[Funland] [Roast] Thích cà khịa?

Teen

Xe điện
Cà khịa không hề đơn giản bởi nó rất cần sự hài hước, thông minh và…gây mất kiểm soát cho đối phương, vậy nên theo các sếp Of thì em có nên tổ chức tạo thớt để khịa nhau ko nhỉ :D

Tất nhiên là khịa phải văn minh, không vi phạm nội quy, không vi phạm pháp luật và…không mất vệ sinh. Do hôm qua có thớt Vô duyên – Nhạt nhẽo của bác Xe bo 4 banh nên để cân đối thì em làm thớt mênh mông như đại dương cho nó có vị lại các sếp nhỉ.

Trong thớt này có sếp cứ khịa thoải mái nhá, sếp nào khịa tầm bậy thì sẽ được tặng ngay 1 vé khán giả ở hàng ghế danh dự. Sếp nào bị khịa mà không khịa lại đc hoặc không muốn khịa thì…vodka cho người khịa mình nha.

Dịch dã chả có gì làm ngồi khịa nhau cũng thú vị phết các sếp ạ :))
Đầu tiên, đúng tinh thần gây mất kiểm soát cho đối phương là phải Khoá thớt kia cụ nhá :)). Rồi tương tác ùa về thớt mình :))

Cà khịa không hề đơn giản bởi nó rất cần sự hài hước, thông minh và…gây mất kiểm soát cho đối phương, vậy nên theo các sếp Of thì em có nên tổ chức tạo thớt để khịa nhau ko nhỉ :D

Tất nhiên là khịa phải văn minh, không vi phạm nội quy, không vi phạm pháp luật và…không mất vệ sinh. Do hôm qua có thớt Vô duyên – Nhạt nhẽo của bác Xe bo 4 banh nên để cân đối thì em làm thớt mênh mông như đại dương cho nó có vị lại các sếp nhỉ.

Trong thớt này có sếp cứ khịa thoải mái nhá, sếp nào khịa tầm bậy thì sẽ được tặng ngay 1 vé khán giả ở hàng ghế danh dự. Sếp nào bị khịa mà không khịa lại đc hoặc không muốn khịa thì…vodka cho người khịa mình nha.

Thời buổi đói kém, em vy thì luôn rình dập úp sọt. Tay Chân lúc nào cũng ngắn chỉ còn có nửa tấc mà còn khịa nhau được thì tài quá cụ ạ. Các LĐ ọp phun chắc khoán chỉ tiêu các chã phải bốc cái quán này cho nó dậy sóng hay sao mà cụ thân là COCC phải lập mấy thớt kick bốc này. Ở đây em thấy có mỗi cụ OF-Patrol là làm được việc đó, mặc dù chỉ làm đến chức Cò Mã chứ chẳng cần mang danh COCC như cụ.
Ps: Nếu có dì không thích cụ nhường em nhá :))

Em ghét nhất mấy ông cứ lôi chuyện of ngày xưa rồi dùng mấy cái "mỹ từ" cũ rích kể đi kể lại.
Còn nữa: Cả ông chã cứ cậu cậu tớ tớ với các mợ. Ông chã đấy tịch thu mất mấy cái nick yêu thích của em khiến em ghét không thèm nhìn mặt, cũng không thèm quen biết với đội ofer cũ nữa. Ghét tất.
Giờ chả là bạn bè với ai sất. Lại dễ sống.
(Tất nhiên nếu gặp ở ngoài thì em vẫn chào, vì em chỉ ghét trên of thôi)
Cậu vẫn còn nick để chém, để thỉnh thoảng nhìn thấy, để dậy trong lòng cảm xúc ghét tớ là tớ mừng rồi ;)

CaptainMT

Xe buýt
Khịa với chả khạng. Ngày càng nhạt nhẽo. Các thớt vấn đề nóng, cần xã hội chung tay lên án, vào cuộc thì ko đóng thớt cũng cấm trên cấm dưới. Xàm

Juin

[Tịch thu bằng lái]
Cậu vẫn còn nick để chém, để thỉnh thoảng nhìn thấy, để dậy trong lòng cảm xúc ghét tớ là tớ mừng rồi ;)
Kinh. Không tag mà cũng biết.
Em có mà bị khoá hết thì cũng vẫn chém được, thiếu gì người cho em mượn nick, em ẩn trong nick nào đố mà tìm được. Không lẽ đi tra ip cả of này để tìm xem em đâu chỉ để khoá nick cho mất cả công.

Edit: Ếu thèm xin nữa!

Chỉnh sửa cuối:

ZaiKuKung

Xe hơi

Ai dám cà khịa sếp OF

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Bác viết chưa chuẩn rồi, lẽ ra nên mở ngoặc chữ "Thong" còn để trong ngoặc chữ "Manh" mà để chữ Thông đằng trước lại vô nghĩa ;)
Chữ thông có nghĩa là xuyên suốt, liền mạch, không tắc, chữ manh trong “. “ có nghĩa giống như manh quần tấm áo hoặc manh vải, manh thịt 🤣🤣🤣

Hien do

Xe tăng
Thực sự là vì kiểm duyệt kỹ quá thì có gì để mà nói. Bác cho khịa trên tinh thần kim bài miễn tử thì còn đc. Hoặc ai mỉa hay nhất thì đc quyền xì lốp cocc cho biết thế nào là địa vị xã hội :)). Lẽ ra otf nên có 1 nhóm độc lập, giống như các công ty kiểm toán í :D để kiểm tra các sếp sòng chứ. Tự do trong khuôn khổ thì quyền lực cũng phải có quota! Ô kê la!
:)) Khi nào có team đó em đăng ký 1 chân nhé.

Để em cà khịa cụ OF-TuTran.
Cụ chắc là dân chụp ảnh vì thấy đeo máy , sao lại có cái ảnh avatar đứng giữa khen núi rồi lại cọc xuyên qua đầu. Về cả phong thủy lẫn bố cục bức ảnh thế là hỏng :D
Em chỉ biết chụp ảnh bằng mồm và làm thơ bằng tay thôi sếp ạ ;))

Cụ Chã thớt hôm nay bước chân trái ra cửa phải không ạ, em thấy cà khịa, cà chua, cà bát, cà pháo,... hầu hết đều nhằm vào cụ. Chắc là cụ bắt tù, tống giam nhiều nên giờ bị phản đam đây, đúng là nghiệp quật. Cần lao như bọn em gọi hiện tượng này là tự tay bóp z...ái :D
CAY ;;)
Ơ thế cụ ko biết à, tất cả các loại cà chỉ bỏ vào mồm để nhai thôi, dù sao cà gì kể cả là vừa cà vừa phê thì cũng thế. Chỉ có cà khịa mới không nhai và nuốt nổi thôi :D