[Funland] Ronaldo về Mu?

dvh2806

Xe tăng
Bán t Martial làm vốn mua Rice or Neves thì ngon quá.

leenguyen276

Xe tải
Chắc chắn là nhiệt huyết hơn Mã tiền ăn hại. Bán đi đc roii

Hainam86

Xe tải
Hiệp 1 ronaldo, hiệp 2 thay bằng cavani, 2 cụ gánh 2 hiệp còn ngon gấp vạn cháu tiến sĩ với cháu mã tiến an mặt nhăn.
Chuẩn Cụ, CR7 với Cavani luân phiên đá cắm ổn rồi, mọi việc tính sau.

Về Mu như 1 quả bom truyền thông
Thấy trên mạng tin tức còn kinh khủng hơn M30 sang Psg. Khiếp thật.
Fan quay xe đông vãi.
Fan mới fan cũ của cả manu và cr7 đợt này đúng chém cả năm ko hết.

hoangduc.sbr

Xe container
Bán t Martial làm vốn mua Rice or Neves thì ngon quá.
Mua Rice làm j cụ, đá cứng nhắc và chậm, chia bài cũng ko biết. 75tr thì riêng cái mác Anh nhợn chắc chiếm 40tr rồi.
Neves thì đã lên hết tầm và giống kiểu Schdeline ngày trc, ko thể đá single pivot đc.
Giờ có mua thì nên tập trung mua Ndidi thôi, hoặc ko thì đàm phán mượn thằng Saul bên Alt về đá tạm trc 1 mùa (có tùy chọn mua đứt) là ổn nhất cho p/án tài chính.

wishman2

Xe tải
MU tính chiêu mộ lại Paul Scholes , Neville, Rooney v..v.

coquay

Xe container
Mua Rice làm j cụ, đá cứng nhắc và chậm, chia bài cũng ko biết. 75tr thì riêng cái mác Anh nhợn chắc chiếm 40tr rồi.
Neves thì đã lên hết tầm và giống kiểu Schdeline ngày trc, ko thể đá single pivot đc.
Giờ có mua thì nên tập trung mua Ndidi thôi, hoặc ko thì đàm phán mượn thằng Saul bên Alt về đá tạm trc 1 mùa (có tùy chọn mua đứt) là ổn nhất cho p/án tài chính.
E khoái Ndidi nhất vì đang đá ở NHA quen nhịp rồi về mu chỉ vứt vào sân là quẩy thôi

Duyvu2019

Xe hơi
Về mặt thương mại, hình ảnh là tốt nhưng về mặt chuyên môn thấy không ổn. Kể cả về Man city cũng không ổn.
Ro giờ có đội nhà giàu mới nổi nào đó kiểu Chel, Man city hay PSG hồi xưa đưa về là hợp, nâng tầm đội hình kết hợp làm hình ảnh. Tiếc là chẳng có đội nào như vậy hiện nay cả.
Ý nó thiên về phòng ngự và đá rắn mà vẫn thích nghi được thì sang Anh vẫn Ok thôi cụ, em nghĩ Mes hợp với ý của cụ hơn vì ko CLB Anh nào muốn chọn Mes mặc dù ko mất phí.
Ro nó cũng biết nó ko chạy trâu được như xưa nên thay đổi bằng chủ yếu đá cắm dứt điểm trong 16m50 là chính.
Lối chơi của Anh thì tiền vệ mới là cần phải trẻ khoẻ, tiền đạo thì cứ sắc và khỏe khi cần thiết là Ok.

Đen đá 01

Xe hơi
Được Ndidi thì quá ngon bác ạ. Nhưng hàng của Lei sờ vào thì k dưới 80 củ theo tiền Anh. Năm nay em nghĩ MU đã chốt sổ với vị trí tiền vệ, đành liệu cơm gắp mắm.
Còn CR7 về MU thì thực sự em k thích. Ole tuy non về chiến thuật nhưng định hướng phát triển khá ok. CR7 là mẫu yêu cầu cả đội phục vụ, chứ không phải mẫu đóng góp chung lối cho lối chơi như Cavani. Nhìn Juve từ đội bóng tập thể thành đội bóng nửa nạc nửa mỡ vì phải chiều theo CR7 nó khổ thế nào. Nên theo quan điểm của em, việc tái hợp vs CR7 thực sự là canh bạc mạo hiểm cho Mu và Ole. Năm nay k có cup nào thì Ole bay ghế khá cao.

StepUp

Xe tăng
Được Ndidi thì quá ngon bác ạ. Nhưng hàng của Lei sờ vào thì k dưới 80 củ theo tiền Anh. Năm nay em nghĩ MU đã chốt sổ với vị trí tiền vệ, đành liệu cơm gắp mắm.
Còn CR7 về MU thì thực sự em k thích. Ole tuy non về chiến thuật nhưng định hướng phát triển khá ok. CR7 là mẫu yêu cầu cả đội phục vụ, chứ không phải mẫu đóng góp chung lối cho lối chơi như Cavani. Nhìn Juve từ đội bóng tập thể thành đội bóng nửa nạc nửa mỡ vì phải chiều theo CR7 nó khổ thế nào. Nên theo quan điểm của em, việc tái hợp vs CR7 thực sự là canh bạc mạo hiểm cho Mu và Ole. Năm nay k có cup nào thì Ole bay ghế khá cao.
E thì nghĩ không đến nỗi, MU không dại gì phá lối chơi vì CR7 đâu. Dùng CR7 như Cavani thôi.

Duyvu2019

Xe hơi
Pha bẻ lái quá gắt của thím 7. Tưởng như về city đến nơi rồi phút cuối nổ phát làm cả làng ngã ngửa
Theo em là của truyền thông thôi, chứ từ xưa Ro đã ko ưa Pep nên khó mà xảy ra việc Ro về dưới trướng Pep, mà Ro cũng từng thề sẽ ko sang MC.
Ko hiểu sao từ khi biết tin đồn Ro về MC em lại luôn nghĩ ko thể xảy ra được, và may mắn là thật vì em fan Mu Kk

poiuy

Xe ba gác
Ý nó thiên về phòng ngự và đá rắn mà vẫn thích nghi được thì sang Anh vẫn Ok thôi cụ, em nghĩ Mes hợp với ý của cụ hơn vì ko CLB Anh nào muốn chọn Mes mặc dù ko mất phí.
Ro nó cũng biết nó ko chạy trâu được như xưa nên thay đổi bằng chủ yếu đá cắm dứt điểm trong 16m50 là chính.
Lối chơi của Anh thì tiền vệ mới là cần phải trẻ khoẻ, tiền đạo thì cứ sắc và khỏe khi cần thiết là Ok.
Vấn đề là Ro đã già rồi nhưng vẫn muốn là ngôi sao số 1 của đội bóng thì những đội hàng đầu, tham vọng cao không phù hợp cho lắm. Tầm tuổi đó không nên làm đầu tàu nữa.

Đen đá 01

Xe hơi
E thì nghĩ không đến nỗi, MU không dại gì phá lối chơi vì CR7 đâu. Dùng CR7 như Cavani thôi.
Với cá tính của CR7 e k biết có chấp nhận như vậy k? Đc như vậy thì ok quá. E thì mong all in tất tay cho 1 thằng trụ ngon, còn tiền đạo thì tương đối ổn. 4 ông Rash, Cavani, Gỗ xanh vs Sancho là đủ cho 1 mùa rồi

Đi Lang Thang

Xe buýt
về làm yếu mu đi cũng đc.
e ko thích mu.
e chỉ thích mu thôi :))

Duyvu2019

Xe hơi
Vấn đề là Ro đã già rồi nhưng vẫn muốn là ngôi sao số 1 của đội bóng thì những đội hàng đầu, tham vọng cao không phù hợp cho lắm. Tầm tuổi đó không nên làm đầu tàu nữa.
Nó sẽ phải điều chỉnh thôi cụ, quan trọng là nó cần 1 CLb có tham vọng, chứ Juve cả kì chuyển nhượng chi ra hơn 1tr mua 1 ông chả biết là ai vào tuyển trẻ, còn lại vẫn đội hình rã đám như năm ngoái nên một người còn khát vọng như nó đều sẽ ko thấy thoải mái.
Chứ thời Zidan Ro nó đã chấp nhận dự bị hoặc nghỉ những trận ko quan trọng để dành sức cho các trận lớn rồi chứ ko phải kiểu làm ông tướng như xưa đâu.
Thực tế ntn thì sắp tới sẽ rõ thôi.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Đọc nhiều còm trong này mới thấy cõi OF lắm chuyên gia thật. Cả 3 đời có khi chưa bao giờ đc cầm tiền mua bán đội bóng, cầu thủ nào mà toàn lo cho bọn tỷ phú làm tiền từ bóng đá nó mua hớ. Đến khổ.