Chi hội Quỹ từ thiện Mazda Club

mecghi

Xe buýt
Chít thựt, Mợ Mecghi cũng chuyên vưn, nhà em cũng chuyên vưn, lại Lão SN cũng nhựn chuyên vưn. Hay là tiêu chí vào Hội Mát Xa là phải là chuyên vưn mọi người nhể :D
Thế thì bổ sung là chuyên Văn viết và chuyên Văn nói đi ạ. Em đảm bảo cả hội đạt tiêu chuẩn.:D

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Chít thựt, Mợ Mecghi cũng chuyên vưn, nhà em cũng chuyên vưn, lại Lão SN cũng nhựn chuyên vưn. Hay là tiêu chí vào Hội Mát Xa là phải là chuyên vưn mọi người nhể :D
Đúng roài, cụ cho mợ Mecghi + cụ SN gặp nhau ... có khi là 1 cặp hoàn hảo ấy ... thơ văn tuôn ra như sông đổ bể ấy ...

mecghi

Xe buýt
Đúng roài, cụ cho mợ Mecghi + cụ SN gặp nhau ... có khi là 1 cặp hoàn hảo ấy ... thơ văn tuôn ra như sông đổ bể ấy ...
humh, cụ SN là cụ nào? ý của cụ Vietqv là sao?:-?

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn

sonnguyen

Xe buýt
Mấy ông này phá *** nó thớt từ thiện, ra chỗ khác xì pem, kiểm điểm đê..............

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Ớ ớ, hóa ra là thớt từ thiện ạ. Sorry các cụ nhé, em cứ tưởng thớt Kết duyên, các cụ chuyển sang thớt khác nhé... hì hì.

nghienOTO

Xe tăng

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Em đấu giá vài món làm từ thiện cho hội MazdaClub ạ

Để phong trào từ thiện lên cao em xin mạn phép đấu giá nội bộ vài món đồ lặt vặt cho anh em MC, anh em ủng hộ coi như vừa được đồ vừa có tiền làm từ thiện ạ. Tất cả số tiền có được xin chuyển hết vào quỹ từ thiện luôn.
Các món đồ sau đây đều là hàng Tung Của và mới tinh. ảnh dưới là ảnh trong webside của nó nhưng thực tế thì nó chỉ được 60-90% thôi ợ (Tung Của quảng cáo mà các cụ)
Món #1: Cánh gió nhựa (hay gọi là mang cá gì đó) màu đen, món này chắc để gắn vào hông thì phải, bằng nhựa, liên kết vào xe bằng băng dính em không thích cái lưới nó lởm lởm nhưng em nghĩ sơn lại đen hay mang về chế bằng lưới sắt thật thì rất OK

GIÁ khởi điểm 100k
------------------------------------------------------

Món #2: Logo đề can Sport mind by mazda 3 sport phản quang để dán mí mắt em nó.

món này là hàng bọn TQ tự chế nên khi mang về bong cha nó chữ produced rồi ạ:-|

GIÁ khởi điểm 30k
------------------------------------------

Món #3: Logo Biểu tượng Tran fo mờ để gắn vào nắp bình xăng thì phải cụ ạ Bằng nhựa mạ cờ lôm
Giá khởi điểm 30k/1 cái em có 2 cái :D

Món #4: Logo loại nuội Atenza cho các bác M6 (tên thật của em nó)

Giá khởi điểm 100k

Món #5: Viền màu trang trí (em chỉ có màu lòng tôm) cái món này nhiều bác hỏi quá, em cũng chưa gián thử xem nó thế nào nhưng ko thể đẹp như hình quảng cáo được, còn tùy thẩm mỹ của các bác nữa.

Giá khởi điểm 50k/1m (em có 5m)
-----------------------------------------------------

Các bác đừng cười em vì có vài món lặt vặt mà cũng bày đặt ạ, mục đích của em là vui và làm được điều có ích các bác ạ.
Mợ Khoát lo cho thu cho em vụ này nhá
Hạn cuối của buổi đấu giá là vào bữa off tới em mang hàng đến giao luôn.
Trường hợp cụ nào máu muốn lấy luôn anh em đồng ý thì cứ nộp tiền cho mợ khoát rồi qua em lấy hàng.
Trường hợp xấu nhất là không ai mua thì em sẽ cố gắng kiếm đồ khác và mở cuộc khác ạ.
Đây chỉ là ý tưởng ban đầu mong các cụ PM góp ý, các cụ nào cũng có đồ nào thừa thì post lên anh em ủng hộ :D loanh quanh lại bia bọt hê hê.
Cảm ơn các cụ quan tâm. Nếu cần ảnh chụp thật em sẽ chụp nhưng mờ giờ em đang lười chụp quá ạ :D

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Úp cho cụ và quỹ đắt hàng ... he he. Em giờ này là đang thích những cái gì liên quan đến hiếp ảnh gia cơ

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
hehe mấy cái đồ đấy thì sức em đếch đủ, nhưng có dịp cũng sẽ có cho các cụ. Thế cụ vê nhảy vào hố chưa?

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
hehe mấy cái đồ đấy thì sức em đếch đủ, nhưng có dịp cũng sẽ có cho các cụ. Thế cụ vê nhảy vào hố chưa?
Muốn nhẩy vào hố đâu đơn giản, xiền nó cản đường nhảy roài... he he

nghienOTO

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

honglaumong

Xe tăng
Hị hị! Em mua xe 6 năm nay chỉ biết độ mỗi cái khử mùi, thành ra món lày em ứ biết gì cả.
Em cũng muốn ủng hộ Kụ Vịt lắm, để em đi tìm hiểu nha BVC xem mấy vụ đấu giá từ thiện dư lày thì p' làm dư lào nhể???
Thấy thớt đấu giá nhà miềng ảm đạm thía lày em cũng áy láy lắm!

toanvinh_forever

Xe điện
em cũng không sành cái món này lắm, vì từ trước đến giờ em cũng chỉ độ mỗi cái khử mùi #-o

nghienOTO

Xe tăng
Thêm 1 trường hợp thương tâm nữa cần giúp đỡ :

http://dantri.com.vn/c167/s167-391828/rot-nuoc-mat-canh-be-lop-3-khat-thuc-nuoi-cha-me-benh-tat.htm

(Dân trí) - Đang học lớp 3, nhưng em đã phải gánh vác tất cả các công việc nặng nhọc nhất trong gia đình. Hằng ngày ngoài việc đi học, em phải đi “khất thực” để nuôi cha mẹ bạo bệnh và viết tiếp ước mơ được đến trường...
Trường hợp này đã đc kiểm tra và xác thực, cả nhà có thể an tâm đc .... http://dantri.com.vn/c167/s167-392617/nhung-mon-qua-dau-tien-den-voi-be-lop-3-khat-thuc-nuoi-cha-me.htm

Dogia

Xe điện
Xe em độ thêm mỗi cái logo OF đằng sau xxx thôi. Ở trong nội thất thì nói chung là nguyên bản, chỉ độ thêm mỗi cái bô di động để dưới gầm ghế cho con nó giải quyết khi có nhu cầu mà lại đang tắc đường.