[Thảo luận] Rẽ phải từ Nguyễn Xiển vào Nguyễn Trãi

speed266

Xe điện
Rẽ phải vào NT cứ phải ém từ xa vì phần rẽ phải hẹp còn đi thẳng xong vòng lại cua rộng ra giữa đúng làn ko thì xxx cạp nong ngay. Nói chung khúc nay đi ko quen dễ dính lắm

i30cw9912

Xe tăng
Cụ xem cái ảnh này nhé. Rẽ phải thì cụ phải đi sát vào làn bên phái, rất bé, chỉ vừa 1 xe qua thôi. Mũi tên rẽ phải rất mờ nên phải để ý. Ngoài ra trước đó có cắm 1 cái biển 411 báo hiệu phân làn đi thẳng và rẽ phải.

Nhìn ảnh của cụ bây giờ em mới hiểu thế nào là Fugaca. Tối hôm qua ngồi xe buýt thấy xe buýt và một xe con trèo luôn lên hè để đi về hướng Nguyễn Trãi, lúc đó có 3 chú xxx đang bắt Vios

Danielnguyenoz

Xe đạp
Đoạn này lúc đông xe em toàn thấy 4B chạy trên đường phía sau bốt Cảnh sát. Như vậy có được không ah?
Em đi từ Thanh Xuân hướng Hà Đông, rẽ phải ở Khuất Duy Tiến, thấy rất nhiều 4B rẽ phải mặc dù đèn đỏ và không có biển cho phép rẽ phải. Xin hỏi các cụ đi như thế nào cho đúng ah?
Kính các cụ Vodka ah!

i30cw9912

Xe tăng
Đoạn này lúc đông xe em toàn thấy 4B chạy trên đường phía sau bốt Cảnh sát. Như vậy có được không ah?
Em đi từ Thanh Xuân hướng Hà Đông, rẽ phải ở Khuất Duy Tiến, thấy rất nhiều 4B rẽ phải mặc dù đèn đỏ và không có biển cho phép rẽ phải. Xin hỏi các cụ đi như thế nào cho đúng ah?
Kính các cụ Vodka ah!
Hướng Thanh Xuân rẽ về Khuất Duy Tiến thì em không rõ, nhưng tối hôm kia em đi hướng Nguyễn Xiển rẽ về Nguyễn Trãi thì đi được trên vỉa hè sau bốt CSGT

mạnh đoàn

Xe buýt
cụ phải đi vào cái đường bê tông đổ trên vỉa hè, sau bốt thì mới không bị bắt. cụ đi từ cao tốc xuống thường đi quá đường này rồi

khoa246

Xe tải
Đường này các cụ phải lên đường bê tông phía sau bốt rẽ nhé. Nếu rẽ phải trước bốt thì phải tuân thủ theo đèn tín hiêu. Em vừa có kinh nghiệm hôm quá.

roni

Xe buýt
Đường này các cụ phải lên đường bê tông phía sau bốt rẽ nhé. Nếu rẽ phải trước bốt thì phải tuân thủ theo đèn tín hiêu. Em vừa có kinh nghiệm hôm quá.
Quả này mới gọi là siêu bẫy này, ông nào ko để ý ăn đòn ngay

ngoctu2109

Xe tăng
Thưa các cụ,
Các xe theo hướng từ đường trên cao của đường Nguyễn Xiển xong xuống rồi rẽ phải vào Nguyễn Trãi. Em thấy bị xx bắt rất nhiều xx còn lập hẳn 1 cái bốt cao đẹp ở góc này luôn, em ngày nào cũng đi qua đây nhìn kỹ rõ ràng đi đúng làn rẽ phải rồi, xi nhan rồi mà vẫn bị xx vẫy vào ko biết còn lỗi gì nữa.
Cụ nào có kinh nghiệm ở chỗ rẽ này chỉ em với, vì mỗi lần từ quê về HN qua đây em đều cần phải rẽ như vậy. Nhưng em toàn đi thẳng sang Khuất Duy Tiến luôn mà ko dám rẽ vào sợ đi đúng xx nó cũng vẫy thì em ko có khiếu cãi.

Còn ở trước đèn đỏ ngã tư này hướng từ ngã tư sở về hà đông của đường nguyễn trãi, em lại thấy có 2 đoạn vạch ngang kẻ liền 1 vạch trước đèn đỏ và một vạch trước đó tầm 50m. Bình thường em cũng ko dám phi lên mà chỉ đứng ở vạch trước đó 50m, ko biết phi lên có sao ko mà các xe khác vẫn cứ phi ầm ầm.

Rót rượu hầu các cụ!
Cụ phải đi hẳn lên vỉa hè lối đi ngay trước cửa cái quán karaoke 367 ấy :)>-, tức là không cần tuân theo đèn tín hiệu. Em để ý thấy 4b đi qua ngã tư này tuyền đi hẳn lên vỉa hè (đằng sau đèn tín hiệu) rồi rẽ theo hướng mình cần đi, chiều nào cũng thế các cụ ạ.

Lete

Xe buýt
Tuần nào em cũng đưa trẻ con xuống ông bà ở Nguyễn Xiển, lúc về toàn trèo lên hè để đi nhưng cũng thắc mắc sao đi dưới đường xe lại bị bắt, xe không. Hoá ra ko tuân thủ đèn, may nhờ cụ khai sáng >:D<

hn77

Xe tải
Thưa các cụ,
Các xe theo hướng từ đường trên cao của đường Nguyễn Xiển xong xuống rồi rẽ phải vào Nguyễn Trãi. Em thấy bị xx bắt rất nhiều xx còn lập hẳn 1 cái bốt cao đẹp ở góc này luôn, em ngày nào cũng đi qua đây nhìn kỹ rõ ràng đi đúng làn rẽ phải rồi, xi nhan rồi mà vẫn bị xx vẫy vào ko biết còn lỗi gì nữa.
Cụ nào có kinh nghiệm ở chỗ rẽ này chỉ em với, vì mỗi lần từ quê về HN qua đây em đều cần phải rẽ như vậy. Nhưng em toàn đi thẳng sang Khuất Duy Tiến luôn mà ko dám rẽ vào sợ đi đúng xx nó cũng vẫy thì em ko có khiếu cãi.

Còn ở trước đèn đỏ ngã tư này hướng từ ngã tư sở về hà đông của đường nguyễn trãi, em lại thấy có 2 đoạn vạch ngang kẻ liền 1 vạch trước đèn đỏ và một vạch trước đó tầm 50m. Bình thường em cũng ko dám phi lên mà chỉ đứng ở vạch trước đó 50m, ko biết phi lên có sao ko mà các xe khác vẫn cứ phi ầm ầm.

Rót rượu hầu các cụ!
***, chỗ này như đánh đố, rẽ phải thì phải đi lên đoạn đường vừa cắt trên vỉa hè, tức là đi đằng sau bốt của mấy chú em, chưa thấy chỗ nào chuối như này

vhy107

Xe buýt
Hôm trước em dừng chỗ này, lỡ đi qua vỉa nên k rẽ đc, thế mà xe sau cứ bim bim, may cho cụ ấy đi sau em k có là dính chưởng :D

rongmayman

Xe tải
Rẽ phải từ đường vành đai 3 vào Nguyễn Trãi chỗ này mình thường đi làn trong cùng có vạch kẻ liền và tuân thủ tín hiệu đèn giao thông nên chẳng bao giờ xxx hỏi thăm. Có thể leo lên vỉa hè để đi nhưng sau bốt đường gập ghềnh rất xóc, bus cũng hay đi đường này.

ThanhTuấn

Xe tải
chỗ này cụ rẽ phải thì rẽ lên vỉa hè đằng sau cái bốt ấy. cụ đi đến đó là thấy mọi người rẽ lên vỉa hè mà

khoa246

Xe tải
chỗ này cụ rẽ phải thì rẽ lên vỉa hè đằng sau cái bốt ấy. cụ đi đến đó là thấy mọi người rẽ lên vỉa hè mà
Đen cho em lại cứ nghĩ là ré phải không có xung đột giao thông thì ok, nhưng thật là không được