Rủ rê Accord ọp ẹp tất niên.....

carem2010

Xe hơi
trước khi các cụ đi ọp ẹp, cho e quấy quả tẹo. các cụ thường bảo dưỡng xe ở đâu ah. Bọn kylin nó bảo hành 1 gara ở Trung Yên, dư mà e nhìn chẳng thấy yên tâm. Sắp tết rồi, e bảo dưỡng e nó tí để yên tâm đi tết. cảm ơn các cụ!

rgvmen

Xe container
trước khi các cụ đi ọp ẹp, cho e quấy quả tẹo. các cụ thường bảo dưỡng xe ở đâu ah. Bọn kylin nó bảo hành 1 gara ở Trung Yên, dư mà e nhìn chẳng thấy yên tâm. Sắp tết rồi, e bảo dưỡng e nó tí để yên tâm đi tết. cảm ơn các cụ!
Thiếu gì mục bảo dưỡng cụ không vào mà hỏi, hay tối nay đi off hỏi luôn các cụ ấy đi cụ :D

carem2010

Xe hơi
Thiếu gì mục bảo dưỡng cụ không vào mà hỏi, hay tối nay đi off hỏi luôn các cụ ấy đi cụ :D
ko thiếu nhưng ở đây toàn các cụ đi accord cả nên các cụ có kinh nghiệm thực tế hơn ạ. Hôm nay cty e tất niên chứ e hãi j các cụ đâu.

rgvmen

Xe container
ko thiếu nhưng ở đây toàn các cụ đi accord cả nên các cụ có kinh nghiệm thực tế hơn ạ. Hôm nay cty e tất niên chứ e hãi j các cụ đâu.
Em đi xe cỏ thì bảo dưỡng kiểu xe cỏ, chắc hổng giúp j đc cụ, để nhờ các bác khác dzậy :D

_MBBG_

Xe điện
Hôm nay cty e tất niên chứ e hãi j các cụ đâu.
mợ này rõ chán,ko đi thì thôi sao lại gây chiến với bọn iem,mợ rét thì cứ nói là rét các cụ ý sẽ gọi bò húc cho mợ ai bắt mợ chơi nguyên chai đâu...ui cha..r..é.t....qú..a...

carem2010

Xe hơi
mợ này rõ chán,ko đi thì thôi sao lại gây chiến với bọn iem,mợ rét thì cứ nói là rét các cụ ý sẽ gọi bò húc cho mợ ai bắt mợ chơi nguyên chai đâu...ui cha..r..é.t....qú..a...
hị hị, thôi mà, đừng ném đá e nữa chứ. Cho e tí địa chỉ để mai cuối tuần e đi bảo dưỡng. CHứ sát tết quá lại cập rập.

_MBBG_

Xe điện
cả nhà acc bọn iem mợ ạ...toàn bảo dưỡng lấy...tự làm khắc sướng.
biết mấy chỗ ngon fết mà lại hạt dẻ nữa chứ :Đ

Chỉnh sửa cuối:

_MBBG_

Xe điện
cụ cho e chỗ trắng trắng này đê. hôm nào e mời cụ voka chứ say no for redbull nhá!:P
hồi nhỏ e đi khám bs nói tim e có vấn đề,ko dc để hồi hộp,nhịp tim ko dc vượt quá 1 lít/phút,thấy mợ nói ngọt ngào quá e vừa đo lại suýt chết nhá 99 phát/phút,thôi vụ này mợ để hôm nay e gặp các cụ ý bọn e thảo luận đã nhá,e ko bênh nổi mợ nữa roài

carem2010

Xe hơi
hồi nhỏ e đi khám bs nói tim e có vấn đề,ko dc để hồi hộp,nhịp tim ko dc vượt quá 1 lít/phút,thấy mợ nói ngọt ngào quá e vừa đo lại suýt chết nhá 99 phát/phút,thôi vụ này mợ để hôm nay e gặp các cụ ý bọn e thảo luận đã nhá,e ko bênh nổi mợ nữa roài
chết cười với cụ. Dư mà e có làm j nên tội đâu mà bênh. Hôm nay gặp các cụ ấy, cụ cứ chúc giúp e 1 ly với các cụ ấy nhé. Tks cụ nhiều.

rgvmen

Xe container
Tin giờ chót, buổi off hôm nay sẽ delay sang buổi khác vì một số bác busy không ứng chiến kịp, hy vọng có dịp gặp các bác :)

_MBBG_

Xe điện
Xấu hổ với mợ carem ra đi hùng hồn...quay về ủ rũ,đau nhất là e mò từ Phố Huế lại còn 5h chiều mới đau cháu,bon chen kên cách Bầu Bí vài trăm mét cụ tienpham giáng cho e một đòn đau chí tử...e thề với các cụ nhá hồi trẻ e bị người yêu đá hồi đó thấy đau đau con tim,nghĩ rằng đây sẽ là nỗi đau lớn nhất cuộc đời...chưa à nha...đây mới là nỗi đau của cuộc đời e,đi ăn lẩu ngó thì chớ lại còn tắc đường xe khác nó hun cho phát vào phao câu,nhà e nghiêm túc đề nghị cụ tienpham làm kiểm điểm,sửa lỗi bằng chầu cafe nghe quán triệt tinh thần of.
Thôi tạm gác nỗi đau này lại,phải lấp đầy 4 cái dạ dày ko thì ngồi trên xe mà bị biểu tình đau cả thủ...gia đình e tự of
Toàn các cụ các mợ trên OF nhà ta cả đới

Mợ jery đang xem hoạt hình...:P

Mơ về nơi xa lắm...

Làm tí nào...chúc hội cọt kẹt lớn mạnh....zooooooô

Kiss cái làm giề cụ Tom lườm ghê thế

Tặng thêm cho phát nữa cho nó xung nhá...

Mợ carem đang hả hê lắm đới...cười bé thoai

BMW535Blackbery

Xe máy
cuối tuần này mà of thì tốt quá mấy bác ơi .
có of thì gọi em với 0982889299

tienpham1102

Xe tăng
hic...giờ em mới về đến nhà.....rất xin lỗi các cụ MBBG, Rgvmem và các cụ khác.......thực tình hôm nay em có việc đột xuất quá không về kịp.......em xin được mời các cụ chầu cà phê tạ lỗi.......các cụ cho em thời gian để em tạ lỗi...b-(
nếu không ngại thì ngày mai luôn các cụ nhể....

_MBBG_

Xe điện
hic...giờ em mới về đến nhà.....rất xin lỗi các cụ MBBG, Rgvmem và các cụ khác.......thực tình hôm nay em có việc đột xuất quá không về kịp.......em xin được mời các cụ chầu cà phê tạ lỗi.......các cụ cho em thời gian để em tạ lỗi...b-(
nếu không ngại thì ngày mai luôn các cụ nhể....
nghe cũng dc đới các cụ nhẩy,e uống cafe ở KS Sheraton mấy lần rồi dc fết...

tienpham1102

Xe tăng
nghe cũng dc đới các cụ nhẩy,e uống cafe ở KS Sheraton mấy lần rồi dc fết...
hệ hệ......em lại chửa uống ở đấy bao giờ mới chết chứ.......cũng mấy lần lên đấy dưng bị đuổi ra từ vòng trông xe....khổ em thế chứ....=))

Duonganh2004

Xe tăng
mai đi tiến phạm