[Thảo luận] Rẽ từ Trần Duy Hưng sang Hoàng Đạo Thuý: Các cụ chú ý!

Tít...tít

Xe máy
Đờ ... cờ...mờ chúng nó.Sáng nay em cũng bị tóm ở đoạn này. Nghĩ mà thấy ức quá, mình là người nghiêm túc đi đường lúc nào cũng căng mắt để quan sát mà cũng không đỡ nổi cái lỗi này. Bị bắt lỗi đã tức, cái thái độ của mấy thằng bắt mình lại càng tức hơn. Dân sai thì phải nhắc nhở, đằng này nó dọa em luôn,
em rút tiền (200K)
Em: Anh thông cảm tôi không để ý...
XXX nó khoe 1 đống 500K trong cặp rồi dọa
XXX: cái lỗi này theo nghị định 34 thì chắc chắn mày bị thu bằng + 1,2 M, không lằng nhằng gì hết, 2 ,3 trăm nghìn thì đừng nói chuyện.
Tức quá em gọi trợ người thân trợ giúp, may được cái người thân em cũng máu mặt ;)). thế là xxx trả hết lại giấy tờ và không mất đồng nào.
Nhưng nghĩ lại vẫn thấy ức cái lỗi này. Đúng là quân ăn cướp. (mà sáng nay rụng lỗi này nhiều vô kể các cụ à)

Quyềnh Phở

Xe hơi
chỉ có mỗi biển chỉ dẫn quay đầu, còn phân làn loại cơ giới thì In/Sơn ở lòng đường - sai xót quá, nhưng trước khi tụi em chờ GTCC chấn chỉnh thì em nhờ các Cụ gần đấy TỐI CẦM HỘP SƠN XỊT đè mấy cái chữ OTO / XE MÁY ấy đi, tụi em lượn

CÓ THẾ MÀ CŨNG BÀN CÃI MÃI

chán các cụ Ofer thật

heavyrain2408

Xe buýt
Website
www.cse.wustl.edu
Đây xxx nó lại chế thêm 1 cái ô tô vs. xe máy ở giữa đường thế này khác gì muốn móc túi con người ta b-(

Mà giờ bọn đấy tham thế các cụ. Cái lỗi này mà nó cũng ăn 1 bình sữa 500k cơ àh :-w

superwagon

Xe buýt
CSGT và lái xe như chó với mèo ấy mà, có mấy khi mèo thắng được chó, trừ mấy cụ mèo già

Quyềnh Phở

Xe hơi
Ơ em mách nước các Ofer mang hộp sơn ra XỊT mấy cái chữ ở lòng Phân Làn đấy => Là hết lý do phạt mà chưa bác nào ở gần đấy thực hiện nhể :)

trienchieu12

Xe tăng
Hôm qua em đi qua đường Trần Duy Hưng, công nhận là cái dòng chữ ghi Oto cực kỳ khó nhìn, bởi chữ in rất hẹp, đi từ dưới nhìn sang tưởng chỉ là mấy vết sơn bôi bẩn, lẽ ra phải có biển phân làn rẽ trước mặt mới nhận biết đc