RACER Daewoo - 60tr, các bác đánh giá giúp em!!!

2fast2fear

Xe tăng
Em nghĩ bác chủ thớt cho thuê xe bổ túc tay lái, lấy tiền đó đập vào sửa chữa có khi ngon đới (b) Lấy mỡ nó rán nó là lánh nhứt, đầu tư thêm vào hơi đáng ngại bác à(b)

Mr.Captiva

Xe buýt
xe đẹp
quá

Tuấn Đạt

Xe tải
Con này em chạy mấy năm trước, nói chung là rất bền, vỏ dầy chắc. Ko biết xe bác đã thay chế chưa, xe này chạy chế bán turbo phun xăng điện tử 1 vòi, đèn thì hơi bị tối

mrsmall

Xe máy
Website
nongtraidothi.com
Xe em chạy hơi bị ồn, thỉnh thoảng vào chỗ xóc cứ bộp bộp ở bánh...ko biết có phải dõ thụt có vấn đề ko nhỉ, thụt có thể bảo dưỡng làm lại được ko vậy??*-)

mrsmall

Xe máy
Website
nongtraidothi.com
Con này em chạy mấy năm trước, nói chung là rất bền, vỏ dầy chắc. Ko biết xe bác đã thay chế chưa, xe này chạy chế bán turbo phun xăng điện tử 1 vòi, đèn thì hơi bị tối
Xe em là chế thường bác ạh, đang nằm trong gara để làm lại toàn bộ điện!
Có bác nào thừa cái DVD cho xe ko, sang tên cho em với!!!:^)

bonbon85

Xe máy
Bác ơi xe này đi thế nào ạ? Có ổn không ạ?

mrsmall

Xe máy
Website
nongtraidothi.com
Bác ơi xe này đi thế nào ạ? Có ổn không ạ?
Lâu dài thì chưa biết nhưng từ lúc đi chưa có vấn đề gì là không ổn... Chỉ có điều nếu muốn đẹp thì cũng phải tốn khá khá...Nếu bảo em so sánh với matiz thì em này hay hơn nhiều....

Ta^.pLa'i

Xe buýt
Xe em là chế thường bác

Vậy là bác yên tâm không phải bỏ tiền ra sửa cái này rồi. Nguyên bản như bác gì nói là bán turbo, 1 kim phun, hỏng là thay chế thường.
Trước ông bạn em cũng có con này đi ổn phết, gầm bệ vỏ chắc nịch.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Con này mà gầm bệ vỏ chắc nịch thì còn con nào mới gọi là không chắc đây ạ. Giá bác mua khí cao đới, bác cứ nhẹ nhàng thong thả mà chạy trong khu vực HN thôi nha, đừng hứng lên đi đâu xa, cũng đừng hăng đầu tư quá, vì mọi cái đầu tư vào thêm đều ko thể làm tăng giá trị xe một khi bác muốn bán đâu. Cứ đi ung dung thêm 1 tháng nữa lúc đó hào hứng giảm xuống rồi, nhận định lúc đó cũng sẽ chân thực hơn.. (b)

mrsmall

Xe máy
Website
nongtraidothi.com
Con này mà gầm bệ vỏ chắc nịch thì còn con nào mới gọi là không chắc đây ạ. Giá bác mua khí cao đới, bác cứ nhẹ nhàng thong thả mà chạy trong khu vực HN thôi nha, đừng hứng lên đi đâu xa, cũng đừng hăng đầu tư quá, vì mọi cái đầu tư vào thêm đều ko thể làm tăng giá trị xe một khi bác muốn bán đâu. Cứ đi ung dung thêm 1 tháng nữa lúc đó hào hứng giảm xuống rồi, nhận định lúc đó cũng sẽ chân thực hơn.. (b)
Bác nói thế là ko đúng rồi, nếu chỉ chạy trong khu vực HN thôi thì em đã ko mua 4b, làm con xe máy điện chạy cho nhẹ nhàng:21:. Em đã từng chạy Thái Bình, Nam Định, Hưng Yên mà vẫn ngon lành, chưa có sự cố gì cả! Còn việc đầu tư thì đúng là chỉ để dùng thôi còn để bán thì ko ai đầu tư cả!!