[Funland] Quên hay ko đc học xã gia cơ bản

L.C.D

Xe container
Em hiểu nhưng cũng thấy là chủ thớt đã kém còn hay nói =)). Chắc cụ ấy tâm đắc cái câu em hay đùa là:
Thà làm thùng rỗng kêu to
Còn hơn đã rỗng lại còn *** kêu :))
Giờ này còn thích kính thưa kính gửi thì em thấy là cổ lỗ sĩ lắm rồi. Quan chức xứ mình nên học phát biểu ngắn gọn súc tích, cắt hết kính gửi đi cho dân đc nhờ. Còn riêng nghệ sĩ, mỗi ng 1 cách biểu lộ cảm xúc, sao bắt ng ta vào 1 khuôn chứ. Họ ko nói gì khiếm nhã là ok rồi. Cứ nâng cao quan điểm văn hoá nọ kia làm gì cho mệt người.

Baby Ngọc Anh

Xe tăng
Cụ nên viết đúng tiêu đề, chính tả, trình bày cơ bản để người đọc hiểu cụ muốn viết gì đi đã rồi mới bàn đến Tivi :))
Nhiều cụ đồng quan điểm với cụ ah!

Xã hội giờ nhiều người ngọng nhưng thích nói nhiều ;))

• Vodka
Reactions: QAZ

nguyenx

Xe điện
Đang xem bóng mà ghé thớt bỏ bóng luôn.

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Giờ này còn thích kính thưa kính gửi thì em thấy là cổ lỗ sĩ lắm rồi. Quan chức xứ mình nên học phát biểu ngắn gọn súc tích, cắt hết kính gửi đi cho dân đc nhờ. Còn riêng nghệ sĩ, mỗi ng 1 cách biểu lộ cảm xúc, sao bắt ng ta vào 1 khuôn chứ. Họ ko nói gì khiếm nhã là ok rồi. Cứ nâng cao quan điểm văn hoá nọ kia làm gì cho mệt người.
Các loại kính hết xừ 15p ...

Cái gì cccm cũng chê đc

jafwm

Xe điện
Các loại kính hết xừ 15p ...

Cái gì cccm cũng chê đc
Thế thì bỏ hết kính đi hả cụ, thả rông á, thế cũng hay, đỡ tốn khối xèng!?
Lúc tối nhà cháu xem thời sự thấy giới thiệu cái chương trình này nhưng không coi đc, nay thấy thớt bàn về nó... đọc tới đây vẫn chưa hỉu zề, chắc phải coi lại cái chương trình đó nếu muốn hiểu!

kienvinh

Xe lăn
Hôm qua trường Nguyễn Siêu khai giảng kinh dị nhể mợ nhể!

3-4 tiếng kính thưa kính gửi.

Ohno

Xe buýt
Chào cả nhà,
Có ai xem vtv award ko ak
Hình như nsy đc nhận giải học khác ng thường, nên ko chào hỏi như bình thường,
Lên sóng mà thấy woow, woaw, gô gô, xong phát biểu ....
Chắc họ cũng có thiên nhãn nên nhìn xa, chứ ko biết có khán giả trực tiếp, chẳng chào ai....
Văn hoá đi lên nhỉ....
Khuyên chủ thớt học lại chính tả, hành văn trước khi bình phẩm về văn hoá nhà đài.
Họ 1 thì cụ cũng 2 không hơn kém đâu

L.C.D

Xe container
Hôm qua trường Nguyễn Siêu khai giảng kinh dị nhể mợ nhể!

3-4 tiếng kính thưa kính gửi.
Em gạ con em nghỉ mà chúng nó lâu ko đc gặp bạn bè nên nhớ, cứ đòi đi. Đi khai giảng xong chúng nó xoã ở Vincom đến chiều mới về. Chơi thì ko thấy kêu mệt gì cụ ạ, nhưng lên xe đi về bắt đầu ngoạc mỏ ra than sáng nay ngồi nắng mệt quá :))