Thông báo Quỹ OF vì Cộng đồng - Nơi tiếp nhận các đồ đóng góp đấu giá gây quỹ.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Me3G

Xe container
Em xin ủng hộ đấu giá món này, mùi cực đỉnh dành cho Men:

Nước hoa Ralph Lauren Romance Silver là sản phẩm nước hoa dành cho nam giới với hương thơm gỗ - hoa - xạ hương nồng nàn, ấm áp. Ralph Lauren Romance Silver giản dị, hấp dẫn, hiện đại và lãng mạn một cách rất đàn ông. Hỗn hợp đượm mùi thơm của rượu Vodka trộn với cam Bergamot, quýt tươi mát, hòa lẫn với vị thơm của hoa tobacco, hoa violet, hạt nhục đậu khấu và gỗ này thực sự là một mùi hương vô cùng sang trọng, cuốn hút, mang đến một vẻ cuốn hút, lãng mạn rất riêng dành cho phái mạnh.

Nước hoa Ralph Lauren Romance Silver ra mắt vào năm 2005.

Top Notes : cây bách, rượu Vodka, cam Bergamot, quýt.

Middle Notes : nhục đậu khấu, hoa violet, hoa tobacco.

Base Notes : xạ hương, gỗ Guaiac.

Hình em nó đây ạ, chai của em dung tích 100ml, hàng xách tay xịn đặt từ USA.
Hàng Made in USA nhé:

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em xin ủng hộ đấu giá món này, mùi cực đỉnh dành cho Men:

Nước hoa Ralph Lauren Romance Silver là sản phẩm nước hoa dành cho nam giới với hương thơm gỗ - hoa - xạ hương nồng nàn, ấm áp. Ralph Lauren Romance Silver giản dị, hấp dẫn, hiện đại và lãng mạn một cách rất đàn ông. Hỗn hợp đượm mùi thơm của rượu Vodka trộn với cam Bergamot, quýt tươi mát, hòa lẫn với vị thơm của hoa tobacco, hoa violet, hạt nhục đậu khấu và gỗ này thực sự là một mùi hương vô cùng sang trọng, cuốn hút, mang đến một vẻ cuốn hút, lãng mạn rất riêng dành cho phái mạnh.

Nước hoa Ralph Lauren Romance Silver ra mắt vào năm 2005.

Top Notes : cây bách, rượu Vodka, cam Bergamot, quýt.

Middle Notes : nhục đậu khấu, hoa violet, hoa tobacco.

Base Notes : xạ hương, gỗ Guaiac.

Hình em nó đây ạ, chai của em dung tích 100ml, hàng xách tay xịn đặt từ USA.
Hàng Made in USA nhé:

Cảm ơn mợ 3G, cái này chắc để dành cho các mợ...đấu à? :P

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
EM chả biết đưa vào đây có được không...

Đại ý là nghe lời vợ, em chuyển sang dùng bếp điện nên thừa ra
- 1 cái bình gas (theo đánh giá của em là mới) - shell gas ạ, cửa hàng nó mới đổi bình gas cho em
- 1 cái bếp gas Goldsun (dùng đâu đó cỡ 1 năm, mua của mấy bác tốp ke) ô sin chịu khó rửa xà phòng nên nó hỏng mất cái mâm chia lửa, thuy nhiên đun nước, nấy cơm vẫn ngon!
- 1 bộ dây gas và van gas mới thay - tạm coi là còn >90% :D

trên tinh thần ủng hộ ... ai đó, em xin đăng ký gửi vào đây, các min mod đấu giá được thì đấu, không được thì đem cho hay tặng ai cũng được!

Nếu đấu được thì em xin góp 99,99% giá trị vào quỹ từ thiện của OF, còn 0,01% thì tặng mod châu chấu, người hướng dẫn em chui vào thớt này :D

Hết ạ!

ps. Thủ tục dư lào thì các cụ hướng dẫn em với nhá, em là mem mới nên gà lắm :( để em về lau chui, chụp choẹt rồi ôt ảnh sau ạ

Chỉnh sửa cuối:

chauchau

Xe điện
Ke ke --- cụ ngó lại nhà xem còn có cái gì "lâu không dùng đến" mang ra bọn em đấu cho, có khi đấu xong thấy có giá quá lại tự mình mua lại :))

à mà hôm nay 8.3 đấy :D

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Ke ke --- cụ ngó lại nhà xem còn có cái gì "lâu không dùng đến" mang ra bọn em đấu cho, có khi đấu xong thấy có giá quá lại tự mình mua lại :))

à mà hôm nay 8.3 đấy :D
vâng 8-3 = 5 nên em đổi bếp ạ :)
để em về dọn nhà, chắc có nhiều thứ, nhưng chỉ sợ cũ quá, các cụ lại chê

khoan_cat_Btong

Xe hơi
Em có 1 món hàng độc, nhưng là độc... hại. Chuyển qua đây xung công ạ. Em sẽ gửi chỗ cụ Sonrack nếu nó phù hợp và được tiếp nhận.
2 cái máy hút thuốc hay còn được gọi dưới tên gọi quốc tế là "thuốc lá điện tử". 1 lọ hương liệu cho vào cái máy đấy có mùi xì gà. Hàng mới dùng được 2 lần, 1 lần của cụ phongboy cụ áy dùng nhưng không hợp, 1 lần em dùng nhưng cũng giống cụ ý. Em mua lại giá 700k, giờ xung công nếu được tiếp nhận các cụ đấu được bao nhiêu tùy ạ, càng nhiều càng tốt cho quỹ là điều em mong muốn. Nhưng trước hết là mong được tiếp nhận xung công!
Kính!

Website
www.facebook.com
Em có 1 món hàng độc, nhưng là độc... hại. Chuyển qua đây xung công ạ. Em sẽ gửi chỗ cụ Sonrack nếu nó phù hợp và được tiếp nhận.
2 cái máy hút thuốc hay còn được gọi dưới tên gọi quốc tế là "thuốc lá điện tử". 1 lọ hương liệu cho vào cái máy đấy có mùi xì gà. Hàng mới dùng được 2 lần, 1 lần của cụ phongboy cụ áy dùng nhưng không hợp, 1 lần em dùng nhưng cũng giống cụ ý. Em mua lại giá 700k, giờ xung công nếu được tiếp nhận các cụ đấu được bao nhiêu tùy ạ, càng nhiều càng tốt cho quỹ là điều em mong muốn. Nhưng trước hết là mong được tiếp nhận xung công!
Kính!
Cảm ơn bác, bác chuyển qua chỗ lão Rách giúp em.:6:

Phú Ông

Xe container
Dạo này nhà em hơi có chút bận rộn nên nhiều việc quan trọng dư lày lại chậm chân, nay có chút sản phẩm xin gửi các cụ để đưa đấu giá, xung quỹ từ thiện OF ạ! :D
Chai rượu Chivas 12, nguyên cả cái hộp, ca-ta-log và cái túi. Mai em bận việc nên chiều tối mới về HN, trong ngày kia em sẽ chuyển sang chỗ cụ Rách nhé!
Kính các cụ!

automen

Xe buýt
Ở đâu còn lâu mới nói...Nói ra để toi à...
Website
www.phimcachnhiet.vn
Ui giời ơi hôm nay em mới mò vào đây , em ở bên này có vô số thứ muốn đóng góp , nhưng vấn đề lớn nhất của em là không biết gửi về bằng cách nào ?! Nếu có cụ / mợ ofer nào quá chân qua Đan Mạch xin cho em gửi ké it đồ đóng góp được không ạ ?! YM : maxinh84
Thanks !
đánh đố quá mợ à...mợ có lòng thì chuyển khoản cho nhanh đê

Phú Ông

Xe container
Cảm ơn Cụ Phú Ông.:6:
Hôm qua bận việc nên nhà iêm có nhờ cụ @Bắp Bơ chuyển giúp sang chỗ cụ @Rách:
- Chai rượu Chivas12 để đưa đấu giá xung quỹ OF
- 300K quà, gửi cu Bin F1 nhà cụ Nam cùi ợ! :D
Cảm ơn cụ Bắp và các cụ!

August251978

Đi bộ
Em có cái đầu CD theo xe focus mới tinh chỉ nghe thử lúc mua xe. Bác xem có đưa lên đây được không. Nếu được bác nhắn để em chuyển qua nhé. Đt: 0989589868

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
Em có cái đầu CD theo xe focus mới tinh chỉ nghe thử lúc mua xe. Bác xem có đưa lên đây được không. Nếu được bác nhắn để em chuyển qua nhé. Đt: 0989589868

Được bác ạ. Cảm ơn bác.

Số của em: 090 208 5443

Trạng thái
Thớt đang đóng