Review chân thực chiếc Wigo - xe Hatchback hạng A phù hợp giá tiền nhất hiện nay để đi lại hàng ngày

Trạng thái
Thớt đang đóng

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
cái xấu nhất là cái tay nắm cửa thì ko nâng cấp cụ ạ
:)) lần nâng cấp gần nhất vẫn giữ lại điểm nhấn đấy cụ ạ . Tóm lại xe Wigo không cần nâng cấp tính năng mà hãy nâng cấp chính những thứ đang có là được rồi

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}

bangtam

Xe tải
Năm nay làm ăn bết bát quá chả biết bao giờ đủ tiền mua thêm xe mới. Giờ chỉ thích mua thêm con xe điện chạy cho cho biết mùi đời.
Chạy xe điện, ô nhiễm môi trường hơn xe xăng.

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
:)) lần nâng cấp gần nhất vẫn giữ lại điểm nhấn đấy cụ ạ . Tóm lại xe Wigo không cần nâng cấp tính năng mà hãy nâng cấp chính những thứ đang có là được rồi

e lái cả fadil, wigo, morning rồi
cảm giác wigo lái vẫn chắc chắn nhất, đặt lái đâu ăn đó
ghét cái cửa mở đời tống quá

bangtam

Xe tải
Cái tay nắm cửa dạng này nhìn gọn gàng, phù hợp với kích cỡ xe. Xe to thì làm kiểu tay nắm cửa kia nhìn nó mới phù hợp. Luôn tiện nói luôn cho mấy cụ chê wigo có chìa khóa cơ, "đút vào, nhìn xấu", thì đẳng cấp như RR vẫn còn :v :v . Em này là city car thì để đi phố, mục tiêu là đầm (wigo lái đầm) gọn, bền, tiết kiệm, vọt sau khi dừng đèn đỏ...

Chỉnh sửa cuối:

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Cái tay nắm cửa dạng này nhìn gọn gàng, phù hợp với kích cỡ xe. Xe to thì làm kiểu tay nắm cửa kia nhìn nó mới phù hợp. Luôn tiện nói luôn cho mấy cụ chê wigo có chìa khóa cơ, "đút vào, nhìn xấu", thì đẳng cấp như RR vẫn còn :v :v . Em này là city car thì để đi phố, mục tiêu là đầm (wigo lái đầm) gọn, bền, tiết kiệm, vọt sau khi dừng đèn đỏ... View attachment 5865130
Wigo giờ cũng chìa thông minh rồi bác ơi :))

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Wigo khả năng tăng tốc tốt, gầm thoáng, Không gian rộng rãi. Tính năng cũng ok. Mỗi cái xấu trai

kh-oa

Xe buýt
No no, em yêu Toy. Ít nhất em có 5 năm sử dụng và đánh giá cao sự bền bỉ của Toy cụ ạ.
Nhưng cái nào ra cái ấy, Wigo là cái xe không xứng với giá tiền, nó chỉ gắn mác Toy thôi chứ thực chất nó chỉ nên bán ở mức 200tr~230tr
Cụ từ trên trời rơi xuống hả cụ??? Cụ chỉ ra giúp em xem có những điểm gì mà ko xứng với giá tiền hả cụ! cụ đi 5 năm nữa xong bán đi cũng ko có giá 200tr đấy đâu cụ nhé! đi đâu xa, ngó qua buổi sáng với siêu tắc xi i10 xem cụ! chứng nhận an toàn NCap còn chả đc sao nào nên có thấy qcao đâu!

hai10

Xe buýt
Hạng A em thấy người dùng quan tâm phần lớn là về mức tiêu thụ nhiên liệu, chắc chắn, ít hỏng vặt thôi! còn muốn đẹp, sang thì cứ sang hạng B vs C mà đi!

VuongLinh19

Xe buýt
Chạy xe điện, ô nhiễm môi trường hơn xe xăng.
Sao cụ lại nói ngược đời thế cụ =)) nói mồm là ko được nhé! cụ dẫn chứng ra đây cháu xem nào??? cả thế giới đang hô hào thay đổi thói quen từ chạy xăng sang điện với Hybrid riêng mình cụ lại phán đi điện ô nhiễm hơn xăng thì cháu chịu???

huyshisha

Xe buýt
No no, em yêu Toy. Ít nhất em có 5 năm sử dụng và đánh giá cao sự bền bỉ của Toy cụ ạ.
Nhưng cái nào ra cái ấy, Wigo là cái xe không xứng với giá tiền, nó chỉ gắn mác Toy thôi chứ thực chất nó chỉ nên bán ở mức 200tr~230tr
Em cũng đến ngả mũ cụ =)) cụ đợi chục năm nữa rồi mua wigo 2020 giá 200-230tr nhé cụ! tư duy của cụ lạ thế! 1 chiếc xe được cả 1 tổ chức thế giới công nhận là xe an toàn, đi đứng bền bỉ, tiết kiệm xăng, khung gầm chắc chắn, ít hỏng vặt, mà có hỏng thì dễ sửa và đồ cực rẻ mà cụ đòi 200 230 tr =))

kh-oa

Xe buýt
Năm nay làm ăn bết bát quá chả biết bao giờ đủ tiền mua thêm xe mới. Giờ chỉ thích mua thêm con xe điện chạy cho cho biết mùi đời.
Vn mình em thấy xe điện đi lại không hợp lắm! đường thì xấu, xong lại hay ngập nước! hệ thống sạc điện của nước ta hầu như đang là sơ khai! nếu có tiền thì thử chuyển qua Hybrid xem sao =)) đảm bảo miễn chê luôn! hôm trc em qua lái thử con Corolla Cross bản Hybrid thấy phê ko tưởng luôn! kb khi nào n dùng xăng, khi nào n dùng điện, vào tốc của nó cũng rất nhanh, nhanh hơn cả xe xăng thuần

huyshisha

Xe buýt
Xe thập niên 80 này mà vẫn cho đăng kiểm lưu thông trên đường ợ?
Mỗi cái có cái hay riêng mà cụ :D! Giá trị cốt lõi của em nó vẫn vậy! ngoài cái cần gẩy gẩy ra thì mọi thứ em thấy năm nay Toy đầu tư cho em Wigo này rất nhiều, Option thì chả thua gì xe Hàn mà đi lại bền bỉ, tiết kiệm với ít hỏng vặt hơn

VuongLinh19

Xe buýt
Có cụ còn định giá Wgio 2020 giá chỉ 200 đến 230tr kìa cụ =)) chả hiểu đầu óc kiểu gì

VuongLinh19

Xe buýt
Cái tay nắm cửa dạng này nhìn gọn gàng, phù hợp với kích cỡ xe. Xe to thì làm kiểu tay nắm cửa kia nhìn nó mới phù hợp. Luôn tiện nói luôn cho mấy cụ chê wigo có chìa khóa cơ, "đút vào, nhìn xấu", thì đẳng cấp như RR vẫn còn :v :v . Em này là city car thì để đi phố, mục tiêu là đầm (wigo lái đầm) gọn, bền, tiết kiệm, vọt sau khi dừng đèn đỏ... View attachment 5865130
Wigo năm nay dùng smart key r cụ ơi! =)) cốp cũng bấm bấm rồi nhé! trang bị cam lùi, cảm biến trc sau, màn 7 inch =)) cháu nhớ ko nhầm màn 7 inch là to nhất phân khuc A r

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Có cụ còn định giá Wgio 2020 giá chỉ 200 đến 230tr kìa cụ =)) chả hiểu đầu óc kiểu gì

cái gì e ko biết

chứ rô tuyn, thước lái của Wigo ăn đứt mấy con kia
máy lạnh thì cực khỏe
mỗi tội dáng hơi xấu thôi

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Dáng đúng là hơi xấu tý thôi chứ hiệu năng em thấy thua mỗi Fadil, nhưng giá Fadil thì lại cao hơn kha khá
fadil chỉ dc cái mạnh hơn thôi

chứ cảm giác đầm chắc , đặt lái 9 xác e vẫn thấy Wigo hơn

poiuy

Xe ba gác
Vn mình em thấy xe điện đi lại không hợp lắm! đường thì xấu, xong lại hay ngập nước! hệ thống sạc điện của nước ta hầu như đang là sơ khai! nếu có tiền thì thử chuyển qua Hybrid xem sao =)) đảm bảo miễn chê luôn! hôm trc em qua lái thử con Corolla Cross bản Hybrid thấy phê ko tưởng luôn! kb khi nào n dùng xăng, khi nào n dùng điện, vào tốc của nó cũng rất nhanh, nhanh hơn cả xe xăng thuần
Ban đầu em và nhiều cụ khác cũng sợ đường ngập nước đối với xe máy điện. Nhưng thực tế thì xe máy điện chạy đường ngập nước ngon ơ mà chả lo gì vụ thủy kích như xe xăng. Thế nên ô tô điện cũng có thể không sợ gì đường ngập nước cả.

Trạng thái
Thớt đang đóng