Rủ đi chụp ảnh cuối tuần

emlaai2774

Xe buýt
Thế là chiều nay các bác ko đi chụp áo dài nữa à,làm em lại phải đổi đi chụp chân dài 1 mình chán quá

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Ui, cả dàn mẫu đông thía! Tiếc là em ko đi được. Mẫu đeo kính xinh quá ạ.
Nhưng cụ Quangna nên nhắc mẫu ko nên đi tất màu da chân, trông nó ấy lắm ạ.

82chien

Đi bộ
Ui, cả dàn mẫu đông thía! Tiếc là em ko đi được. Mẫu đeo kính xinh quá ạ.
Nhưng cụ Quangna nên nhắc mẫu ko nên đi tất màu da chân, trông nó ấy lắm ạ.
có mẫu nào đi màu da chân đâu hả bác?

82chien

Đi bộ
Em chào các bác, em thay mặt lớp bên ĐHQG gửi lời cám ơn chân thành tới các bác đã đến chụp cho lớp em hôm qua. (b) Mời các bác 1 chầu cafe (c)

Do sự tập trung lấy ảnh vô cùng là khó khăn mà đứa nào cũng háo hức muốn xem cái mẹt mình khi được các máy pờ rồ chụp nên em xin có lời thế này. Các bác vui lòng cho em xin cái contact của các bác, rồi ngày mai - ngày kia bọn em sẽ phân chia lực lượng tới chỗ các bác xin ảnh được ko a? :6: Hoặc nếu các bác tiện gặp đồng chí quangna thì đưa ảnh cho bác quangna cũng được ạ (l)

PS : em nhắn bác thanhnx chút chút, đoạn cuối gần về em có mượn máy bác bấm mấy kiểu, nếu nó có bị out net thì bác cũng đừng xoá bác nhé (mong là bác đọc được tin này trước khi bác kịp xoá :102: )

Em cám ơn các bác lần nữa. Nếu các bác cần thông tin chi tiết hơn về 1 trong những mẫu hôm đấy thì PM cho em, em xin đáp ứng trong khả năng có thể :69: :P
Em cũng chỉ biết nói là cảm ơn các bác hôm qua đã đi chụp cho bọn em hôm qua. (Vì bạn Sweet Vodka đã cảm ơn các bác hết lẽ rồi :D)

thanhnx

Xe buýt
Em chào các bác, em thay mặt lớp bên ĐHQG gửi lời cám ơn chân thành tới các bác đã đến chụp cho lớp em hôm qua. (b) Mời các bác 1 chầu cafe (c)

Do sự tập trung lấy ảnh vô cùng là khó khăn mà đứa nào cũng háo hức muốn xem cái mẹt mình khi được các máy pờ rồ chụp nên em xin có lời thế này. Các bác vui lòng cho em xin cái contact của các bác, rồi ngày mai - ngày kia bọn em sẽ phân chia lực lượng tới chỗ các bác xin ảnh được ko a? :6: Hoặc nếu các bác tiện gặp đồng chí quangna thì đưa ảnh cho bác quangna cũng được ạ (l)

PS : em nhắn bác thanhnx chút chút, đoạn cuối gần về em có mượn máy bác bấm mấy kiểu, nếu nó có bị out net thì bác cũng đừng xoá bác nhé (mong là bác đọc được tin này trước khi bác kịp xoá :102: )

Em cám ơn các bác lần nữa. Nếu các bác cần thông tin chi tiết hơn về 1 trong những mẫu hôm đấy thì PM cho em, em xin đáp ứng trong khả năng có thể :69: :P
Anh đây, có mấy cái nặng quá, anh xóa rồi, còn mấy cái dáng vẻ cực tự nhiên, vô tư, tuy out nét nhưng ok thì để lại hết :)) bé cho anh cái số dây điện đi, hoặc hỏi số của anh qua bạn Hồng, mai qua bên anh mà lấy ảnh. Ảnh bé nào bé đấy lấy nhá, thế anh mới có cơ hội giao lưu thêm lần 2 :))

quangna

Xe tăng
Lúc này là lúc cụ Babetta đang bia chụp ới :P

@all: các cụ up lên Picasa cho em nhờ cái. Share ảnh cũng dễ.

yeuxenhucon

Xe tải
Website
qme.vn
...

noway

Đi bộ
Xem các cụ chụp hay quá. Nếu 2B mà được join thì tuần sau ới em nhá.

Nhà em chả cóa bánh nào (tuyền đi nhờ) .. còn doi tốt nữa là cụ cóa hai bánh .. chiến đê. Dám chụp & dám phọt ảnh là hay lắm ròi :21::21::21:

MinhBum

Xe container
Xem các cụ chụp hay quá. Nếu 2B mà được join thì tuần sau ới em nhá.
khiếp quá, cụ bỏ ngay cái cravat đi nhé, em nhìn mãi 0 ra. Em chuyên đi xe bus, chụp bằng mồm mà còn được đi theo nữa mà.

yeuxenhucon

Xe tải
Website
qme.vn
Cụ TNT đâu, cẩn thận ko mất gương này.:21::21::21:

...

Chỉnh sửa cuối:

yeuxenhucon

Xe tải
Website
qme.vn
...

Toàn cảnh các mẫu & C'hụp Pơ.:))

Chỉnh sửa cuối:

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Hình như cụ Babetta chụp ảnh theo tâm trạng, hihi, chứ em thấy trình của cụ hơn thế này rất nhiều cụ ạ :)
(Em xin lỗi nếu có nói gì sai ạ, nhưng ý em là chân thành ạ)
em cũng nói thực chứ
với mẫu thế này thfi không có tâm trạng tốt để chụp đẹp lên hơn nữa ạ
( em xin lỗi cả nhà )