[Funland] Quên nhanh 1 người ?

Daigorou

Xe tải
Cuối năm rồi nhà bao việc mợ ơi :D
Mà Noel sắp đến rồi thất tình kể cũng buồn đấy :D
E thì thấy k cần quên mấy. Tình yêu đẹp thì nên nhớ đến lúc có người yêu mới quên cũng đc.
Tình yêu bựa thì càng phải khắc cốt ghi tâm mợ nhé. Sau còn tránh gặp lại các đối tượng lệch lạc :D
Nói chung mợ check TK còn nhiều tiền k? Đi mua món đồ mình thích từ lâu lắm nhưng hơi đắt chẳng hạn, đây là thời điểm để rước em ấy về. Mợ giàu thì mua sắm đồ hiệu, đi du lịch cho quên sầu. Nếu nghèo thì dán mấy cái note vàng quanh nhà ấy, "NGHÈO QUÁ! PHẢI LÀM VIỆC THÔI!!!"
E lần đầu tiên thất tình, rủ đám bạn đi nhậu, bọn nó chỉ bảo phải thế này thế kia đủ điều, tàn cuộc chưa kịp rút kinh nghiệm chúng nó say mèm, e phải thanh toán tiền, phải bế chúng nó về nhà. Cuối tháng đã hết tiền, lại buồn lại còn khánh kiệt. Sợi dây kinh nghiệm e rút ra là nghèo nó nguy hiểm hơn thất tình nên sau đó thất tình lần nào e cũng ngủ ngon. Cuộc sống đầy thứ đáng lo hơn chuyện tình yêu mợ ạ :D
Đồng quan điểm, thất tình không đáng sợ bằng hết tiền. Đen tình đỏ bạc, chúc mợ chủ kiếm nhiều xiền, đi Shopping thì rủ em đi cùng nhé.

khanhtb

Xe điện
Trai hay Gái, hay là cong vậy bác chủ thớt?

Qualcomaptx

Xe tăng
Tìm đứa khác rồi đóng cọc luôn;))

cmyk77

Xe điện
Tìm đứa khác rồi đóng cọc luôn;))
Kinh nghiệm chỉ là mau tìm đối tác mới mà thôi.
Muốn quên nhanh một người thì phải có người mới, cách duy nhất, còn không thì còn nhớ chán.
Kiếm em khác là quên nhanh, cứ thế cứ thế ...đơn giản hiệu quả
Muốn quên nhanh 1 người chỉ có cách kiếm người khác
Chọn bừa lấy 1 cụ trên này.
Không quá 1 tuần là quên.
Chưa quên. Chọn tiếp cụ khác.
Vài lần thì kinh nghiệm đầy người. Mọi chuyện lúc đó chỉ như 1 cơn gió thoảng.
Cách nhanh nhất để quên đi mối tình đầu là làm tình với mối tình thứ hai cụ nhé.
Cảm giác quen thuộc sao dễ quên ngay được... thế nên cứ tìm 1 đối tác mới tạm dùng đã
Đấy sơ sơ Các cụ Kinh Nguệt đầy mình cũng chỉ nhõn câu: Tìm nhanh đối tác khác :-bd. Mà nhiều cụ trên này ứng tuyến lắm. Mợ cứ chọn đại vài cụ là quên trong nốt nhạc.

tran_xoay

Xe hơi
Xin chào các cụ , em vừa chia tay bạn em 1 tháng rồi và e xác nhận buông bỏ cho đỡ tốn thời gian , nhưng hình ảnh người đó cứ ở trong tâm trí em mỗi ngày dù e cố gắng ko nghĩ tới , mỗi tối e thường nằm mơ thấy người đó để rồi sáng ra e bị nhức đầu , em ko điều khiển được đầu óc mình việc ngừng nhớ . Rất là mất thời gian của em , ảnh hưởng công việc , và hao tổn sức khỏe ...
Xin kinh nghiệm của các cụ và cho em lời khuyên , em cám ơn ❤
tìm cái máng khác là hết ngay :D

caisua

Xe lăn
Đầy ông còn chẳng kêu ca gì khi phải quên 1 lúc 2 người ngay sau khi họ gặp nhau kia kìa

True_man

[Tịch thu bằng lái]
Chịch với 1 người khác....

tenlua2021

Xe đạp
39 Sư Vạn Hạnh, P12, Q10, TPHCM, Việt Nam
Website
tenlua.com.vn
Chia sẻ cá nhân của em nha, có 2 trường hợp:
TH1: Nếu anh cảm thấy không quên được thì thử hãy cho nhau 1 cơ hội đi anh
TH2: Nếu không mún quay lại thì anh hãy làm thật nhiều, tạo nhiều mối quan hệ giao tiếp để nhanh chóng quên được.
Kết: Chúc anh có được sự lựa chọn hợp lý, chúc anh may mắn
#chiase

canavaro88

Xe tải
Xin chào các cụ , em vừa chia tay bạn em 1 tháng rồi và e xác nhận buông bỏ cho đỡ tốn thời gian , nhưng hình ảnh người đó cứ ở trong tâm trí em mỗi ngày dù e cố gắng ko nghĩ tới , mỗi tối e thường nằm mơ thấy người đó để rồi sáng ra e bị nhức đầu , em ko điều khiển được đầu óc mình việc ngừng nhớ . Rất là mất thời gian của em , ảnh hưởng công việc , và hao tổn sức khỏe ...
Xin kinh nghiệm của các cụ và cho em lời khuyên , em cám ơn ❤
Cách 1- Lao động hăng say, tình yêu sẽ đến Mợ ạ.
Cách 2- Muốn quên đi 1 người thì Mợ yêu lấy 2 người.
Lần 1 thì thế, lần 2 thôi, lần 3, lần 4 nó quen đi ấy mà.... Hì hì... Cách 2 là em Fun nhé