Rolls Royce chính thức vào Việt Nam=> Cụ nào khoe VỢ mới đi :D

auto_nd

Xe tăng
xe của nhà bác nào đó làm men bia 2 con đang học bên aus .e thấy bảo biển đó đc đặt từ lâu rồi nhưng bh mới lấy đc thì phải,hình như bác chủ xe phải đi xe ko biển đâu độ khoảng 1 năm mà ạ.
bác chủ R8 m6 cũng quê ở bắc ninh còn xe 1830 thì đây bác

(c)(c)(c)(c)(c)(c)(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)
quả này lốp đặc hả các cụ*-)

dolcegabbana

Xe tải
@ Đề nghị các bác bóng bàn thì bàn đến xe thôi, đừng mang thông tin cá nhân của chủ xe ra! Thân(b)

vinhhip

Xe đạp
Ở BN còn có một làng chuyên tái chế kim loại phế liệu,cũng có nhiều xe đẹp nhưng em quên mất tên rồi,có bác nào ở BN biết không?
có thể là làng Đa Hội bác ạ, chuyên thu mua sắt vụn nấu rồi cán ra thép, làng này cũng nhiều xe đẹp lắm ạ

A_M_G

Xe đạp
Dạ NB quê em là tỉnh lẻ, dân nghèo đât thì cằn cỗi toàn núi đá vôi nên cũng chỉ để nuôi dê, nhờ ơn Đảng và Chính phủ, năm rồi NB quê em mới xây đc cái chùa lớn nhất Đông Nam Á nên dân đen bọn em mới mở đc mặt, thi thoảng lại đc nhìn thấy các loại xe của rất nhiều các cụ ạ. Chứ dân NB nghèo lắm cụ ơi, nhà nào khá giả lắm mới mua đc cái lada đó ạ. Em mời cụ ly vang nhé. (b)
hình như chủ đầu tư ngôi chùa đó là của 1 bà gốc thái nguyên đầu tư ve ninh bình mà bác, thấy có cả nhà máy xi măng va luyện thép, còn cả 1km đất mặt đường quốc lộ 1A vẫn đang để ko do bà đó đầu tư chứ có phải người của ninh bình đầu tư đâu.

HoangX

Xe tăng
e ở cách nhà bác này 1 số trăm mét nên xác nhận luôn là xe này ko fải ở Đồng Kỵ. Chính xác là ở Phường Đông Ngàn, thị xã Từ Sơn. Chủ xe thì ở quê e ai cũng biết và e cũng ko muốn nói nhiều về bác í.

e cảm thấy tội nghiệp cho bác, chỉ vì cái sự thiếu hiểu biết tự dưng lại tự biến mình thành kiến.

Phải nói là ơn Đảng ơn chính phủ, ơn cái phúc của 8 vi vua nhà Lý phù hộ độ trì nên quê e giờ cũng đã có nhiều đổi mới, e rất lấy làm hạnh phúc và tự hào mỗi khi ra đường e lại đc nhìn thấy rr, x5, x6, seri 7, Range rover, Q7...:D
Em đồng í với bác Vinhhip. Ở phố núi như LC quê em mà còn có X6, Posrche v..v thì ở BN gần HN có RR thì cũng là thường :21:

mercedesnb

Xe hơi
hình như chủ đầu tư ngôi chùa đó là của 1 bà gốc thái nguyên đầu tư ve ninh bình mà bác, thấy có cả nhà máy xi măng va luyện thép, còn cả 1km đất mặt đường quốc lộ 1A vẫn đang để ko do bà đó đầu tư chứ có phải người của ninh bình đầu tư đâu
thông tin gà vịt .

jazoo

Xe hơi
Chủ xe mà ở bắc ninh em bé bằng con kiến ạ...
bắc ninh, đồng tháp, vĩnh phúc... hay được thơm lây thôi
mới đi được 41 đoạn đường cho nên kiến thức và trình mới chỉ được thế này thôi, anh em thông cảm.:21::21::21::21::21::21::21::21::21::21::21::21::21::21::21::21:

jazoo

Xe hơi
có thể là làng Đa Hội bác ạ, chuyên thu mua sắt vụn nấu rồi cán ra thép, làng này cũng nhiều xe đẹp lắm ạ
chuẩn cần chỉnh thêm chút nữa, là làng này chỉ khoái Camry và Santa Fe thôi (camry khoảng 30, Santa Fe cũng xấp xỉ) còn Mer, Lexus, Bmv thì chỉ khoảng chục con thôi. Xe thì ít nhưng THÉP thì chỉ thua Hải Phòng thôi!:):):):):):)
Thêm chút thông tin cho anh em biêt ở BẮC NINH xe là như thế nào:
TP Bắc Ninh: R8 8888, M6 đều của 1 đại gia BN,
Làng nghề Thép Đa Hội: xe như đã nói ở trên
Làng nghề giấy Đống Cao: Ben, Mer, Bmv nhiều như lợn con, còn có cả hổ sống nuôi trong nhà nữa...
Làng thu mua phế liệu vụn (kể cả máy bay hồi năm ngoái) Văn Môn: 50% đều có xe hơi, chủ tịch HDQT Hanaka là người làng này:)
Làng nghề gỗ ĐỒng kỵ: Mer (điển hình là 1 con s500 biển NG của cty Đức Thắng), Audi, BMV, toy,......cũng như lợn con:)
Làng đất Vua ĐÌNh Bảng: RR 9999, BMV, nói chung xe thì ít mà tiền và Quan to thì nhiều:69: , nói nhỏ, vị đứng đầu làng này cũng ko kém Thanh Tùng là mấy đâu :69:...
ko kể hết được nữa, còn nói về từng loại xe thì hic hic, mỏi tay lắm rồi, ai ko tin cứ về BN thì biết liền hà. Ấy quên, thiếu thuơng hiệu Fer, Maybach, Lambo và đặc biệt là Bugatti. Hì, trên đây là những gì em thấy chắc anh em nào ở BN đều biết hết, các pro đừng ném đá Bắc Ninh nhé, có dịp mời các Pro về BN nghe quan họ bên hồ Bán Nguyệt trong Đền Đô.
(b)(b)(b)
P/S: Đố biết con avatar là của ai ở đâu đấy?

Chỉnh sửa cuối:

việt tí

Xe đạp
hình như là biển NN các bác ạ. cái ảnh thứ 2 từ trên xuống, các bác nhìn kỹ mà xem. nếu em không nhầm là 80 NN

dungphuong

Đi bộ
He!Bác 5491 nói hay nhỉ!Xe đẹp là được,quan tâm đến biển số làm gì!:77::77::77:
Con này Bác chụp trên đường Lý Thường Kiệt (sau bến xe Vinh) bác nhẩy. con này hình như của ông bạn với nhà xe Văn Minh bác ah.

MP4-22

Xe điện
Cụ nào cho em cái giá chính xác được không ợ. Cái xe này cũng một lần lên quê em. Hỏi pác lái xe pác ý bảo xe này 25 tỷ ợ. Nhưng em h0k tin :77:

Chiếc này với chiếc của em chụp là một!

encyburberry

Xe container
Đây là cái RR 2 mấy tỉ đới ợ :^) bác kia đứng cạnh làm cái xe vĩ đại hẳn lên :77: :P

Arc_Ml350

Xe buýt
Tài xế RR có khác.Quần áo chỉnh tề,lịch sự ghê :) .Bác nào biết lương tài xế xe siêu sang bi h` bìn quân nhiu 1 tháng ko ah?