[Thảo luận] Rư này đúng hay sai

OverView

Xe hơi
Chuyện là như thế này : Sáng nay phải đưa Bà Cô ra bến xe Nước Ngầm để về quê, bằng xe 2b. E quay đầu vòng lại bến xe thì Ok, nhưng chỗ đó có cái biển cấm xe con quay đầu, E tia sang bên kia đường thầy mấy Bác 4b bị xxx hỏi thăm (chắc quay đầu đoạn này). Vừa lúc đó có một Bác 4b biển ngoại tỉnh (chắc không nhìn thấy biển cấm, hoặc không nhìn thấy mấy Bác xxx bên kia đường) nên vẫn bật xi - nhan và quay đầu, đúng lúc ấy Em cũng đang quay đầu. Phát hiện thấy tình huống nguy kịch cho Bác 4b Em dừng hẳn trước đầu xe Bác ý và ra hiệu có xxx bên kia đường, và bảo Bác ý có cái biển cấm quay đầu. Bác ấy trong xe không hiểu, xuống kính hỏi E sao đứng trước xe Bác ý và không đi. Em bảo chỗ này cấm quay đầu và bên kia đường có mấy Bác xxx đang làm nhiệm vụ. Sau đó Bác ấy đánh lái và chạy thẳng không quay đầu nữa. ?????

Thèm_Ôtô

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Đúng rồi, vote bác (b)(b)(b), Bác làm như vậy là có công nhắc nhở bác đi ô tô đi cho đúng luật. Dưng mà theo em bác chỉ cần nhắc là có biển cấm quay đầu thôi, không cần nói là có xxx, để thử xem phản ứng của bác đi ô tô thế nào:102:^):^):^)

MaiMai

Xe buýt
Vote + cho bác về tấm lòng cao cả, nhưng vote - cho bác vì tội đặt câu hỏi thừa.

ducan

Xe tăng
Đúng - giúp bác tài ngoại tỉnh đi đúng luật
Sai - Cướp cơm mấy xxx

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hay lắm, bác giúp đỡ người khác thế là rất tốt. Vừa tránh tắc đường, không mất tiền cho công an và tránh cho xxx làm việc xấu nhận hối lộ. Chúc mừng bác(b)(b)
Chỉ thương xxx cứ gặp người như bác thì tối nay xxx bị vợ xử lý vì "tiền hôm nay ít thế :'("

MaiMai

Xe buýt
Chuyện là như thế này : Sáng nay phải đưa Bà Cô ra bến xe Nước Ngầm để về quê, bằng xe 2b. E quay đầu vòng lại bến xe thì Ok, nhưng chỗ đó có cái biển cấm xe con quay đầu, E tia sang bên kia đường thầy mấy Bác 4b bị xxx hỏi thăm (chắc quay đầu đoạn này). Vừa lúc đó có một Bác 4b biển ngoại tỉnh (chắc không nhìn thấy biển cấm, hoặc không nhìn thấy mấy Bác xxx bên kia đường) nên vẫn bật xi - nhan và quay đầu, đúng lúc ấy Em cũng đang quay đầu. Phát hiện thấy tình huống nguy kịch cho Bác 4b Em dừng hẳn trước đầu xe Bác ý và ra hiệu có xxx bên kia đường, và bảo Bác ý có cái biển cấm quay đầu. Bác ấy trong xe không hiểu, xuống kính hỏi E sao đứng trước xe Bác ý và không đi. Em bảo chỗ này cấm quay đầu và bên kia đường có mấy Bác xxx đang làm nhiệm vụ. Sau đó Bác ấy đánh lái và chạy thẳng không quay đầu nữa. ?????
À mà quên. Cái biển đó là cấm tiệt ôtô quay đầu bác nhá.

hi_world

Xe hơi
Vote cho bác chủ thớt (b), em cũng mấy lần được 2B chỉ bảo dư thế, cảm động lắm bác ợ (l)

Còn bác kia sợ quay lại mấy chú xxx nhìn đểu vì ko nộp tiền nên té tìm đường khác thôi ợ :21:

onglao_danhca

Xe buýt
Vodka bác. Bác làm dư vậy là đúng.
Phải em, em cũng thía. Dưng mờ chỉ nói là có biển cấm thôi. Không cần phải nói là có xxx

tungcalo

Xe điện
Phát hiện thấy tình huống nguy kịch cho Bác 4b Em dừng hẳn trước đầu xe Bác ý và ra hiệu có xxx bên kia đường, và bảo Bác ý có cái biển cấm quay đầu. Bác ấy trong xe không hiểu, xuống kính hỏi E sao đứng trước xe Bác ý và không đi. Em bảo chỗ này cấm quay đầu và bên kia đường có mấy Bác xxx đang làm nhiệm vụ. Sau đó Bác ấy đánh lái và chạy thẳng không quay đầu nữa. ?????
Vote cụ. Dưng mờ lần sau cụ nhớ cẩn thận nhé, gặp mấy anh xe cont và xe khách là cụ đi buôn chuối luôn đới:21:

hphandheld

Xe đạp
(b) cũng còn có người tôn trọng luật

Blackberry

Xe buýt
Hoan hô cụ chủ thớt. Cách đây 3 hôm em bị phạt lỗi này ở đây, cũng biết có biển cấm rồi nhưng vội quá nên quay luôn, em ngó nghiêng rồi nhưng khôn thấy xxx, lúc đang quay lại mới thấy xxx núp sau xe rác lao ra :102:

OverView

Xe hơi
Vote cụ. Dưng mờ lần sau cụ nhớ cẩn thận nhé, gặp mấy anh xe cont và xe khách là cụ đi buôn chuối luôn đới:21:
Cảm ơn Bác đã nhắc Em, nhưng lúc đó không hiểu sao mình lại làm như vậy. Hú hồn may Bác 4b đi chậm không có khi giờ này Em đã gặp Ông Bà Ông Vải:69::69::69::69:

amatuer

Xe tải
cái biển cấm rẽ ấy trông nguệch ngoạc như trẻ con vẽ bậy lên ấy

snowflower

Xe hơi
Oái, cụ làm cho em hôm đấy thất thu đấy nhá, em đã trông thấy con xe biển ngoại tỉnh bật xi nhan định quay đầu đang chờ nó sang hẳn để bắt thì cụ phá đám em, híc.:'(:'(

namquang

Xe buýt
Cái bon XXX này cũng củ chuối lắm, biển thì cấm quay đầu nhưng tất cả các xe rẽ trái vào trạm đăng kiểm đầu bị phạt, bạ em cũng bị, em chửi nó ngu vãi, cấm quay chứ có cấm rẽ đâu.

thienphuc

Xe điện
Cái bon XXX này cũng củ chuối lắm, biển thì cấm quay đầu nhưng tất cả các xe rẽ trái vào trạm đăng kiểm đầu bị phạt, bạ em cũng bị, em chửi nó ngu vãi, cấm quay chứ có cấm rẽ đâu.
bác nói em mới biết ở đó có trạm đăng kiểm.thế thì lần sau em rẽ trái vào trạm rồi chui ra đỡ phải đi xa.hôm nào đường tắc dài em đi xuống ngõ 15 rẻ vào.đỡ khối
cấm quay đầu vẫn đc rẽ trái.xxx mà phạt em bắt giở luật ra học lại ngay

HenryFord

Xe điện
Bác lại không ủng hộ chủ trương kích cầu của CP roài:21::))

xe chưa mua

Xe máy
Bác làm việc tốt cho 4b nhưng lại là việc "xấu" cho xxx. Bác 4b chắc ít lên Hà nội, mải nhìn đường mà quên nhìn biển bác nhể!?