[Funland] Real FC. Nhà số 2.Bernabeu dậy sóng nhưng Real vẫn nâng cao Cup C.L.

sonduong79

Xe buýt
Ngẫm cũng buồn cười, ManU thua cái, cũng lắm kẻ dám mạnh miệng bi bô phết, anh Lông nhể? Trước thì cấm có dám mở miệng, câm như hến, ngoan như cún rúc xó nhà :))

chắc không bác? bác phát biểu câu này cũng chắc tại vì đêm qua bác ko xem, sáng nay bắc hơi nồi chõ được dăm ba cái tình huống nên phán ẩu rồi :)

Chịu khó đọc báo, hóng cho kĩ rồi hãy chém bác nhé!

Em chỉ xin nhắc lại 1 câu thôi: Real éo có tuổi cho đến khi Nani có thẻ đỏ, vãi lái ông Thổ tả thật

Cquocviet có vẻ như hơi quá khích. Nói thật với cụ là khi Real liên tục hòa với thua thì nhà e biết nói gì :((

Còn cụ nói Real ko có cửa thì đúng ạ,hiệp 1Real cầm bóng có 61% thôi. Chẳng làm gì được cả. ;)

Nói chung là nếu Nani ko bđuổi hơi oan thì chưa biết điều gì xảy ra. Còn bây giờ thì an bài rồi :)

Cquocviet có vẻ như hơi quá khích. Nói thật với cụ là khi Real liên tục hòa với thua thì nhà e biết nói gì :((

Còn cụ nói Real ko có cửa thì đúng ạ,hiệp 1Real cầm bóng có 61% thôi. Chẳng làm gì được cả. ;)

Nói chung là nếu Nani ko bđuổi hơi oan thì chưa biết điều gì xảy ra. Còn bây giờ thì an bài rồi :)
Nói đi nói lại mỗi nhà Barc với Real là ngon, thắng thua trêu trọc dìm nhau trên tinh thần vẫn vui vẻ chú nhờ :P

sonduong79

Xe buýt
Nói đi nói lại mỗi nhà Barc với Real là ngon, thắng thua trêu trọc dìm nhau trên tinh thần vẫn vui vẻ chú nhờ :P

Dạ bởi vì đâị diện 2nha đó ko cay cú lắm. Thắng thì vui thua hơi buồn còn thời gian đi kiếm xiền :)

MANKICHI_01

Xe buýt
nhà mềnh hum nay đông k gớm

manhlinh039

[Tịch thu bằng lái]

Em đồng ý là phá chủ tạch nhà Mu hơi quá khích.

Về thế trận và chiến thuật ai cao tay hơn thì cả thế giới ai cũng biết rồi.

Nếu như 1 lần nữa Mu gặp Real. Mu lại bị thẻ đỏ. Tin là Mu sẽ giành chiến thắng giống Chelsea. 3 năm liền MU tham dự C1 đều bị xử ép bởi trọng tài. Nghĩ cũng buồn.

Giống như Chelsea khi đá với Barca bị thằng TT gì xử ép mà loại tức tưởi. Năm ngoái chelsea gặp lại. 1 lần nữa lại bị xử ép. Nhưng họ đã đứng lên và giành chiến thắng.

Mou hôm qua cực đồng cảm với Sir Alex. Vì chính Mou lúc HL Inter khi đá với Barca cũng bị xử ép. Nhưng may mắn mỉm cười với Mou.

Cháu tin là Barca cũng sẽ đi tiếp.

Chỉnh sửa cuối:

manhlinh039

[Tịch thu bằng lái]
Ko có chuyện này đâu ạ. AC sẽ đánh thật lực. Khéo lượt về tỉ số lại là 1-3 thì hay. Tổng tỉ số là 5-1 ấy ạ ;)
Sẽ có Pen cho Barca không muốn nói thẻ đỏ cho AC :))

JQ KK giờ cũng chỉ có đến vậy thôi. Khó mà biến hóa nó thêm được trong giây lát.

AC lại đá kiểu hôm nọ thì có thánh đỡ. Nhưng nếu mất 1 chú như MU hôm qua thì See you again :))

BALTIC

Xe container
BC khó lật ngược thế cờ

manhlinh039

[Tịch thu bằng lái]
Hê hê rõ ràng thớt nhà Dê nhưng thấy nói nhiều đến Barc đấy :P
Tại mấy lão nhà Dê cứ chê Barca nên cháu bênh tí.

MOD cứ yên tâm lượt về cho nó cái thẻ đỏ giống MU là đứt nhị ngay í mà :))

Chỉnh sửa cuối: