[Funland] Quỳ lạy khán giả?!

XSim

Xe container
Mỹ Tâm hát cũng không đến nỗi nào bác, nghe cũng được, chỉ không thật sự xuất sắc thôi. Thỉnh thoảng, em cũng vẫn nghe mấy bài bolero của bạn này :P.
Mỹ Tâm mà không xuất sắc thì ai mới xuất sắc vậy cụ. Mỹ Tâm thuộc loại giọng ca hàng đầu VN rồi, có phải diva hay không thôi chứ hơn đứt các ca sĩ nổi nổi thông thường rồi.

Em đánh giá Mỹ Tâm, Hồ Quỳnh Hương, Thu Minh, ... thuộc nhóm ca sĩ hàng đầu VN hiện nay, đỉnh nhất là Hà Trần. Ba chị đại diva kia thì về hưu rồi không tính :D

xedaprach

Xe điện
Chắc em cũng già nên khó tính rồi chứ quỳ lạy thế 🙏 em không thẩm nổi, thiếu gì cách bày tỏ cảm ơn mà vẫn truyền tải được tấm lòng.

Rivers

Xe container
Ọp nhà mình toàn các cụ tai thẩm âm trình thế giới rồi, MT mà các cụ cá chê được :)
Chắc toàn mấy ông xe đạp xe máy reg nick vào chê theo đơn đặt hàng, dù có thể không hợp gu âm nhạc, nhưng mợ này hát mà chê thì chắc tầm diva thế giới mới chiều được.

Hơi quá, cúi người cảm tạ là đủ rồi :)

lạc lối

Xe điện
Giờ mạng mẽo phát triển internet rẻ bèo thế nên các cháu trẻ trâu ngày ko lên mạng rú lên đc phát nào là y rằng nhập viện cấp cứu.

phuongmit

Xe cút kít
1 bộ phận ộp phơ còn dell xem tivi, chê từ tứ trụ chê đi thì k quan tâm hoặc nghe lọt tai nhạc MT cũng là bình thường :)) còn việc của ca sĩ khi trên sân khấu nó do cảm xúc đưa đẩy, sẽ có người trân trọng và người dè bỉu, quá là bình thường, cuộc sống mà ;))

banmotnucuoi

Xe lăn
Tâm sống đúng bằng cái Tâm trong sáng của mình, không cần màu mè, ko cần scandan để lấy lại tên tuổi đơn thuần hát theo đúng chất đam mê.
Cái em yêu thích ở Tâm ko phải vì chạy theo thị trường, mà là cố gắng chau chuốt nhất hình ảnh của chính mình từ cách luyện giọng, các hocj biên đạo và giữ dáng vóc... điều mà ko ít nghệ sỹ có tên tuổi làm được

thuyhtt

Xe tăng
Biết ơn những người đã cho em nó vừa được sống với đam mê vừa kiếm nhiều tỷ đồng thì lạy thôi.
Phải em thì em còn lạy như bổ củi.
Ông khách hàng lớn của em báo mẹ chết mà em lo có khi còn hơn mẹ em chết. Ông ý mà nghỉ để tang 1 tuần thì cả nhà em chết.
Klq, em tò mò ko biết cụ mần món gì mà chênh vênh quá thế, phụ thuộc vào 1 khách hàng và xịt chỉ trong 1 tuần ấy ah?

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Vái cả cục đá, hòn đất, ... dù ko biết vái lạy như thế có mang về được xu nào không, trong khi nhìn phát ra tỉ phú luôn kakaka

juve99

Xe cút kít
EM thích còm của bác nhất !
Hôm qua trên bản em cũng khá đông các cháu chụp ảnh tại Mỹ Đình, phải nói là Mỹ Tâm vẫn có sức hút
MT ko phải đẹp xuất sắc, chân to còn gọi là Tâm voi, giọng hát cũng ko xuất sắc nhưng thần thái tự nhiên rất đời, truyền tải cảm xúc bài hát và truyền năng lượng tích cực đến khán giả thì ko phải cs nào cũng có được cụ ah. Kiểu như cùng 1 bài hát và nhan sắc chất giọng tương đồng nhưng nghe xem MT hát thấy nó phấn chấn tinh thần hơn :">. E cũng ko mê giọng cô này. Lứa này giọng hát e thích Phương Thanh hơn

sắt con

Xe điện
Nghệ sỹ nhiều khi họ phiêu, ngẫu hứng, âu cũng là thông cảm vì họ khác người thường chúng ta. Chỉ sợ hát ko ra gì nhưng chỉ lạy giỏi 😁😁😁

xukthal.

Xe lăn
Lạy thì hơi dại :D vì kiểu gì cũng bị đàm tiếu nhất là đội chả xem bao giờ =)) Cứ cúi mình chắp tay vừa lịch sự lại giữ được thể diện :D

Kyson1

Xe điện
Hình ảnh Mỹ Tâm tại liveshow hơn 30.000 khán giả tối hôm trước. Có thể nói ở độ tuổi của ca sỹ kể cả về tuổi nghề thì hiếm có người nào có thể thu hút được số lượng người hâm mộ đông đến như vậy.

Nhưng hành động quỳ lạy để tri ân khán giả như thế này thì hơi quá thì phải ? Ca sỹ khác thì em không nói, vì Tâm là ca sỹ rất sạch trong làng showbiz...Có thể trong lúc quá xúc động chưa biết đáp lại tấm lòng của khán giả như thế nào nên Tâm đã chọn hành động quỳ lạy này?!

Như vái tạ ý nhỉ....:D
Gây sốc thôi. Bài vở cả đấy!
Thi thoảng em cũng nghe MT hát, nghe vẫn hay.
Tuổi đấy mà vẫn kéo được đông khán giả đến xem như vậy là quá bất ngờ.
Chắc em ấy cũng bất ngờ, một hành động bột phát vì xúc động, có gì mà phải soi xét kĩ vậy ông thớt?
Chắc em cũng già nên khó tính rồi chứ quỳ lạy thế 🙏 em không thẩm nổi, thiếu gì cách bày tỏ cảm ơn mà vẫn truyền tải được tấm lòng.
Hơi quá, cúi người cảm tạ là đủ rồi :)
1 bộ phận ộp phơ còn dell xem tivi, chê từ tứ trụ chê đi thì k quan tâm hoặc nghe lọt tai nhạc MT cũng là bình thường :)) còn việc của ca sĩ khi trên sân khấu nó do cảm xúc đưa đẩy, sẽ có người trân trọng và người dè bỉu, quá là bình thường, cuộc sống mà ;))
Em dự show tối qua, bản thân em cũng hok hâm mộ hay fan của MT.

Em xin phép bình luận bức ảnh kia, cô ấy nói nhiều về suy nghĩ và sự xúc động của cô ấy với khán giả nói chung và khán giả HN nói riêng. Điều này lặp lại rất nhiều lần trong cả show. Chất lượng âm thanh, ánh sáng, vũ đoàn, ca khúc, giọng hát đến khách mời Wowy, Khắc Hưng, Phan Mạnh Quỳnh, Hà Anh Tuấn, Nhóm bè Cadilac... Đều rất OK.

Sự trở lại Mỹ Đình sau 18 năm như thế là được.

KoenigseggPigani

Xe tăng
Em xưa cũng thích nhiều bài của Mỹ Tâm, giờ thì ít nghe, chỉ hay nghe Đen Vâu cho nó ...đời
E cug k thích đi nghe nhạc trực tiếp tại sân khấu, nhiều lần dc tặng vé mời show HAT mà e có nhận đâu toàn chối dù rất thích anh ca sĩ này
Âm nhạc vs e là ngồi phòng kín nghe và tận hưởng, chứ ra svđ thì đi xem người vs âm thanh ko tốt lắm

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cũng là lạy nhưng ở mỗi hoàn cảnh có 1 ý nghĩa khác nhau. Cảm thấy biết ơn khán giả thì lạy để thể hiện lòng biết ơn ấy thôi mà cũng soi :))

tranmanhha

Xe điện
Chả bao giờ thấy em này hấp dẫn.
Giọng thì cứng, mặt thì vô hồn.

Quỳ lạy là phong cách rất cải lương.

Vinacaptain

Xe tăng
Mỹ Tâm mà không xuất sắc thì ai mới xuất sắc vậy cụ. Mỹ Tâm thuộc loại giọng ca hàng đầu VN rồi, có phải diva hay không thôi chứ hơn đứt các ca sĩ nổi nổi thông thường rồi.

Em đánh giá Mỹ Tâm, Hồ Quỳnh Hương, Thu Minh, ... thuộc nhóm ca sĩ hàng đầu VN hiện nay, đỉnh nhất là Hà Trần. Ba chị đại diva kia thì về hưu rồi không tính :D
Giọng thì em nghe thấy được thôi cụ, có một số bài hát khá tốt theo em, nhưng nghe rồi sau nó trôi qua, ít để lại ấn tượng. Được cái cô này mặt sáng, làm chủ sân khấu tốt, có vẻ thật thà :D.