[Funland] Quý hóa quá ah :)).

tranvanlong

Xe điện

Em vừa thấy tin này, có là em múc luôn :D
Em thì được tiêm vacxin covit loại nào cũng được ( trừ thằng tung cẩu ra ), vì nó đã được tiêm thử nghiệm trên người....được Tổ chức Y tế Thế giới cho phép sản xuất để tiêm đại trà cho người dân, bán thương mại....

TrungUce

Xe tải
Em thì được tiêm vacxin covit loại nào cũng được ( trừ thằng tung cẩu ra ), vì nó đã được tiêm thử nghiệm trên người....được Tổ chức Y tế Thế giới cho phép sản xuất để tiêm đại trà cho người dân, bán thương mại....
Em cũng ngại hàng của TQ, dân Malaysia gốc Hoa nhiều lại ưng Sinopharm hơn Pfizer vì ít tác dụng phụ, anh đồng nghiệp em kể vậy.

cairong_2011

Xe container
Em thấy ko cẩn thận sẽ có tình trạng đăng ký ảo như kiểu đăng ký nguyện vọng thi ĐH của các cháu. Các cụ ở nhà thì đăng ký theo phường/tổ dân phố. Đến CQ đăng ký theo DS cơ quan. Rồi nếu cơ quan trong Hiệp Hội nào đó lại đăng ký theo TT đó. Ít nhất 2-3 lần

darthvader

Xe điện
Nếu có điều kiện em sẵn sàng tiêm tất cả các loại vx .. không bổ dọc thì bổ ngang ko sợ biến thể gì nữa

myob

Xe tăng
Chỗ em cũng phát được mấy hôm rồi, nhưng nếu có tiêm dịch vụ thì em sữ đi tiêm dịch vụ cho gia đình… loại nào cũng được hết

vietbamboo

Xe điện
Hà Nội đang chuẩn bị tiêm miễn phí Vacxin Covit toàn dân hay sao các cụ, mợ ah. Chiều nay nhà em nhận được Phiếu đăng ký tiêm chủng Vacxin phòng Covit miễn phí của bác Tổ trưởng dân phố. Khu dân cư các cụ mợ đã nhận được phiếu đăng ký chưa ah.
Trong tình thế dịch bệnh như này cũng là việc lên mừng. Ơn Đảng, ơn Chính phủ ah.

Thông tin này em mới đọc được sáng hôm nay 10/7.
Em thấy tổ nhà em phóng loa gọi đăng ký nhưng em không tham gia. Nếu buộc phải tiêm em sẽ tự ra làm dịch vụ tại bệnh viện được phép.