[Funland] Rau húng lên phường.

congngo

Xe điện
Hóa ra cụ nói phét à
Cóc nhái nhiều khi được ban phát mấy hột mưa há mồm ra kêu váng lên cứ nghĩ mình ngang tầm ông giời( gọi được mưa cơ mà), nên mấy thằng nâu, đen với làm ăn dựa hơi quan chỉ là công cụ không hơn, xoá ván này bày ván khác là chuyện thường.

CaptainMT

Xe buýt
Nhiều cụ mặc định làm cò đất là giàu à? Nhiều thằng đang ôm cả đống nợ kìa, ủ tờ có khi lại đỡ lo lắng cho rụng cả tóc.
Nguy hiểm ở chỗ xxx chúng nó cũng nghĩ như em :))

river8x

Xe buýt
Nguy hiểm ở chỗ xxx chúng nó cũng nghĩ như em :))
Cụ chốt câu hay quá :))) xxx chả cần biết ông lãi lỗ như nào, chỉ biết ông làm bđs là tiêu tiền quyển rồi, thế nên phải bào triệt để, mấy khi mới tóm đc một thằng cò đất béo múp, cục súc côn đồ lại còn là giám đốc bđs :)))

QUANG1970

Xì hơi lốp
Cụ chốt câu hay quá :))) xxx chả cần biết ông lãi lỗ như nào, chỉ biết ông làm bđs là tiêu tiền quyển rồi, thế nên phải bào triệt để, mấy khi mới tóm đc một thằng cò đất béo múp, cục súc côn đồ lại còn là giám đốc bđs :)))
Húng chó lên cơn nay vớ được.​
Phen này ắt hẳn miếng ăn to! :P

Kiên Khùng

Xe điện
Nó về ngay trong chiều rồi, chỉ hoà giải thôi ( chưa rõ mức độ chính xác nguồn tin).
Chuyện vi phạm trật tự XH ngày hàng trăm sự vụ ở BD, các anh chưa có đủ nguồn lực để thụ lý hết , cứ viết đơn rồi chờ đi.
đ`o e mẹ , chuyện nó cũng chỉ thế thôi.

Các cụ cứ chờ quyết định khởi tố đi. Em cũng mong là thế
Cập nhật cho cụ đến ngày 17/8 nhé!

Trà Lý

Xe tăng
Cập nhật cho cụ đến ngày 17/8 nhé!
Nick Leean này không đơn giản là tranh luận đâu cụ, viết nội dung mập mờ theo xu thế tiêu cực cho người ta tưởng tượng rằng Bình Dương (và cả nhiều nơi khác ở VN) như một ổ hổ lốn về trật tự xã hội, thông tin một chiều không nguồn trích dẫn, nói các hành vi phạm pháp sẽ không bị trừng phạt. Không rõ Nick này phê bình, phản biện hay lan tỏa thông tin xấu.

Giám đốc bđs 46t éo gì mà già như 56, may cho cha này đụng phải cái ông cũng hiền chứ đụng phải thằng đang ngáo đá nó giật đc khúc xương bò nó táng lại cho thì nhừ người
lâu lâu trc có cái cờ lít thằng dim chiến húc húc vào mít ông morning lúc tắc đường (trong Linh đàm thì phải), đến cú thứ 5 thứ 6 gì đó cụ morning trông cũng to cao - tốt nhịn ra khỏi xe đôi co gì đó rồi lại chui vào, nó ở ngoài lại húc húc tiếp.
Sau đến đoạn đường thoáng thấy đuổi nhau chặn xe, cu dim chiến chẩu che vớ con dao phay bem cụ morning, cụ morning đỡ đc bèn nhặt điếu cầy thần chưởng gõ cho phát giữa củ sọ, dim chiến nằm thẳng cmn cẳng :D
như nào e ko nhớ nữa nhưng cụ morning chắc chỉ phòng vệ chính đáng, còn cu dim chiến thì chủ động gây sự, hành hung vô cớ, sử dụng vũ khí đe dọa tính mạng người khác chắc đi án số :)

Hổ Con

Xe tăng
Thằng "lơn" ăn tục nói phét đâu rồi các cụ ?? Lên đây chém giải trí cho vui mà nó cứ như bố đời ý.

Kiên Khùng

Xe điện
Nick Leean này không đơn giản là tranh luận đâu cụ, viết nội dung mập mờ theo xu thế tiêu cực cho người ta tưởng tượng rằng Bình Dương (và cả nhiều nơi khác ở VN) như một ổ hổ lốn về trật tự xã hội, thông tin một chiều không nguồn trích dẫn, nói các hành vi phạm pháp sẽ không bị trừng phạt. Không rõ Nick này phê bình, phản biện hay lan tỏa thông tin xấu.
Sức mạnh của nhân dân nếu biết cách xây dựng, đoàn kết, nhân rộng, đã thừa sức đánh đổ cả phong kiến, thực dân, đế quốc lẫn cơ chế quan liêu bao cấp, thừa sức xây dựng hạnh phúc và an ninh cho toàn dân.
Dăm ba vệt thâm là nghĩa địa gì mà càn quấy.

Hastamanana

Xe buýt
Thằng "lơn" ăn tục nói phét đâu rồi các cụ ?? Lên đây chém giải trí cho vui mà nó cứ như bố đời ý.
Cút cmn luôn rồi , chứ vác mặt vào đây ăn chửi thay cơm 🤣

minhhai985

Xe lăn
Vào xem giang hồ sử lý tiếp ra sao.

zaiwaz123

Xe điện
Cụ đánh giá thế nào về tình hình ANTT ở khu vực miền nam, vùng ven và giáp ranh thì tuỳ cụ, em chỉ chia xẻ thực tế tình hình chỗ bọn em mà thôi. và đây là những câu chuyện liên quan đến chính cá nhân em thôi chứ chưa cần hóng hớt nơi khác.
Các cụ bảo em phải lạc quan tin tưởng vào chinh quyền thì em cũng đang cố đây, chứ mất sạch niềm tin thì sống làm răng ?
Cụ đâu rồi? Mấy hôm nay chưa nộp tiền mạng à?

Quiet Storm

Xe buýt
Cụ đâu rồi? Mấy hôm nay chưa nộp tiền mạng à?
Cụ ấy chắc giờ theo fan MU đội quần chui vào hang rồi.
Ghớm chết... Giang hồ Bình Dương như lời cụ ấy nói 1 tay che trời như thế thì quá là bọn *********, Bình Dương quá là khu tự trị!

New car 2023

Xe container
lâu lâu trc có cái cờ lít thằng dim chiến húc húc vào mít ông morning lúc tắc đường (trong Linh đàm thì phải), đến cú thứ 5 thứ 6 gì đó cụ morning trông cũng to cao - tốt nhịn ra khỏi xe đôi co gì đó rồi lại chui vào, nó ở ngoài lại húc húc tiếp.
Sau đến đoạn đường thoáng thấy đuổi nhau chặn xe, cu dim chiến chẩu che vớ con dao phay bem cụ morning, cụ morning đỡ đc bèn nhặt điếu cầy thần chưởng gõ cho phát giữa củ sọ, dim chiến nằm thẳng cmn cẳng :D
như nào e ko nhớ nữa nhưng cụ morning chắc chỉ phòng vệ chính đáng, còn cu dim chiến thì chủ động gây sự, hành hung vô cớ, sử dụng vũ khí đe dọa tính mạng người khác chắc đi án số :)
Anh Morning ăn án Cố ý gây thương tích vượt quá giới hạn phòng vệ chính đáng thì phải, bác ạ.

Cụ ấy chắc giờ theo fan MU đội quần chui vào hang rồi.
Ghớm chết... Giang hồ Bình Dương như lời cụ ấy nói 1 tay che trời như thế thì quá là bọn *********, Bình Dương quá là khu tự trị!
Ơ liên quan gì đến fan MU vậy cụ? Tại sao phải đội quần chui vào hang vậy?

Quiet Storm

Xe buýt