nhiên là vương quốc campuchia tài trợ
Đi với cháu thì không phải lăn tăn giề, cái gì bên Hàn cháu cũng biết tí ti ;))
Dự định đi khoảng 5-7 ngày, thăm thú 1 số nơi ở HQ, tất nhiên là sẽ tạt té ít nhất 1,2 bãi xe cũ luôn
Chi phí dự kiến khoảng 900-1000$ cho A-Y :P
Hiện có 1 sếp sinh năm 72 đi cùng rồi, nên muốn tìm thêm 1-2 cụ nữa là chuận, đi cùng cho nó đủ mâm X_X
Đi cùng cháu là đi bụi đới ạ, không giống đi theo tuor, nên sẽ có nhiều cái mới để khám phá
CHương trình thì tự văn do, vui đâu chầu đấy, nhưng chắc chắn sẽ dẫn các cụ lên tham quan Bàn Môn Điếm ạ
Xin visa đi hàn không khó nhưng cũng không dễ, nên ngoài khoản kinh phí đóng góp, cụ nào máu trốn gấu đi chơi thì cháu sẽ tư vấn thêm về thủ tục...
Xin cam đoan là sau chuyến đi các cụ sẽ có ối chuyện về chém gió trên OF ạ
Cháu véo cằm các cụ lào :P
1000 chỉ được như thế thui hả cụ còn từ Y đến Z là bao nhiêu cụ cho nên để em biết còn lo liệu chứ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

minhchi233

Xe điện
Kụ ơi, đi Hàn mấy lần rồi thì được miễn thị thực ạ? Có món Z không Kụ?

giacmoxe4

Xe điện
Nhớ món Kim chi quá mà không có xèng để đi với Cụ.